Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thaoanhbido
Thu gọn cột thông tin

Vụ Park Shi Hoo: Tiết lộ tin nhắn văn bản giữa cô A và diễn viên K

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-2-2013 17:53:19 | Xem tất
tumbler gửi lúc 28-2-2013 17:18
Cuối đường hầm bắt đầu có ánh sáng  
Hôm qua đọc tin trên vn.express, một số ...

bạn còm hài hước ghê :D
nói chung là từ hôm thấy thông tin bắt đầu lung tung xòe hết cả lên thì tớ vốn rất tích cực còm cũng rút vào vòng im lặng
im lặng để chờ xem thực hư thế nào
chứ mỗi ngày thông tin đưa 1 kiểu, đọc xong thấy như tẩu hỏa nhập ma í
nói chung là ủng hộ sự việc theo đúng chiều hướng mà P đã nói "tự nguyện" chứ ko phải bị "cưỡng"
mà dù có thế thì P cũng đủ nếm mùi vô cùng đau đớn rồi, đúng là chẳng ai biết trước họa nào đang chờ để mà tránh, cứ tưởng sướng giờ chắc đang "hóa rồ hóa dại" vì vụ này- giống như bao dân tình cũng đang điêu đứng chờ tin...

Bình luận

uh. Xong vụ này a Park có cưỡng hay ko cưỡng thì đời a cũng tàn theo một cơ số rầu =.=  Đăng lúc 28-2-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:17:01 | Xem tất
Tui cũng thiệt tình mong là Park bị oan, chứ ko thì thất vọng quá.
Tin tức thì cứ nhỏ giọt nhỏ giọt thiệt là bực bội. Giờ chỉ mong Park Shi Hoo xuất hiện để giải tỏa căng thẳng cho dư luận. Anh cứ trốn hoài làm dư luận chẳng biết đường nào mà lần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:30:03 | Xem tất
hehe thế là rõ mười mươi rồi nhé, thế mà có cái cuộc phỏng vấn B bạn thân của A nói rằng tin nhắn đầu tiên của A nhắn cho K là "tối hôm qua đã có chuyện j xảy ra thế"
hahaha, cuối cùng thì anh iu của tôi cũng sắp được giải oan TT^TT
có thể A ko phải kkotbaem nhưng chắc j chuyện cưỡng hiếp đã là sự thật, mọi người tin những bằng chứng chứ ko tin vào lời của ai cả :))

Bình luận

thế mới nói chả tin được ai cả, chỉ có tin vào bằng chứng thôi :))  Đăng lúc 1-3-2013 09:58 PM
A còn chưa biết rõ thực sự là ai mà đã có B rồi mới ghê chứ. Đúng là báo vs chí :))  Đăng lúc 1-3-2013 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:32:47 | Xem tất
Ngày mai trời lại sáng.
Báo chí cứ liên hoàng tung bom với xào cải. Sau đó thì cứ từ từ chờ ngày bị kiện lại đi nhé.
Cám ơn chị dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:36:29 | Xem tất
Thế anh K này rốt cuộc là ai nhỉ, tiết lộ tin nhắn ra tức là báo chí biết anh K là ai rồi đúng ko?
Biết rồi mà còn giấu, định che tội cho anh này à =.=.
Mà theo đoạn cuối thấy có đoạn là anh ý xin ở lại nhà PSH ngày hôm đó. OMG. 3 người ở cũng một nhà ngày hôm đó?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:39:20 | Xem tất
Hun ss đến ko thở nổi XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX
có chút hi vọng rùi đới...
tình cảm của cô A và anh K bình thường thế mà...
ko nhé K đi giúp oppa cưỡng hiếp... rõ là dậu đổ bìm leo...
Mong tin mới nữa....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:42:04 | Xem tất
Nghe vậy cũng đỡ lo nhưng vẫn chờ tin của cục điều tra vì vụ này cơ bản là quá rắc rối rồi....haizzzzz
Mong là đừng có biến cố gì thêm nữa
Bao nhiêu chuyện thế này là vượt giới hạn chịu đựng của con người rồi......
Qua vụ này mới thấy đời nó quá phũ,"lên voi xuống chó" ko biết đường nào mà lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 18:57:12 | Xem tất
Oliu gửi lúc 28-2-2013 17:49
Lóe tia sáng rồi...
Mấy bữa nay không khí thật ngột ngạt.
Mong chờ tin của anh quá

Quan điểm của mình - một cô gái 27 tuổi chưa chồng, chong xáng và thánh thiện rất rõ ràng như sau:
Trong vụ này, quan hệ xxx chắc chắn đã xảy ra
Nếu anh ấy cưỡng dâm cô A, dù mình có thích a đến chừng nào thì mình vẫn ko chấp nhận được, a ấy phải chịu trách nhiệm trước pháp luật, đền bù thương tổn cho cô A, và chịu sự dằn vặt của lương tâm, nhận lấy sự ghẻ lạnh của fan hâm mộ {:426:}

Nhưng nếu như quan hệ xxx đúng như anh nói, là do tự nguyện của cả 2 bên, do a thích cô A, và cô A cũng thích mê mệt a ( nếu mình là cô A mình cũng thích pỏ xừ đi được ấy) thì cả anh và cô A đều phải chịu trách nhiệm. Hai bên thống nhất giải quyết êm xuôi, nếu cô A mấy bữa nữa mà bụng to lên, anh phải có trách nhiệm nuôi dưỡng con mình nhưng ko nhất thiết phải kết hôn với cô A nếu 2 người chỉ là tình cảm sét đánh rồi tan

Nếu như đúng là tự nguyện thì một thằng cha tuổi băm chưa vợ giàu có và một cô gái trưởng thành chưa chồng xinh đệp quan hệ nóng bỏng - theo mình - Không có gì là đồi bại, mất đạo đức, bệnh hoạn như một số suy nghĩ của các fan hoặc ko phải là fan.

Nếu có buồn thì có  lẽ đó những cô gái ( như mềnh ) )) có  lối sống truyền thống phương đông hiền ngoan, dịu dàng, thùy mị, thích tình yêu là phải nhìn nhao say đắm trước, nắm tay nhao, thơm má nhao, ôm hun nhao khoảng 1, 2 năm rồi mới tiến đến quan hệ xxx chứ ko thích kiểu sét đánh ùm cái là xông phi ăn táo ngay như lày
Hoặc một số bạn cmt chua cay có thể là do các bạn thần thánh hóa a Park quá để rồi thất vọng như bị a ấy tạt cho một gáo nước lạnh pha đá Hoặc ko thì các bạn đừng quá lo lắng cho cô A nếu như cô ấy tự nguyện, con gái bây giờ bạo nhắm, thích nhao rồi mà chỉ nắm tay nắm vai thì....nhạt hơn nước lã ấy

Còn một điều nữa mình muốn nói là việc cơ quan điều tra chưa có kết luận và các bằng chứng cụ thể mà đã tung tin tên a Park ra trước dư luận là hoàn toàn sai luật ( ngày xưa mình đi thi trường luật tí đỗ   )
a park đòi đổi cơ quan điều tra, có thể là a ấy muốn tìm đầu ra cho mềnh (như 1 số bạn nói) nhưng cũng có thể vì lý do trên anh điên tiết ứ chịu nổi. Yên tâm, dù anh có trốn  hay có thay đổi cơ quan nào thì a cũng ko thể một tay che lấp bầu trời được cơ mà, trốn thì cũng ko trốn quá được 3 lần triệu tập, sao mà các fan Hàn cứ phải gào thét quýnh quáng lên thế @@
Nói túm lại cái cuần là các bạn cố gắng bình tĩnh chờ đợi thêm ít ngày nữa, chúng ta đừng làm cho nhao đao lòng thêm nữa nha .

P/s: Hôm nay rảnh ngồi viết tí cho bớt tự kỷ, là fan chân chính hay chân phụ gì đó của a Park mà mình chỉ im im theo dõi, cơ mà dạo này đi nhiều, gặp cảnh dậu đổ bìm leo, chuyện chưa đâu vào đâu mà có nhiều bạn cứ nói a *cầm thú, a bệnh hoạn, a tình một đêm....* nghe mà nó *chấm chấm nước mắt*
Vậy nên fan của a Park cũng đừng nói *cô A vòi tiền, cô A tham danh vọng, cô A cũng tình một đêm... nữa nhé*. Ko thích a Park bị nói như thế, và cũng ko thích cô A bị nói như thế khi mọi chuyện chưa rõ ràng.

Chờ thêm tí nữa, khi nào có kết quả thì lúc đó mệt nói, nếu kết cục đao lòng là a Park hấp diêm cô A thì các fan chúng mềnh ngậm đắng nuốt cay, tạm thời gạt a ra khỏi trái tim cho đỡ nổ não T___T
Nhưng nói nhá, cô A mà cô ấy tự nguyện rồi mà còn đi kiện cáo thì........ăn gạch đừng hỏi tại sao {:421:}
====================================
p/s: Chắc nhà mềnh mấy bữa nai đau khổ lắm
Tặng tềnh iu cái nài nài xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
ta bê từ new cũ qua đó, sáng nay rửng mỡ ngồi chém
Quan điểm của ta đó đó, có thoáng quá hem zậy nàng, ta hay mắc cỡ nhắm

Bình luận

Kết cái com của bạn quá. bắt tay cái nhé :D. Haha thích nhất đoạn " cô gái như mềnh... xông phi ăn táo". Haha, thật là đáng yêu.  Đăng lúc 1-3-2013 03:09 PM
Đang buồn đọc com của bạn thấy vui hẳn...mình muốn nói j thì bạn đều nói hết rùi =))  Đăng lúc 28-2-2013 11:20 PM
Ý, quên cái quà tặng lại tềnh iu :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx ngàn cái^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:25 PM
Nài Tum, mỗi lần đọc bài nàng ta thấy đời phơi phới^^, mấy nai đau đầu thật, ta cũng chỉ im ỉm xem tình hình như nàng thôi, nhất trí quan điểm nàng nhá^^  Đăng lúc 28-2-2013 09:07 PM
like comt của bạn:))  Đăng lúc 28-2-2013 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:02:09 | Xem tất
cái gì cũng phải đợi điều tra xong có kết quả đã.
đến lúc đó mọi chuyện sẽ sáng tỏ hết!
giờ mà ngồi đọc ngội nghe mấy tờ báo đăng hết này tới cái khác...moi móc đời tư ,cuộc sống,quá khứ ra thì có nước ....

PSH cũng là con người,vàcòn là một người ĐÀN ÔNG ....(chuẩn ko cần chỉnh )luôn
người ta thường nói ĐÀN ÔNG mà không có máu 35 thì không biết cái ĐÀN gì á.
chuyện trên cũng quá mức bình thường...chỉ còn chờ xem nó là mối quan hệ bình thường hay là một vụ ... thôi.
Hình ảnh của PSH ...thực chất ai xác định được chứ...ko phải mỗi chúng ta đều tự xác định hình ảnh của họ trong lòng....qua cảm nhận của mỗi người sao NÊN... đã tin tưởng phải TIN đên CUỐI CÙNG,còn đã KHÔNG thì cũng làm ơn không nên phán xét gì cả khi bản thân không biết gì...!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2013 19:04:19 | Xem tất
tumbler gửi lúc 28-2-2013 17:18
Cuối đường hầm bắt đầu có ánh sáng  
Hôm qua đọc tin trên vn.express, một số ...

Cầu cho mợ Tủm vỡ tờ rym

Đu anh Park mí ghê

Ghẻ lở như lầy không được đâu

Mợ làm vậy là xai roài Tủm ạ {:174:}

Hỏi xếp Tổng vụ rết riết gì chưa?? Có văn bản trả lời chưa?

Post lên cho cười cái {:156:}

Bình luận

Sếp bảo * Phóng viên mà chậm update thông tin như lày thì sẽ cho setdown ngay và luôn* Đừu, con vạch áo cho người xem lưng đó =.=  Đăng lúc 28-2-2013 07:08 PM
Đừu, mợ tính troll coan ở cái new nài xaooooooooooooooooo >"< Có ngay câu trả nhời từ hôm đó rầu T______________T  Đăng lúc 28-2-2013 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách