Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14719|Trả lời: 94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vụ án Park Shi Hoo: tiết lộ thêm tin nhắn giữa A và B

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

[bntnews] Kể từ ngày 4/3, khi Park Shi Hoo đưa đơn kiện C, quản lý của công ty quản lý cũ... đến nay đã có tiến triển mới. Ngày 7, theo tin tức độc quyền của một tờ báo Hàn Quốc, họ đã có được một đoạn tin nhắn giữa A (người kiện Park Shi Hoo) và B (bạn của A).

Nội dung tin nhắn B gửi A như sau:

B: Quản lý cũ của Park Shi Hoo đang tìm cách hủy hoại (Park Shi Hoo), đợi xem sao. Trước tiên đi báo cảnh sát đã!

Sau đó viết thêm:

B: Vì Park Shi Hoo mấy ngày trước đã phản bội ông chủ công ty, rời công ty, nên liên kết với họ hủy hoại anh ta!

Tiếp sau đó, B khuyên A:

B: Tuyệt đối không được tắm! Tới bệnh viện làm xét nghiệm đi!

Từ nội dung tin nhắn trên, có thể thấy chính B đã giúp A liên kết với công ty cũ để hủy hoại danh tiếng của Park Shi Hoo. Tuy nhiên, vấn đề này vẫn chưa có kết luận chính thức từ phía cảnh sát.

Cre: http://www.bntnews.cn/app/news.php?nid=9992
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2013 15:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi càng ngày càng rối. Một mớ bòng bong không biết đường gỡ
Chỉ khổ anh Park thôi. Thắng hay không thắng thì anh cũng thiệt
Danh tiếng hủy hoại hoàn toàn mất rồi... Mấy em này ghê quá không chịu được. Cô ta cũng đâu có phải con gái ngoan hiền gì nhỉ?

Bình luận

chẳng biết tin ai, hy vọng anh này vô tội  Đăng lúc 11-3-2013 09:38 PM
Vậy là 2 người A và B có ý hãm hại PSH từ trước rồi.  Đăng lúc 11-3-2013 07:42 AM
Vậy là 2 người A và B có ý hãm hại PSH từ trước rồi.  Đăng lúc 11-3-2013 07:42 AM
bao nhiêu năm phấn đấu nhu muối bỏ bể rồi...  Đăng lúc 10-3-2013 08:59 PM
chỉ sợ dù có chiến thắng về sau thì danh tiếng cũng không còn thật đáng tiếc cho bao năm phấn đấu  Đăng lúc 9-3-2013 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2013 15:59:48 | Chỉ xem của tác giả
cái vụ này có thiệt hong trời
xao nghi ngờ tin từ phía báo lá cải tung lên quá
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

thanks kiu <3  Đăng lúc 8-3-2013 04:01 PM
áo dễ thương quá:)))  Đăng lúc 8-3-2013 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-3-2013 16:03:30 | Chỉ xem của tác giả
mình hóng hớt tin tức của vụ kiện này từ đầu tới bây giờ...tinh thần càng ngày càng tụt dốc vì quá nhiều thông tin trái chiều nhau.tuy thông tin càng ngày càng có lợi cho phía Park Shi Hoo nhưng mình vẫn nản.lộn tùng phèo hết cả lên.mặt trái của Showbiz thật kinh khủng.
p.s: vẫn luôn luôn ủng hộ cho Park Shi Hoo

Bình luận

mình cũng mệt, ko phải mệt thường thường mà là mệt dễ sợ  Đăng lúc 8-3-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2013 16:04:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những thông tin đưa ra càng làm cho vụ việc thêm rắc rối quá. Ngay đến cả đâu là sự thật và thông tin nào đáng giá cũng không thể nào mà biết được. Chỉ hy vọng rằng vụ việc mau kết thúc không có thiệt hại ngày càng lớn mà thôi. Hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-3-2013 16:04:58 | Chỉ xem của tác giả
OMG... nếu đây là toàn bộ sự thật thì quả thật kinh tỏm... Sao quản lý công ty cũ lại làm thế với Shi Hoo oppa chứ? Oppa đã làm gì mà phải nhận lại vụ việc thế này chứ? Điều này cho thấy muốn tồn tại được trong nền công nghiệp giải trí của hàn quốc không phải là điều dễ dàng gì, quả thật rất khốc liệt...
Hy vọng cảnh sát sẽ điều tra và làm rõ mọi việc. Mong đợi kết quả điều tra từ ngày này qua ngày khác...

Bình luận

theo dõi vụ việc lần này, có cảm giác giống như xem phim vậy... vừa gay cấn, vừa hồi hộp  Đăng lúc 8-3-2013 05:51 PM
Nếu đúng như tin của A@B thì m nhận định ban đầu đúng quá :khi không còn bóc lột được PSH nữa nên quản lý cũ hại anh rồi.  Đăng lúc 8-3-2013 05:46 PM
rồi cái cty quản lý bullsh!t kia thì bây giờ vô tình lụm được cục sình đó, đáng kiếp  Đăng lúc 8-3-2013 04:51 PM
ban đầu khi theo dõi news, mình thấy rất khó điều tra nhất là sau khi oppa thừa nhận có qh với A. Nhưng theo diễn tiến thế này, hy vọng tìm ra được sự thật :)  Đăng lúc 8-3-2013 04:46 PM
~ PSH mới là lạ đó, ngay từ đầu ta đã biết là vậy mà ^^ chứ cô A gì đó, làm gì có khả năng này. Nhug PSH xui ở chỗ là vô tình tạo cơ hội cho họ trả thù mà thôi   Đăng lúc 8-3-2013 04:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-3-2013 16:06:35 | Chỉ xem của tác giả
Cái đoạn tinh nhắn này không phải là không có cơ sở.
Cơ mà cũng chờ cơ quan chức năng cofirm đã {:408:}
Càng theo dõi càng thấy 3 người A,B,C lâu lâu có mấy câu đá nhau chan chát {:432:}
Đề nghị đọc "kịch bản" trước khi công khai mấy cái này nhớ.
Trích lại câu mà mình đã được nghe từ 1 bạn nào đó:" Cái chuyện này giống như một bộ drama, mà các diễn viên không có một buổi gặp nhau để đọc kịch bản" {:447:}
Cứ mỗi lần 1 trong số 3 bạn A,B,C thông báo cái gì là mình lại mắc cười, càng ngày càng bạn ấy toàn đưa ra những thứ có lợi cho aP {:446:}

Bình luận

Hự, mới nghe đến D là bố bạn A, còn E,F là dư lào .... Má ơi, vụ này chắc kéo dài đến khi xuất hiện bạn Z nào đó quá =))  Đăng lúc 8-3-2013 07:38 PM
câu đó giống tớ viết đó cậu, mà E F xuất hiện luôn rồi, thiệt là quải chè đậu mà  Đăng lúc 8-3-2013 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-3-2013 16:08:05 | Chỉ xem của tác giả
đến khi nào mới có kết luận cuối cùng đây trời
mỗi ngày đọc tin là càng loạn thêm
tin tưởng hoo
hi vọng mọi chiện sớm được sáng tỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-3-2013 16:08:15 | Chỉ xem của tác giả
B đáng bị đá đít!

Điều này không phủ nhận được sự thật ăn nằm của đàng trai và đàng gái! Hiếp hay không chờ các chú cảnh sát vậy.

Mà sao tin nhắn lọt ra ngoài hòai ta, nhớ là giao điện thoại cho các chú rầu mà!

Bình luận

có ai rảnh rỗi mà ngồi đọc hết tất cả các comment của các bạn này giống mình ko?:)))  Đăng lúc 10-3-2013 01:09 PM
bạn mphuong nói chuyện thú vị nhỉ? chưa tốt nghiệp mẫu giáo à?  Đăng lúc 10-3-2013 07:23 AM
tặng cả nhà cục lơ nhé! ^^ kiếm điểm thì nhào dzô, mềnh hem đọc nữa đâu, tạm bịt!  Đăng lúc 8-3-2013 10:37 PM
đồng ý với @candysweet =))))) ... nói chuyện và cách ứng xử bốc mùi ghê ^~^  Đăng lúc 8-3-2013 09:59 PM
"You" không muốn "I" lượn trong comt của "you" à? dễ lắm, nói năng đúng mực chút là được, đừng kết luận lung tung khi tin tức chưa có gì là chắc chắn cả!   Đăng lúc 8-3-2013 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-3-2013 16:19:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chẳng biết tin nào xác thực. Hy vọng là anh PSH được minh oan. Chuyện xxx là có thực, còn do ép buộc hay tự nguyện thì mau có kết luận để cho Fan đỡ chóng mặt với mấy tin...tức. Mấy chú Cảnh sát nhanh nhanh giùm em với.

Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách