Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: no_money
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Về vụ việc Park Shi Hoo: KHÔNG CÓ THUỐC NÀO ĐƯỢC PHÁT HIỆN

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-2-2013 09:12:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ô hô

Vui thế =))~

Thế ra cô B nói cũng chưa chính xác nhể :">

Chờ news tiếp theo xem ai phản pháo nào

Bình luận

:"> =)) em ko biết, xài nick của em đi, đc 260 đ rùi :v  Đăng lúc 26-2-2013 12:52 PM
đạp đạp >"< nhờ ơn ai mà bh t vẫn lẹt đẹt như này hả grrrrrrrrr  Đăng lúc 26-2-2013 12:52 PM
GATO ah =))))))))  Đăng lúc 26-2-2013 12:31 PM
ối, mụ ta thay cả ava trong đây nữa =))))))) tuôi cũng muốn có nơ aaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 26-2-2013 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-2-2013 09:23:30 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn hóng tin và chờ nhiều tin chính xác hơn. Mình chả phán ai đúng ai sai hết.

Nhưng mà sao mình ghét cái câu  "Phụ nữ thì anh PSH ko thiếu, búng tay 1 cái có cả chục cô xếp hàng chờ xxxx"

Vậy cho hỏi nếu anh ko thiếu thì sao phải quan hệ 1 đêm với cô này làm gì... Chẳng phải là do nhu cầu sinh lý sao...

Người ta nói "tắt đèn nhà tranh cũng như nhà ngói =)) Cô này có đẹp hay xấu gì thì khi đàn ông đã muốn giải quyết nhu cầu đó thì sẵn sàng "thực hiện" ngay và luôn thôi.

Và như mình theo dõi tin tức mấy ngày nay thì hiện tại đàn ông Hàn có xu hướng cưỡng hiếp tăng mạnh trong mấy tháng đầu năm @@

Bình luận

Allison ơi, bạn anti anh Park à, anh ý có cưỡng hay k thì chờ phán quyết của tòa đi, okie ? :D  Đăng lúc 26-2-2013 03:59 PM
cầu rồi, cầu cho tên hiếp dâm cô A ở tù mọt gông luôn và những ng sĩ nhuc cô ấy bị sưng miệng :))  Đăng lúc 26-2-2013 02:06 PM
k bit bạn đã lập dàn cầu khấn chưa nữa? rảnh quá về lập dàn cho thỏa lòng mong ước đi bạn  Đăng lúc 26-2-2013 10:34 AM
này bạn allison j đó ơi qua sự kiện này tôi cũng thấy bạn crazy fan lắm nha, dù k bit bạn fan ai? =)) cứ news a Park là thấy mặt bạn àh,  Đăng lúc 26-2-2013 10:32 AM
Mình cực ghét câu đó nha... Phụ nữ ko phải thứ cho đàn ông" chơi".. làm như PSH là hoàng đế chắc. Đám pn xếp hàng đo chỉ là Fan crazy or gái quán bar thôi >"<   Đăng lúc 26-2-2013 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-2-2013 09:55:35 | Chỉ xem của tác giả
nên tin cô A hay park shi hoo ??? người nào cũng muốn lợi về phía mình nên sẽ dùng mọi cách để giữ hình ảnh của mình ! nhưng hình như chứng cứ bất lợi toàn nghiêng về phía park hay sao ấy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-2-2013 09:59:25 | Chỉ xem của tác giả
sao mà vụ việc rắc rối quá ! thế này thì đến hết trhangs 3 vẫn chưa giải quyết xong ! mỗi 1 ngày mấy ông cảnh sát lại đưa ra tình tiết nghi ngờ , mà toàn nghi park thôi 1 đã điều tra thì điều tra cho cân bằng chứ toàn thấy đưa tin buộc tội park thôi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-2-2013 10:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Park_Kim_Chon gửi lúc 26-2-2013 09:23
Vẫn hóng tin và chờ nhiều tin chính xác hơn. Mình chả phán ai đúng ai sai hết.

Nhưng ...

Ồ de, bạn này cùng ý kiến với mình nè *nắm tay lắc lắc*

Chắc những cô gái hay nàng tiên xếp hàng dài chờ ngài Park xxxxx toàn là fan cuồng của ngài ấy thôi, theo kiểu "vì yêu quá sâu sắc mà phó mặc" (chết rồi tự nhiên quên mất câu này lấy từ đâu @@). Nếu ko phải fan hâm mộ thì chỉ có thể là các nàng mà ngài Park chiêm ngưỡng ở clubs, kiểu như "ông chìa cái này bà chìa cái kia", xong thì đường ai nấy đi. Chứ đương ko ai lại đem thân đi xếp hàng chờ tới lượt được ngài Park xxxx, có còn thể diện phụ nữ ko thế *gào*. Chắc chỉ thiếu nước bảo là nhớ mua vé VIP trước khi xếp hàng để được ưu tiên xxxx trước {:173:}

Ngôi sao Hallyu bên Hàn ko hiếm, sao nam đẹp trai cũng đầy, xuất thân nhà giàu tuy hơi ít tẹo nhưng cũng chả phải mình ngài Park đây, nên cứ khăng khăng bảo ngài ấy thiếu gì gái đẹp mà lại đi cưỡng hiếp cô A nghe chả lọt tai chút nào. Nói rộng ra tí thì ko phải tất cả kẻ trộm đều là nghèo đói, nhiều khi thích thử cảm giác mạnh thì sao {:96:}

Thôi nói nhiều quá lại mang tiếng thể loại fan bội bạc, dù gì khi xưa cũng 1 thời mê đắm ngài Park đóng hay diễn giỏi, cộng thêm bản lĩnh tự lực cánh sinh ko cần nhờ vả gia đình. Ôi cái hình tượng Park Shi Hoo cách đây 1 tháng sao quá xa lạ so với bây giờ vậy nè @@

Bình luận

Thì ra tình yêu của bạn chỉ có thế thôi ah?Ngày trước khi mới thích a m đã nghĩ bạn chắc là 1 trong nh fan phải nói là cuồng và trung thành đấy, thất vọng quá!   Đăng lúc 26-2-2013 07:56 PM
tớ cũng ghét cái câu đấy quá, làm giảm phẩm giá phụ nữ dã man nhưng mình tin anh Park hoàn toàn k phải cái thể loại vì nhu cầu mà làm những hành vi đồi bại như the   Đăng lúc 26-2-2013 04:01 PM
nghe hạ thấp giá trị phụ nữ quá...Sao ko nói các cô KTH, Han Hyo Joo, SNSD còn lâu mới để mắt đến đàn ông nhan sac bt như PSH  Đăng lúc 26-2-2013 02:12 PM
PSH nhìn bt thôi. 35t già rồi, cả trăm anh idol khác đẹp và tài giỏi hơn. Chỉ có ng Crazy và gái bar mới xếp hàng cho anh xxx thoi. Đừng dùng câu" xep hàng cho ảnh.."   Đăng lúc 26-2-2013 02:10 PM
với Park, tại kites này cả =)))) xin nói trc tôi k phải fan a Park đừng liệt t vô hội fan cuồng, tội nghiệp....  Đăng lúc 26-2-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-2-2013 10:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Shine88 gửi lúc 26-2-2013 10:04
Ồ de, bạn này cùng ý kiến với mình nè *nắm tay lắc lắc*

Chắc những cô gái ...

mình cũng có thần tượng của mình, nhưng ko bao giờ có suy nghĩ "hãnh diện" khi xếp hàng chờ đc "xxxx" đâu =)) Họ cũng là con người, phần "con" thì chả ai dám chắc để mà thần tượng.

"Ăn bánh trả tiền" và cả hai cùng chấp nhận giữ im lặng sau đó thì đồng ý coi như chuyện bình thường đi. Nhưng vụ này chưa ngã ngũ, chưa bik ai đúng ai sai thì nên giữ một cái đầu "lạnh" nhìn vào vấn đề cho công bằng @@

Mình thấy bây h ko nên bảo vệ ai hết là công bằng nhất. Đừng ngả về 1 phía và nhận xét nó trên cái chuẩn mực đạo đức của người nổi tiếng, gia thế, tiền bạc này nọ.

Bình luận

nhưng cho đến h mọi bất lợi đều về phía P, cô A k có gia thế tiền bạc nên đã dùng búa rìu dư luận còn gì, k biết đúng sai nhưng cs Tây Seoul sao cứ bênh cô ta ?   Đăng lúc 26-2-2013 04:03 PM
xếp hàng chờ đc ảnh "xxxx'' . Nghe là tức giận rồi >"<  Đăng lúc 26-2-2013 02:16 PM
Cở như PSH ko đủ tiêu chuẩn cho mình" cho" đâu. Ảnh chưa đẹp = 1 phần 1000 idol mình kìa. Còn tiền, ko phải ai cũng thiếu để bán thân mình cho ảnh. Đừng nói cau   Đăng lúc 26-2-2013 02:15 PM
Đúng, chả lẽ cứ "yêu là cho" à, mình yêu idol chứ tỉ lệ được yêu lại chắc 1 phần tỷ =)) Nên thôi cứ giữ thân cho lành ^^  Đăng lúc 26-2-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-2-2013 10:55:32 | Chỉ xem của tác giả
ngày nào cũng vào chỉ để hóng mỗi chuyện này thôi.
Không có thuốc mê nào ở đây cả. chuẩn men! Dù cô B có lên kể lể với báo đài, nhưng sự thật cũng đã cho thấy ko có bất cứ dấu hiệu bất thường nào trong người cô A.
oppa 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-2-2013 10:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Có loại thuốc tan nhanh và không thể bị phát hiện trong cơ thể ư?
Nói thế thì kết quả này dù không có thuốc trong cơ thể A thì anh Park vẫn rất bất lợi. Vụ việc có vẻ như bế tắc. Và sau này kết quả có trắng án người ta vẫn nghi ngờ, vẫn thêu dệt,  anh cũng khó tham gia trong showbiz Hàn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-2-2013 11:56:55 | Chỉ xem của tác giả
hic chẳng biết sao nữa, vụ này càng ngày càng gay gắt

nói chung vẫn ủng hộ a Park, mình ko nghĩ thế

p/s: loại thuốc gì mà tan biến nhanh thế, ko chút  dấu vết á, ko có đâu, nếu có làm thế, đâu có tg mà nghĩ đến  loại thuốc với thang thế

Bình luận

chuẩn ss á :)) nhu cầu cần thiết đến mức ... thì ai lại dàn xếp kế hoạch kĩ vậy  Đăng lúc 26-2-2013 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-2-2013 12:13:35 | Chỉ xem của tác giả
haiz, thiệt sự là nhức đầu quá đi, vẫn đang chờ đến ngày PSH trình diện và làm việc trực tiếp với cảnh sát, chứ cứ thông tin thế này, chẳng có gì là rõ ràng cả.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách