Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1862|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Quần áo] Váy xinh dự tiệc mùa đông

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Để làm cho không khí bữa tiệc thêm sang trọng, để mọi ánh nhìn đều bị hấp dẫn khi bạn xuất hiện, chúng tôi xin giới thiệu tới các bạn một số thiết kế váy dự tiệc tuyệt vời dành cho các bữa tiệc cuối năm 2011 này.

Cuối năm là thời điểm có rất nhiều tiệc tùng: Noel, năm mới, gặp gỡ bạn bè, gia đình, cưới hỏi ... và cũng là lúc bạn nên làm mới mình sau một năm với bao bộn bề lo toan.

Party là nơi để bạn thể hiện khiếu thẩm mỹ, style thời trang, cách phối đồ kheo léo và tinh tế, là nơi để bạn chứng tỏ sự hấp dẫn, quyến rũ và cá tính của mình trước đám đông.

Trong bài viết này, Tapchilamdep.com xin giới thiệu tới các bạn một số thiết kế váy dự tiệc rất dễ thương dành cho những bữa tiệc cuối năm này. Những chiếc váy xinh xắn càng thêm duyên dáng và đáng yêu nếu được khoác thêm một chiếc áo khoác lửng choàng trên đôi bờ vai xinh xắn.

Hãy xem cách phối đồ qua từng hình ảnh minh họa bên dưới để tìm kiếm cảm hứng cho style thời trang của bạn. Chúc bạn sẽ luôn tỏa sáng ở những nơi bạn xuất hiện.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2011 23:24:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2011 23:26:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2011 23:27:16 | Chỉ xem của tác giả