Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12774|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vụ Park Shi Hoo: Tiết lộ tin nhắn văn bản giữa cô A và diễn viên K

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Một số tin nhắn văn bản trao đổi giữa A và K ngày hôm sau đã công bố.

Điều này được tiết lộ độc quyền bởi Y-Star "Star News Live", diễn viễn K trở thành trung tâm của vấn đề.

Các tin nhắn văn bản trao đổi giữa K và cô A trên Kakao Talk đã được phát hành bởi Star News. Ngày 15 tháng 2 lúc 15:41 người phụ nữ đã gửi một tin nhắn văn bản với người đàn ông nói: " Em đang ở nhà", và người đàn ông nhắn tin lại: " Dạ dày của em có ổn không ? "

Liên tục cuộc trò chuyện giữa người đàn ông và người phụ nữ, hiển thị trên điện thoại 15:58:36 pm và 16:26, dẫn đến người đàn ông nhắn tin: " Lần sau đi club nhé " và người phụ nữ trả lời: "F..... ( tên câu lạc bộ). Anh sẽ đi chứ ?"

Về việc này diễn viên K đã trả lời  trong một cuộc phỏng vấn: "Tôi rất sốc. Tôi không hiểu làm thế nào tình hình đã trở lên như vậy . Không khí giữa buổi gặp gỡ tối qua rất tốt và chúng tôi đã trao đổi tin nhắn vào ngày hôm sau rất thân thiện. "

Anh cũng cho biết anh sống ở vùng ngoại ô của Seoul và nhà của anh khá xa từ Cheongdam-dong. Kể từ khi chiếc xe của mình đã bị hỏng, anh chỉ có thể sử dụng phương tiện giao thông công cộng. Vì vậy, anh yêu cầu ngủ tại nhà Park Si Hoo đêm đó. Anh sẽ gửi toàn bộ các tin nhắn văn bản với cô A tới cảnh sát.

Những tin nhắn văn bản đã được phát sóng trên Live Star News vào ngày 27 tháng 2 tại 17:00

Nguồn : parksihoo4u.com
(Source: http://news.nate.com/view/20130228n25656)
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-2-2013 17:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối đường hầm bắt đầu có ánh sáng {:262:}
Hôm qua đọc tin trên vn.express, một số báo đưa tin bắt đầu có nhiều bằng chứng giúp PSH giải oan
Cụ thể là cơ quan điều tra đã có kết quả mới nhất của vụ xét nghiệm nước tiểu của cô A, ko có bất kỳ một dấu hiệu nào chứng tỏ trong rượu có thuốc mê {:285:}
Tiếp tục đang chờ kết quả của việc xét nghiệm âm đạo của cô A, cái này chắc chả cần phải chờ cũng biết là có cái ba chấm của a park trong đó {:263:}
Vì chính a cũng khẳng định 2 người có quan hệ xxx nhưng là trên cơ sở 2 bên tự nguyện, thích là nhích hết mình {:273:}

Mình được cái giỏi im lặng từ đầu đến giờ, đao khổ đến phát điên nhưng vẫn hồn nhiên im ắng lắng nghe tình hình.
Mấy hôm trước nghe c B chém, sau là nghe fan Hàn chém PSH nhận hối lộ, sau nữa là nghe fan Trung thất vọng về anh, toàn hiện tượng dậu đổ bìm leo.....em nó nuốt nước mắt vào truym chờ ngày lên thớt

Từ giờ có lẽ bắt đầu các cơ quan điều tra sẽ phải công bố các kết quả.
Tin nhắn qua lại giữa cô A và Mr K có thật và chính xác như lày hay ko, hồi sau sẽ rõ
a Park có cưỡng hiếp hay là 2 bên tự nguyện hồi sau cũng rõ tuốt
Nên túm lại là cố gắng ăn no, xem RM xả stress và lại lặng lẽ theo dõi, mong cứ 10 cái new đao đớn thì có 1 cái new tươi sáng như lày là được rồi
Thanks chủ thớt nha xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx {:444:}
Giờ e đi zìa, thấy sofa vào nằm tí rầu cũng phải đi ra {:273:}

Bình luận

com dễ thương quá. Hi vọng CEO sẽ được giải oan.  Đăng lúc 4-3-2013 10:21 PM
ôi thật là lằng nhằng :))) Tóm lại cái ba chấm này khá đau đầu. Mà đã là cơ sở hai bên tự nguyện thì còn kêu ca gì nữa o___O  Đăng lúc 4-3-2013 09:29 PM
cô A cũng bảo anh sử dụng áo mưa nên tìm dc cái gì mà tìm :)) túm lại là lần này cô A thiệt hại nặng rùi  Đăng lúc 1-3-2013 02:22 PM
Maybe he used a condom so they can't find any xxx =))  Đăng lúc 1-3-2013 08:48 AM
Chuyện nam nữ đến tuổi trưởng thành nhất trí ngủ với nhau giờ cũng fai xin phép fan và truyền thông à???? Cuối đương hầm là ánh nắng chói chang r...mừng  Đăng lúc 28-2-2013 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2013 17:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Iêm vừa đọc xong định kêu ss trans, cơ mà nhanh quá
Là một điểm có lợi cho Park già đây
Mong mọi chuyện được xử nhí nhanh chóng. Vụ nài xét về mặt nào đi chăng nữa cũng đã quá đủ roài...
Iem cảm ơn ss

Bình luận

thở fào nhẹ nhõm r`....ngồi chờ tin anh típ th0y....  Đăng lúc 4-3-2013 10:04 PM
sau con mưa trời lại sáng...hum nay ss quét rác sạch quá đi. Vất vả ss rồi. :x  Đăng lúc 28-2-2013 06:22 PM
@@  Đăng lúc 28-2-2013 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2013 17:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Sự việc đang có chiều hướng tích cực đây :))))
Mong chờ tin tốt từ a quá...
Còn bao lâu nữa mới có tin bên phía CS đây, haizzzz....

Bình luận

mình cũng đang nóng cả ruột vì chờ tin từ phía cảnh sát đây, nhưng nhìn mọi chuyện đang có vẻ lạc quan với oppa  Đăng lúc 2-3-2013 12:41 PM
:)  Đăng lúc 28-2-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-2-2013 17:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Thế này thì cái cân lại nghiêng về anh Park rùi :")

chắc tin nhắn không làm giả đc đâu :))

hic nhưng nghĩ tới những ngày tháng sau kết quả (dự là thắng kiện) của anh cũng hơi nản

bên Hàn bắt đầu anti anh ấy rùi :-s

Bình luận

chắc cũng phải 1 time dài mới có thể lấy lại cân bằng  Đăng lúc 2-3-2013 01:01 PM
chắc cũng phải 1 time dài mới có thể lấy lại cân bằng  Đăng lúc 2-3-2013 12:44 PM
chắc cũng phải 1 time dài mới có thể lấy lại cân bằng  Đăng lúc 2-3-2013 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-2-2013 17:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu cái ông dv K này là ai, nhân vật tầm cỡ hay sao mà không đưa hẳn tên thật ra
Hi vọng ShiHoo đc giải oan.
Xong vụ này anh cũng lấy vợ đi là vừa.

Bình luận

đã có 1 bài báo show hình của K rồi mà bạn? 1 diễn viên cũng k nổi tiếng lắm, mình k nhớ tên  Đăng lúc 28-2-2013 09:35 PM
Chắc K cũng là 1 dv có tên tuổi nên ko đưa danh tín lên. Cũng phải, PSH phải lập gia đình, không thì hình ảnh sẽ còn bị tổn hại vì scandal thế này.  Đăng lúc 28-2-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-2-2013 17:35:00 | Chỉ xem của tác giả
ko pik ai đúng ai sai.............
mong là có lợi cho lão Park,,,,
nếu ko lại ảnh hưởng xấu đến idol hàn :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-2-2013 17:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh sẽ gửi toàn bộ các tin nhắn văn bản với cô A tới cảnh sát.

Ai biết anh K có gửi hết ko hay xóa đi những tin bất lợi rồi. Nếu gọi điện cho nhau roi lưu lai thì còn xác thực, tin nhắn bằng văn bản chả tin đc

Chờ kết quả chính thức từ cảnh sát đi

Bình luận

rời cty quản lý. M biết b bị kích động nhưng mong b hãy btĩnh nhìn nhận sự việc, đừng đổ thừa đổ oan cho ai cả. Đừng bức người ta vào đường cùng.  Đăng lúc 1-3-2013 12:43 PM
Thực ra trong giới Sbiz, dviên cũng đâu có quyền để cho người khác vai diễn như bạn nói, nếu có thì cũng là công ty quản lý lớn mạnh thôi. Đằng này anh P vừa   Đăng lúc 1-3-2013 12:41 PM
Kiểm tra được qua nhà mạng cung cấp. Lưu trên đó 1tháng cơ mà, ai dám xóa. B cứ btĩnh đi.  Đăng lúc 1-3-2013 12:39 PM
Phía nhà mạng vẫn có thể kiểm tra tin nhắn qua điện thoại mà, ko có gì che dấu đc đâu.  Đăng lúc 1-3-2013 08:24 AM
uhm... Từ h mình sẽ tĩnh tâm lại ko để bị sự ám ảnh chi phối lý trí nữa... sẽ ko bluan gì nữa cho đến khi có kết quả chính thức.  Đăng lúc 1-3-2013 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-2-2013 17:48:00 | Chỉ xem của tác giả
tia sáng cuối đường hầm mong ngóng những tin tức mới nữa( mong đều là tin tốt cho a)...ss làm việc nhanh chóng thiệt tks ss trans...

Bình luận

tia sáng quá mong manh ...nhưng thôi chúng ta cứ hy vọng thôi...  Đăng lúc 5-3-2013 12:54 PM
tia sáng leo lét, vụ này hơi căng đây  Đăng lúc 5-3-2013 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2013 17:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Lóe tia sáng rồi...
Mấy bữa nay không khí thật ngột ngạt.
Mong chờ tin của anh quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao