Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thaoanhbido
Thu gọn cột thông tin

Vụ Park Shi Hoo: Tiết lộ tin nhắn văn bản giữa cô A và diễn viên K

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-2-2013 19:19:00 | Xem tất
Mình vẫn luôn có cảm giác PSH vô tội, từ đầu đến giờ, chưa bao giờ mình lung lay nhận định này
Mình cũng thừa nhận là có bênh anh trong mấy cái tin gần đây. Nhưng đó là dựa vào cảm giác và 1 số phân tích khác nữa.

Cũng thừa nhận là từng có thời gian hâm mộ anh nhiệt thành, nhưng tính mình thì cũng không được gọi là chung thủy cho lắm, nên bây giờ chỉ nghĩ về anh ở mức là "một diễn viên khi anh đóng phim nhất định sẽ coi phim của anh" và chưa bao giờ cái tình cảm yêu mến dành cho anh sẽ thay đổi. Chỉ là không cuồng nhiệt như ban đầu thôi.

Vì thế nghe được tin này mình sốc lắm. Có nhiều bằng chứng bất lợi về anh, nhưng mình chưa bao giờ nghĩ rằng anh là kẻ kinh khủng như thế.

Tự dưng mình thương anh lắm, 1 người sự nghiệp đang như thế, chỉ sau 1 đêm tất cả đều tan tành mây khói, hứng rìu búa dư luận, liên tiếp những vụ "dậu đổ bìm leo".

Một khoảng thời gian không nghĩ về anh thì bây giờ lại nghĩ về anh nhiều hơn. Rồi trong đầu mình suy nghĩ và sợ nhất 1 điều : Có khi nào anh sẽ tìm đến cái chết không? Diễn viên Hàn người ta yếu đuối như thế, tự tử nhiều như thế....

Chưa biết kết quả như thế nào, nhưng mình vẫn thương anh cái đã. Rồi sau này, có khi mình nhận ra tình thương đó sẽ không đặt đúng chỗ. Thì mình chỉ có thể chấp nhận, ah mình đã lầm, mình đã thương ko đúng người.

Nhưng mình sẽ không bao giờ hối hận. Thật sự, vì đồng cảm với một người mình đã từng mến mộ và có nhiều kỉ niệm như thế, thì không có gì là sai trái, là vĩ cuồng cả. Cũng chẳng có gì gọi là sụp đổ hình tượng cả. Cuộc đời luôn có muôn mặt của nó.

Nhưng sợ nhất một điều là chúng ta không dám tin tưởng vào một điều gì trong cuộc sống chỉ vì chúng ta sợ sẽ phải thất vọng.

Bình luận

à cũng đã có 1 thời m thích và ủng hộ PSH như thế,cho nên dù bây h có thế nào cũng k thể quay ra đạp chết ng.ta đc,nhất là khi chưa có kết luận rõ ràng.  Đăng lúc 28-2-2013 07:54 PM
r đc 1 t.gian cũng chạy theo tình mới :)) R từ khi scandal x.ra,liên tiếp ~ thông tin bất lợi,m đã nghĩ là PSH chắc chả oan đâu,nhưng đọc comt của bạn m chợt...  Đăng lúc 28-2-2013 07:49 PM
Ơ mềnh like còm của bạn đấy,m thừa nhận m là 1 đứa 3 phải,đọc news mặc dù k tin nhưng vẫn bị ảnh hưởng,trước đây xem prosecutor princess kết PSH lắm  Đăng lúc 28-2-2013 07:44 PM
Like !  Đăng lúc 28-2-2013 07:42 PM
Mình cũng đồng cảm với bạn :)  Đăng lúc 28-2-2013 07:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:34:16 | Xem tất
nhiễu loạn quá
mình thì luôn hy vọng điều đó k phải là sự thâkt
khi niềm tin dần lung lay thì lại có thứ gì đó để dũng cố niềm tin
thank chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:42:01 | Xem tất
Từ ngày đầu đến giờ em vẫn luôn yêu anh, tin tưởng anh vì đơn giản anh là Park Shi Hoo. Và bọn em biết anh không làm gì có lỗi cả.
Cố lên anh nhé. Sự thật sẽ luôn là sự thật dù nó có bị người khác phá hoại như thế nào.

I believe my heart, it believes in you, Park Shi Hoo oppa ♥

Bình luận

Yêu anh, tin anh, đơn giản vì anh là Park Shi Hoo :x  Đăng lúc 1-3-2013 12:56 PM
Like com :))))  Đăng lúc 28-2-2013 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:49:50 | Xem tất
càng ngày càng nhiều tình tiết trong vụ việc này.........
mong vụ việc sớm kết thúc..................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:51:17 | Xem tất
Gửi bạn Alison

Mình định cafe cho bạn nhưng có lẽ mình nên viết ra như thế này thì giấy trắng mới đủ để mình cà kê với bạn.
Mấy ngày qua từ khi vụ a PSH bị tố cưỡng dâm, mình luôn im lặng theo dõi vụ việc, mình cũng nói luôn mình là fan của anh ấy, tuy áo cuần mềnh toàn hàng hiệu ko liên quan gì đến anh ấy cả ^^
Vậy nên mỗi khi đọc cmt của các bạn nói a Park nặng lời, mình cũng cay cay, tất nhiên trong đó có tên bạn rồi {:438:}
Nhưng quả thật, mình cũng luôn nghĩ tại sao những lời cay nghiệt dành cho a Park lại luôn nằm trong các cmt của con gái, có lẽ một phần vì đồng cảm là phận nữ, hoặc trong đó có một số bạn đã từng bị tổn thương như thế....
Và mình thành thật thương cảm với chị họ của bạn
Mỗi khi lên mạng đọc báo nhan nhản vụ hiếp dâm, cưỡng bức, thậm chí là tập thể, là chưa đủ tuổi thành niên, hoặc có khi là cả các cụ bà đã rất già rồi. Những kẻ mất nhân tính đó, bọn mình cũng luôn muốn pháp luật trừng trị thích đáng, thậm chí là tử hình {:431:}

Nhưng......ko phải vụ tố cáo hiếp dâm nào cũng là đúng sự thật bạn ah
Có một vụ tố cáo hiếp dâm cách đây 10 năm ở VN mình, 3 chàng trai đi chơi cùng 1 cô bạn gái và bị cô ấy tố cáo hiếp dâm. Tất cả dư luận đều đứng về bạn nữ ấy. 3 chàng trai bị kết án 15 năm tù. Trong thời gian đó, gia đình của các chàng trai vẫn đi đưa đơn một mực kêu oan cho con mình. Rồi, sự thật cuối cùng cũng sáng tỏ. Sau khi một lần bị ốm nặng, 1 anh trong đó được đưa đến bệnh viện để khám, tại đây một bác sĩ đã kiểm tra và phát hiện bộ phận sinh lý của anh ấy chưa có dấu hiệu chứng tỏ anh đã quan hệ nam nữ.
Sau đó các anh được thả, nhưng thực tế các anh đã phải ở tù 10 năm, chịu bao nhiêu tủi nhục oan uổng, thậm chí một anh còn bị lây bệnh thế kỉ khi ở trong trại giam. Các anh ấy cũng đã bị mất đi cả tuổi thanh xuân của mình, và nỗi đau chẳng bao giờ nguôi ngoai.

Thực sự lần này mình rất mong a Park vô tội, mong anh ấy ko cưỡng dâm chị A, mong anh ấy ko phải là người đã từng quan hệ nhiều lần với các nữ thực tập như bạn lo sợ. Mình mong điều đó ko phải vì muốn tốt cho bản thân anh ấy, mà mình muốn để cho c họ của ban, cho bạn, và cho những người đã từng bị tổn thương như vậy nhẹ bớt cái nhìn u uất về cuộc sống. Vượt qua được nỗi đau và tìm lại niềm vui cho bản thân. Cuộc đời ko bao giờ công bằng, nỗi đau nào rồi cũng thành quá khứ, những vết thương đó mình biết chẳng bao giờ liền sẹo, nhưng vết sẹo đó đừng xát thêm muối vào, hãy thoa thuốc mỡ cho vết thương chóng ăn da non bạn ah
Hãy tin mình đi, rồi mọi chuyện sẽ phải ổn cả thôi, bạn hãy động viên c họ của bạn, đừng để chị ấy bị vết đen của quá khứ chôn vùi tuổi thanh xuân của người con gái

P.s: Đừng đá đít mình vì tội dài dòng lê thê nha
Đợi chờ một chút nữa sẽ có kết quả thôi mà. Nếu lần này a Park làm chuyện xấu, mình thề sẽ cạp nát mông anh ấy cho bạn hả họa nhé {:431:}

Bình luận

@allison : um um, mình hiểu mà. Gắng lên nha, cố gắng nhìn đời tích cực hơn rồi bạn sẽ tìm được nhiều niềm vui mới >:D<  Đăng lúc 28-2-2013 09:33 PM
sẽ ko phải " cưỡng hiếp' hay ' lợi dụng danh tiếng quan hẹ pnu".. thật sự mình ghét 'tình 1 đem' but thoi đo là cs cá nhan từng ng  Đăng lúc 28-2-2013 09:10 PM
chỉ muốn giết chết hết bọn ng xem phụ nử như trò chơi..có lẽ mình cần tĩnh tâm lại và nhìn đời tích cực hơn, đợi tin chính thức từ csat vậy. Hi vọng  Đăng lúc 28-2-2013 09:08 PM
Sự ám ảnh đo tới h ko hết.. mình càng khép mình, khi đọc tin đàn og cưỡng hiếp, đan og phản bội, đan og lừa tình..là trong lòng giận ko sao chịu đc  Đăng lúc 28-2-2013 09:06 PM
sau lan đo mình chỉ len mạng đọc ngon tình, đam mỹ chứ ko ra ngoài nữa.. but ko hieu sao đoc tryen nào cũng lựa ngc tâm ngc thân để đọc :((( roi càng sợ c song hơn  Đăng lúc 28-2-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 20:20:11 | Xem tất
haizz vụ việc rối rắm quá đi

như mớ bòng bong

tại sao PSH k trình diện rồi hợp tác lun vs cảnh sát để giải quyết xong đi cho rồi

người ta bảo đêm dài lắm mộng quả k sai

PSH cứ để thế này chỉ tổ các fan + báo chí đoán già đoán non thôi

sớm sớm giải quyết đi

báo chí cứ tung hoả mù......làm fan vs m.n k bik đâu mà lần

*chủ thread à, mình nghĩ chỗ tiêu đề phải là Tiết lộ tin nhắn chứ k nên để là Phát hành tin nhắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 20:22:04 | Xem tất
vui vì càng có nhiều tin tức có lợi cho anh ,tin nhắn rõ rành rành ra ấy còn nói gì được nữa ?
sau cơn mưa trời lại sáng đây mà ! không biết ngày mai có tin gì của cô A không đây ?
chờ tin nóng hổi của cô ấy !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 20:22:19 | Xem tất
mình cũng lấn cấn mãi chuyện 3 người tại sao lại đi cùng 1 xe, nhưng nghi vấn nhất vẫn là tại sao A cũng đồng ý lên xe khi mà cả 3 không có ý định đi tăng 2
nhưng bây giờ vẫn chẳng tin vào cái gì cả, ngay cả cái nội dung tin nhắn đó cũng chưa nói lên điều gì và cũng chỉ mới là gián tiếp, giá như có cái hình chụp thì sẽ đáng tin hơn, dù cũng chẳng biết tiếng hàn:))
lại ngồi hóng vụ án thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 20:43:23 Từ di động | Xem tất
Nghi vấn...

Cô B là bạn cô A bảo nghi trong rượu có thuốc vì bình thường sức cô A uống 2 chai vẫn ngon lành (theo bài báo phỏng vấn cô B nào đó, mà rõ ràng trong bài pvấn toàn tin bất lợi cho anh Hoo)

Thế bây giờ nếu xét nghiệm nữa cũng k ra thuốc thì làm sao? Chẳng phải cô B bảo A uống 2 chai vẫn tỉnh táo à =))

Cơ mà dù có h.dâm hay k thì sau vụ này anh Hoo chắc cũng kết thúc sự nghiệp rồi. Nếu có tội thật và thua kiện thì đi tù. Nếu thắng kiện thì cũng sẽ bị bảo là dùng tiền và luật sư giỏi để thoát tội (và chúng ta cũng chả biết đc điều này đúng hay không). Nói chung trừ A, K, anh Hoo thì chả ai có thể khẳng định sự thật là như thế nào. Hi vọng anh Hoo thực sự k làm điều gì có lỗi với lương tâm mình, cô A và các fan, vậy thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 20:50:49 | Xem tất
sau bao tháng ngày sống trong âm u thì cuối cùng cũng đã có được 1 tia sáng...

dù bad news chồng chất, nhưng good news đầu tiên này đã làm cho mình nhẹ lòng đi rất nhiều...

Mong là mọi chuyện sẽ sáng sủa hơn từ đây... ♥

Thanks chủ thớt đã trans news ạ ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách