Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vụ cưỡng hiếp của Park Si Hoo làm tiêu tan việc bán bản quyền ‘Cheongdamdong Ali

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-2-2013 13:26:38 | Chỉ xem của tác giả
crystalgirl gửi lúc 28-2-2013 11:15
hix, tội nghiệp bộ phim quá.
kì này dài lỗ to rồi.
sáu vụ này chắc lại kéo theo nhiề ...

các bạn cứ xem đi, phim hay thì cứ xem tội gì bỏ. thực hư thế nào chưa biết mà. Cứ coi như ủng hộ ss Moon đi.{:173:}

Bình luận

đúng là tội nghiệp bạn thiệt, mình xem cùng lúc với đài bên Hàn nên không sao cả  Đăng lúc 28-2-2013 01:33 PM
biết là vậy rồi, nhưng hình tượng ông Park đang xây dựng bị đổ vỡ, bảo ngồi xem sao nổi...  Đăng lúc 28-2-2013 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-2-2013 13:29:12 | Chỉ xem của tác giả
Tội nhà đài và đoàn làm phim quá...

Mà cũng kg trách được, hôm trước down vừa xong cả bộ Alice cóp vào USB, chưa kịp cắm vào TV xem thì mất hết cả hứng. Biết là 2 việc hông liên quan nhau nhưng... cứ thấy sao sao á... Kiểu này xử xong vô tội hay có tội gì thì anh Park cũng khó khăn lắm đây.

Haizzz...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-2-2013 13:32:50 | Chỉ xem của tác giả
phản ưng thế này cũng dễ hiểu thôi, họ đều là người làm ăn, có lãi thì họ mới làm, thấy nguy cơ thì sẽ do dự, chần chừ hoặc hủy quyết định, đó là thương trường bình thường
mình vốn không coi trọng chuyện yêu ghét diễn viên lắm, nhưng ngày trước coi phim của Lee Byung Hun cố lắm mà vẫn không thể cảm nhận được phim, vì ghét LBH nên cứ coi là hàng đống suy nghĩ nó cứ đổ ập, tụt hết cả cái cảm xúc, nên quyết định không coi, từ khi ss Song công bố với Hyun Bin mới bắt đầu đỡ ghét LBH, còn bây giờ thì kệ rồi nên mình cũng hiểu cái cảm giác của nhà đầu tư, đâu thể bắt ép cảm xúc của khán giả được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-2-2013 14:31:40 | Chỉ xem của tác giả
Thương thay cho cái số con người, lúc thì lên voi lúc thì xuống chó, chẳng biết trước được điều gì.
Nghe tin này thì chẳng có gì là shock nhưng buồn thì vô hạn, k biết sau scandal có còn đừng nổi trong ngành không nữa, thật buồn quá đi {:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-2-2013 15:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thấy chả làm sao cả.

dù đời tư ng ta có thế này thế kia

nhưng khi làm việc ngta chuyên nghiệp, diễn tốt còn hơn xem idol diễn cứng đơ; còn cụt cảm xúc hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-2-2013 15:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Hix đúng là scandal đã làm ảnh hưởng công sức của cả đoàn làm phim
Mình cũng nghĩ khán giả nên quan tâm đến chất lượng và diễn xuất của cả ekip
Thật tình mà nói mình rất thích phim Cheongdamdong Alice

Bình luận

^^, bạn comt chí lí=))  Đăng lúc 28-2-2013 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-2-2013 16:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Mong là  vụ kiện sẽ theo chiều hướng tôt và bộ phim có thể bán ra, mình thích alice nhiều lắm ấy :((

Bình luận

like =))  Đăng lúc 28-2-2013 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-2-2013 16:34:40 | Chỉ xem của tác giả
=.= S anh lại ra nông nỗi này =(((
Hồi đó xem phim ảnh đóng thích ảnh ghê cơ.
Đẹp trai , dễ thương. Mong là sẽ dàn xếp ổn thoả và lấy lại phong độ.
Fighting!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-2-2013 17:04:36 | Chỉ xem của tác giả
Trong vụ này, PSH chưa biết là đúng hay sai nhưng khổ nhất là cả đoàn làm phim. Bao nhiêu công sức bỏ ra, rồi chỉ vì 1 vụ việc mà thành ra thế này
Cả một bộ phim đáng xem mà vì 1 vụ việc cuối cùng thành...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-2-2013 17:51:56 | Chỉ xem của tác giả
biết anh qua phim Cheongdamdong Alice, và cũng vì phim này mà thích anh và nàng Moon _ người chưa có ấn tượng mấy trước đây. Phim hay, diễn viên đóng đạt như thế mà k được bán ra thị trường quốc tế thì thật đáng tiếc quá :( Hiện chỉ biết cầu mong mọi chuyện yên ổn thôi. Trong vụ này ko thể ko trách anh nhưng mà mình thấy một số bạn anti quay ra chửi bới, nhiếc móc nghe muốn bực cả mình. Mình chẳng bênh anh nhưng mọi chuyện chưa ngã ngũ thì hãy ngồi chờ đến khi có kết quả chính thức đi. Đừng có tát nước theo mưa, được gì chứ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách