Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 3495|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

UltraSurf 11.03(2012) - Fake IP truy cập Facebook dễ dàng!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

UltraSurf 11.03 là phiên bản mới nhất mới được phát hành, với sự cải tiến nâng cấp từ các phiên bản trước như: UltraSurf 10.16, UltraSurf 10.17… hiện đac có phiên bản 11.03

UltraSurf là 1 phần mềm miễn phí giúp bạn vượt qua sự ngăn chặn của những ISP để có thể xem được tất cả các trang web mà bạn muốn trên toàn thế giới, đặc biệt là FaceBook - một trang xã hội đang được các bạn trẻ yêu thích. Chương trình sẽ tự động tìm những proxy thông qua những server của nó và giúp bạn duyệt web nhờ vào chúng.

Đôi điều cần biết thêm về UltraSurf:
Việc tìm kiếm proxy được thực hiện ngầm và khá nhanh chóng khiến cho người dùng cảm thấy như duyệt web bình thường mà không có sự chậm trễ nào. Các proxy sẽ được lựa chọn để đảm bảo bạn luôn được sử dụng proxy tốt nhất. UltraSurf có thể hoạt động được với mọi trình duyệt và với mọi chức năng mà người dùng cần thiết, như việc lướt web, đăng nhập và gửi bài ở diễn đàn, sử dụng email, upload và download files, xem và nghe nhạc, video,…

Nhưng có một khuyết điểm khi sử dụng UltraSurf để lướt web, bởi vì nó sử dụng Proxy để truy cập, trong khi đó proxy mà nó dùng toàn ở nước ngoài. Cho nên khi truy cập web nó sẽ chậm lại, không được ưu ái lắm. Nhưng ưu điểm của nó là mình có thể sử dụng nó để úp đăng tải hình ảnh của mình lên Facebook. Hiện nay, dù bạn đã và đổi IP DNS nhưng vẫn không thể nào úp hình ảnh lên Facebook được. Cho nên, UltraSurf 10.17 sẽ giúp bạn. Sau khi upload ảnh lên xong thì đóng nó lại để truy cập Facebook bằng thay đổi DNS nó sẽ nhanh hơn so với truy cập bằng UltraSurf.

Khi cài đặt xong chương trình bạn sẽ thấy một biểu tượng ổ khoá màu vàng ở góc dưới bên phải khay đồng hồ.
Ngay cả đối với những người dùng D-Com 3G của Viettel cũng có thể truy cập được Facebook.
Bạn dùng trình duyệt Firefox cũng vào được.

Link download:

http://www.mediafire.com/?wvyeb989plj8alv

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-1-2012 16:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình dùng FPT ,mấy hôm nay  nó chặn Face nên chán quá.dùng cái này cũng hay nhưng mạng hơi chậm thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 9-1-2012 18:33:05 | Chỉ xem của tác giả
muaphudu_hdb gửi lúc 9-1-2012 16:35
Mình dùng FPT ,mấy hôm nay  nó chặn Face nên chán quá.dùng cái này cũng hay nhưng mạn ...

Nói thật là mình không thích tham gia vào mạng xã hội.
Chẳng qua mình thấy Việt Nam có nhiều tín đồ của Facebook quá,
nhưng lại bị chặn không truy cập được nên mình quyết định giới thiệu với mọi người phần mềm này.
Đúng là khi phần mềm này chạy vào mạng có chậm hơn.

Bình luận

bạn ơi link MU die lâu lắm rồi mà :(  Đăng lúc 25-4-2012 11:07 PM
ba  Đăng lúc 25-4-2012 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-1-2012 14:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nay FPT bị chặn FB nên tại cái này về xài thử

Lúc đầu vào bình thường, mạng hơi châm 1 tí

Nhưng sau 2 ngày thì ko vào mạng bằng Chrome hay Explore được, chỉ có mỗi thằng Firefox là còn xài được thôi. Phải xóa nó đi thì mới vào lại Chrome được, thế ka2 sao nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-1-2012 19:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Phần mềm này xài cũng ổn nhưng lag kinh hồn =))
Chắc nó nặng quá :D
Dạo này mạng vn chả biết có vấn để gì mà lại vào FB ko đc phải xài cái này >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-1-2012 20:59:50 | Chỉ xem của tác giả
cái này vào fb được nhưng làm tốc độ mạng chậm kinh khủng :-ss
dùng hotspot thì nguy hiểm...cuối cùng dùng cái này vẫn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-4-2012 12:47:17 | Chỉ xem của tác giả
wallace79 gửi lúc 13-1-2012 14:48
Mấy nay FPT bị chặn FB nên tại cái này về xài thử

Lúc đầu vào bình thường, mạng h ...

Trước nay mình toàn chặn files host rùi dung IP của google là 8.8.8.8 & 4.4.4.4  để vào facebook  thui. Nên mình ko quan tâm đến mấy phần mền kiểu này lắm. Khi chặn file host thì bạn ko up ảnh lên đc. Còn dùng Ultrashurf thì vẫn up ảnh lên facebook bình thường. Nhưng mà dạo này facebook mạng VNPT nhà mình chả thấy nó chặn nữa nên mình cũng chả cần phải chặn file host đổi IP với lại dùng những phần mền ẩn IP kiểu này làm gì cho mệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-4-2012 22:02:10 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ nhà mạng ko chặn facebook nữa, các bác cử vô thoải mái. hình như facebook đóng thuế nên hết chặn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-5-2012 10:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Cái này khi dùng nó sẽ sử dụng các Proxy của nước ngoài nên tốc độ mạng sẽ chậm lắm mà nếu nhiều bạn không có nhiều kinh nghiệm khi dùng phần mềm này thì có thể sẽ bị tình trạng không vô mạng được do chưa bật ultrasuft vì khi chạy phần mềm này nó sẽ cài đặt các thông số của trình duyệt web sử dụng proxy.
Để đơn giản và thuận tiện các bạn có thể sử dụng các plugin của trình duyệt web để vào fb.
Với firefox thì các bạn có thể cài addon AmonomoX

Cái này theo mình thấy cũng không làm ảnh hưởng tới tốc độ của mạng lắm.
Với chrome các bạn cài cái plugin này Stealthy

Sau khi cài xong chrome sẽ có biểu tượng hình cánh diều màu đỏ để vào fb click vào biểu tượng đó để nó bật lên màu xanh

1 vài thông tin chia sẽ với ace. have fun. ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-4-2013 09:26:45 | Chỉ xem của tác giả
UltraSurf 13.01 - Fake IP, vượt tường lửa hiệu quả

UltraSurf là một phần mềm dùng để fake IP và vượt tường lửa rất hiệu quả hiện nay đối với các website không cho các IP từ VN vào hoặc các trang web bị các nhà cung cấp dịch vụ (ISP) từ VN cấm truy cập ...

UltraSurf là một phần mềm miễn phí giúp bạn vượt qua sự ngăn chặn của những ISP để có thể xem được tất cả các trang web mà bạn muốn trên toàn thế giới. Chương trình sẽ tự động tìm những proxy thông qua những server của nó và giúp bạn duyệt web nhờ vào chúng. Việc tìm kiếm proxy được thực hiện ngầm và khá nhanh chóng khiến cho người dùng cảm thấy như duyệt web bình thường mà không có sự chậm trễ nào. Các proxy sẽ được lựa chọn để đảm bảo bạn luôn được sử dụng proxy tốt nhất.

UltraSurf có thể hoạt động được với mọi trình duyệt và với mọi chức năng mà người dùng cần thiết, như việc lướt web, đăng nhập và gửi bài ở diễn đàn, sử dụng email, upload và download files, xem và nghe nhạc, video, …
Chương trình hoàn toàn miễn phí.
Download

https://ultrasurf.us/download/u.zip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách