Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shine88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vụ cưỡng hiếp của Park Si Hoo làm tiêu tan việc bán bản quyền ‘Cheongdamdong Ali

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-2-2013 10:29:29 | Chỉ xem của tác giả
PSH OI HINH ANH CUA ANH THAT SU DA MAT ROI.............................................................
TRUOC DAY THAY ANH AY DONG MAY PHIM TOAN VAI LICH THIEP, HAO HOA,CACH CU XU NGOAI DOI CUNG KHA LICH SU................
VAY MA TU BUA NGHE CAI TIN NAY CHI BIET THOT LEN 2 CHU: SHOCK.....................VA SHOCK...........that su gioi showbiz noi thang 1 cau: co may ai song dung voi nghe chu......nan qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-2-2013 10:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem nhiều phim của anh PSH lắm, thích anh này ghê gớm, đang hóng tin của vụ này, không biết ra sao, có vẻ như mọi chuyện đang xấu hơn thì phải :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-2-2013 10:59:51 | Chỉ xem của tác giả
vụ scandal này đã đi quá xa rồi, nó kéo đến bao nhiêu hệ lụy chết người
mong rằng nó sẽ nhanh chóng kết thúc dù biết rằng mọi việc là không đơn giản, bây h nếu cô A có rút đơn kiện thì anh cũng sẽ mất đi ít nhiều số fan của mình, (nói thật là có cả mình, mình cũng k dám nhận trước đây là fan trung thành của anh, vì nếu trung thành thì bh mình đã k nói vậy)
nghĩ cũng thấy tội cho anh, khởi nghiệp k phải muộn nhưng cũng k sớm sủa gì, thế mà đóng phim nào cũng thành công, vậy mà lại dính phải vụ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-2-2013 11:03:54 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzzz, đúng là làm người nổi tiếng nó khổ thế đấy
giờ thì cho dù là anh trắng án thì anh cũng không thể thoát được mang tiếng xấu về sau này
mà không những thế còn làm ảnh hưởng đến nhiều người khác nữa.
hy vọng chuyện của anh này sẽ là chuyện cuối cùng về thể loại này trong giới showbiz Hàn Quốc
vì hiện giờ làn sóng phim Hàn và nhạc Hàn đang mở rộng khắp toàn thế giới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-2-2013 11:09:48 | Chỉ xem của tác giả
TRời mình không ngờ vụ um sùm này lại ảnh hưởng
lớn đến như vậy , mình nghĩ sẽ còn nhiều cái  khác
vì ảnh hưởng chuyện này sẽ bị gồm chung luôn , có
nhiều chuyện khó đoán được thật .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-2-2013 11:11:48 | Chỉ xem của tác giả
haizzz, thôi thế là xong.

công sức của cả đoàn làm phim, của đạo diễn, của các diễn viên, h vì 1 người đánh mất hình ảnh mà ảnh hưởng nghiêm trọng.

ss moon cũng mất 2 năm trời mới cb trên TH, những tưởng là bộ phim đã thành công, ai ngờ ra nông nỗi này :(

không phải ghét gì anh ấy, nhưng thế mới nói làm người nổi tiếng phải biết giữ mình, chỉ 1 sơ suất nhỏ thôi thì ko chỉ ảnh hưởng đến mỗi bản thân anh ta, mà còn gây ra chuyện cho bao nhiêu người nữa chứ !!

Bình luận

uhm cũng thấy buồn thay cho Alice :(  Đăng lúc 28-2-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-2-2013 11:15:11 | Chỉ xem của tác giả
hix, tội nghiệp bộ phim quá.
kì này dài lỗ to rồi.
sáu vụ này chắc lại kéo theo nhiều vụ việc lắm.
hên là mình xem phim rồi. hj

Bình luận

mình vừa down hết cả bộ, chưa kịp xem, xóa hết luôn, mất hết cả hứng, haizzz  Đăng lúc 28-2-2013 01:24 PM
mình còn chưa xem, định xem mà chắc ko xem nữa luôn =.=  Đăng lúc 28-2-2013 12:11 PM
uh bạn hên thật đấy,mình đang xem dở mới đau,tụt hết cả cảm xúc :(  Đăng lúc 28-2-2013 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-2-2013 12:11:11 | Chỉ xem của tác giả
tội quá, cơ mà đó là hệ quả tất yếu
không trách được
hi vọng mọi chuyện sớm qua khỏi
minh oan cho Hoo, comeback dù khó khăn cũng dc
miễn là Hoo vô tội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-2-2013 12:21:39 | Chỉ xem của tác giả
lien luy cho cả ss Moon Geun Young
Đoàn làm phim lỗ to luôn
Ko muốn nói gì thêm nữa, càng nghĩ đến anh ta là càng giận... Mai mùng 1 rồi để xem PSH có đến trình diện ko ?  

Bình luận

=)) msai mùng 1 tưởng đầu bạn ăn chay chứ. Haizz...  Đăng lúc 28-2-2013 01:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-2-2013 12:38:26 | Chỉ xem của tác giả
may là mình đã xem xong r
nếu k thì nản k muốn xem nữa
phim hay, và là nỗ lực của tất cả mn trong đoàn :"(
mọi chuyện càng ngày càng tệ

Bình luận

-_- đi đâu cũng thấy mẹt =))  Đăng lúc 28-2-2013 12:59 PM
nhìn nick này hết hôn tưởng mình biến hình =)) em là Súp Heo ăn với Mì Tôm =))  Đăng lúc 28-2-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách