Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _KeunSuk_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Vai diễn nào của Sukkie để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng bạn ?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-9-2011 21:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho HTK, vai diễn cổ quái mà em chê ỉ ôi ngay từ ngày đầu phim ra mắt, mãi sau ra hết mới ngồi xem trong tâm trạng chán nản, nhưng đến ep5 thì đổ rầm rầm;P  Vì YAB mà bị đưa vào đời , chả biết nên vui hay nên buồn))))))))

Ngoài ra vô cùng yêu thích Chang Whee và Eun Ho, Mu Gyul, trong tương lai hi vọng In Ha có thể thay thế vị trí HTK trong lòng em:$

Các vai diễn còn lại của S vai nào cũng có cái hay khác nhau, yêu lắm

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 1 "bị đưa vào đời" =))))))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-9-2011 21:45:09 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem Eun Ho! mờ e thik nhất vẫn là Hwang Tea Kuyng! sao này mới mò ra Hong,rùi Baby,rùi Iteawon
yêu tea kuyng lạnh lùng ,ngốc nghếch ,trẻ con,đáng iu
yêu  chang wee cô độc,ôm mối tình đau
yêu hotboy yoon su,nhất là lúc chạy theo đòi lại mason! cảm động quá chừng .phim này suk cũng cực đáng iu!
Iteawon thì khỏi nói.em xem cảnh Suk đâm Joong ki muh tối ngủ mơ thấy ác mộng !kinh khủng aaaaa!! muh xem xong nói chung là choáng
Hwang jin ji thì chưa xem vì Suk đong vai hơi bị nhỏ->lười!

Rate

_KeunSuk_ + 1 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-9-2011 14:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà!
Vai diễn đầu tiên em biết đến Suk chính là Hwang tae Kyung trong YAH vì vậy nó chính là một trong những vai diễn em yêu thích nhất. Em mới chỉ xem được một vài phim của anh ấy đóng thôi nhưng ấn tượng về diễn xuất của anh ấy thực sự đã làm trái tim em rung động. Vai diễn Thái Quân Chang Whee là một vai diễn theo em hết sức đặc biệt có thể nói là khẳng định tài năng của anh ấy. Ở cái tuổi 20 trẻ trung tính cách nhí nhảnh nhưng khi vào vai diễn rất nhập tâm lột tả được cái thần của nhân vật lối diễn xuất bằng ánh mắt rất ấn tượng nó khắc sâu vào tâm trí khán giả

Bình luận

mem mới à ^^qeo cum :-*   Đăng lúc 14-9-2011 09:01 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-9-2011 15:25:45 | Chỉ xem của tác giả
vai diễn đâu tiên mà mình biết đến suk là YAB
vai diễn rất ấn tượng
mình thích suk lắm lun á
rùi bấn loạn lun

sau đó xem baby and Me cũng thích lắm, mặt đẹp giai khủng khiếp, baby nữa
rùi sau đó lục lại all các phim của suk xem, phim nào cũng hay cả
phim doremifasonlasi xem gần hết, còn 10phut cuối xem ko dc, tức quá trời

Bình luận

đã bảo là trái tim ss có nhìu ngăn mừ, chưa bao nhiêu cũng đủ hết  Đăng lúc 15-9-2011 02:53 PM
ss bon chen quá^^  Đăng lúc 15-9-2011 12:22 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-9-2011 21:34:46 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng nhất vẫn là HTK
HTK đưa mình đến với Suk mà:$
ngoài ra mình cũng ấn tượng vai chàng trai câm trong one miss call final!
kế đến dĩ nhiên là Thái Quân rồi:victory:
nói chung vai nào của Suk mình thích tất:lol

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-9-2011 00:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Em chào cả nhà, em cũng xin bon chen một chút, thấy cái poll nỳ bên nhà cụ mod dễ thương ạ.
Em mới xem đc mấy phim nỳ của Sukkie thui ạ: One missed call final , The happy life, Baby and me, Itaewon Murder Case, Lovers in Prague, Hwang Jini, Hong Gil Dong, You're Beautiful, Marry stayed out all night/ Marry me, Mary!
Em bắt đầu bít Sukkie khi Hwang JiNi được chiếu trên tvi. Nhưng ấn tượng hồi đó với em chỉ là một anh chàng diễn viên đẹp trai, hiền lành, và số phận của nhân vật anh đóng quá bi thương. Em cứ nhớ mãi cảnh công tử ra đi, trời mưa tầm tã, bị thương quá, em coi mà cũng khóc theo ss Ji Won.
Sau đó thì YAB đã đưa em đến với KST, đến với Sukkie và đến với nhà YAB. Em vẫn còn nhớ như in những ngày, những tuần hóng phim thức khuya bắn pháo hoa cùng cả nhà. Em đã vui cùng niềm vui của HTK và buồn cùng nỗi buồn của anh ấy. Những lúc ở bên GMN, HTK thật là thoải mái vì được là chính mình, những lúc nhìn anh khóc, nước mắt lại mún rơi, nỗi buồn của anh chính là ng mẹ. Bên ngoài anh tỏ ra ko quan tâm, thật ra anh lại rất yêu thương bà. Nhìn những lúc HTK khóc, khóc trong nỗi tủi thân khi ko có mẹ ở bên, khi ng mẹ ấy ko hiểu chút gì về anh, nước mắt anh rơi khi anh tưởng ng con gái anh iu lại iu người khác. Không chỉ mình em iu HTK nói riêng YAB nói chung mà ai cũng yêu mến. Hồi coi YAB, em toàn đến lớp kể chuyện cho bọn bạn nghe, rùi bọn bạn em về xem, rùi cả xóm trọ của nhóm bạn em chờ từng ngày KST ra sub để xem rùi bàn luận. em còn bị trách vì đã đầu độc ko ít ng, và những ng ấy cũng hóng dài cổ theo từng ep phim.Hồi ấy lớp em bị hội chứng cuồng HTK, những lúc em buồn em lại nghĩ "Nếu mình ko vui có nghĩa là mình đã thua cuộc". Với em YAB là nhịp cầu đưa em đến với KST, đến với Sukkie, đến với những ng cùng sở thích, là tình iu và là nỗi nhớ. Em cũng ko nhớ nổi mình đã xem YAB bao nhiêu lần, và nghe OST bao nhiu nữa, máy của em hồi đó toàn hình Sukkie và YAB. Xem YAB, nghe ost Sukkie hát cứ như là nhạc cất ra từ trái tim của HTK vậy.
Sau YAB em lục tung hết các drama, movie của Sukkie để coi, và nói movie vì em thích Itaewon Murder Case. Vì movie này đã chứng tỏ khả năng diễn xuất vượt trội của Sukkie, em coi từ đầu đến cuối mà cũng chả hỉu gì, đóng đạt đến nỗi ko bít ai là hung thủ lun. Hồi đó còn ngồi mạng suốt ngày vote cho movie này đoạt giải, và cuối cùng thì cũng đc No1 ạ.
Nên em đã vote cho YAB - tình iu và nỗi nhớ! Dù thế nào thì Sukkie mãi là tềnh đầu của em.
Em bon chen quá, xin lỗi cả nhà nhé, chúc nhà Sukkie ngủ ngon ạ!

Bình luận

và k phụ mong đợi, năm nay suk quá thành công, tự hào quá đi,hihi  Đăng lúc 15-9-2011 02:57 PM
giọng nói mạnh mẽ, dút khoát nhưng đầy tình cảm, lúc xem YAB ss đã biết sau này suk sẽ tỏa sáng mà  Đăng lúc 15-9-2011 02:56 PM
giọng hát của suk thật đặc biêt, nghe là nhận ra ngay,  Đăng lúc 15-9-2011 02:55 PM
rất vui vì bạn chịu bon chen thế này :D  Đăng lúc 15-9-2011 11:30 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-9-2011 15:20:12 | Chỉ xem của tác giả
Ahn Jin Woo
Có lẽ do vai này mang lại cảm giác rất khác. Jin Woo thật hiền, đẹp mún ngất, và lại quá ngốc nữa.
Liệu có thể hy sinh mạng sống mình cho 1 ng khác? Có lẽ là có, nhưng vẫn thấy đau lòng.
nhạc phim cũng cực hay nữa, bùn da diết, n thật đẹp:loveliness:
cứ ngắm mãi khuôn mặt JW lúc ôm cô gái đoạn cuối....

Bình luận

ss thích khúc chết, phim kinh dị mà chết đẹp dễ sợ =))  Đăng lúc 15-9-2011 03:35 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-9-2011 18:51:18 | Chỉ xem của tác giả
_Hwang Tae Kyung_ sẽ là câu trả lời của e...
Chỉ đơn giản vì nhờ đó mà e biết đến một thiên sứ không cánh đang hiện hữu trên cõi đời này- Người đó chính là anh...
Còn nếu ai hỏi e đã từng khóc vì người lạ nào chưa? e sẽ chỉ có 1 câu tl` duy nhất: Là Lee Chang Whee
Không hiểu vì sao dù e biết đến cảnh Yi Nok sẽ bỏ thái quân mà đi, thậm chí đã xem đến 3 lần nhưng nước mắt e cứ thế rơi cứ thế mà rên lên một cách vô thức: Đừng đi mà, ở lại với anh ấy đi, đừng đi mà...
Và rồi Yi Nok cứ thế mà đi, nước mắt anh cứ thế lặng lẽ rơi...Có ai tah61u hiểu được nỗi mất mát và vết thương lòng trong trái tim anh ngay thời khắc ấy...cái ngai vàng kia đâu phải là tất cả những gì anh muốn có...cái anh cần là tình yêu và hạnh phúc,...nhưng có lẽ là suốt cả đời này anh sẽ chỉ sống trong đau khổ mà thôi...Chang Whee à, xin anh đừng gục ngã...

Đã hết chuyện...e xin hết {:2_27:}

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-9-2012 15:20:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hì hì
giờ mới vote
đầu tiên hẳn là Đầu to rùi
nhớ hắn mới biết đến Suk mà
lí do thì...ko biết =))
tiếp theo là Pearson
vì em thích sự điên, lạnh lùng bệnh hoạn của anh ta
Sau nữa là Eun Gyu
em thích con trai ga lăng, quan tâm giúp đỡ con gái!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-6-2013 16:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết mà ham hố nhảy vào cái poll này , vừa mới báo danh đăng ký nhà K3 xong, thiệt tình là chưa xem hết tất cả các phim mà Suk đã tham gia ngoại trừ YAB nên bỏ phiếu cho HTK thôi, cảm nhận về nhân vật này chỉ có 1 từ là "độc". Một tính cách độc đáo (tuy bề ngoài cái miệng thật ác nhưng nội tâm lại là 1 thiên sứ ), một cách thể hiện tình yêu độc đáo (thích người ta mà còn mạnh miệng cho phép người ta làm fan của mình thiệt là tự sướng hết sức ). Điều mê nhất là khi nghe Suk hát bài What should i do, nói chung là toàn bộ OST của bộ này luôn nên đã sưu tập OST này voi chất lượng 320kbps

Saranghae (사랑해)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách