Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3138|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Uhm Tae Woong và Han Ji Min có thể tái hợp trong drama mới?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Uhm Tae Woong và Han Ji Min có thể có tên trong danh sách sự tái hợp của các cặp đôi drama

Vào ngày 13, một đại diện trong ngành công nghiệp phim truyền hình đã tiết lộ rằng "Han Ji Min đã được đề xuất với vai nữ chính trong bộ phim sắp tới "Reasonable Love" mà Uhm Tae Woong cũng có tiềm năng sẽ là nam chính. Nếu cả hai cùng đồng ý thì đây sẽ là lần đầu tiên sau chín năm cùng hợp tác trong một dự án. "Reasonable Love" hiện đang lên kế hoạch để phát sóng vào khung giờ Thứ hai - Thứ ba."

Đầu tiên, một đại diện của cơ quan quản lý Uhm Tae Woong, Sim Entertainment, làm rõ, "Sự thật là Uhm Tae Woong có nhận được kịch bản và tóm tắt của bộ phim. Tuy nhiên, vẫn đang xem xét nên chưa có gì được quyết định". Cơ quan quản lý Han Ji Min cũng đã đưa ra một tuyên bố tương tự, "Bộ phim thực sự là một trong những kịch bản mà cô ấy đã nhận được và đúng là cô đang xem xét nó một cách tích cực. Tuy nhiên, cũng không có gì được quyết định chắc chắn."

Trước đây Uhm Tae Woong và Han Ji Min đã từng là nam nữ diễn viên chính trong một bộ phim truyền hình của đài KBS mang tên "Resurrection". Bộ phim là một cú hit lớn trong năm 2005, và hiện nay họ vẫn được coi là một trong những cặp đôi phim truyền hình đẹp nhất. Nếu họ hợp tác với nhau lần nữa trong bộ phim này, có thể họ sẽ là cặp cuối cùng trong số các cặp đôi drama trước đây cùng tái hợp trong năm nay, dường như đây là xu hướng mới của ngành công nghiệp phim truyền hình vào năm 2014.

Vào năm 2006 họ cũng từng hợp tác một thời gian ngắn cho bộ phim truyền hình của đài MBC "Wolf". Tuy nhiên, bộ phim truyền hình 16 tập này đã bị hủy bỏ sau tập thứ ba do một tai nạn của diễn viên đóng thế, bộ phim đã kết thúc với chấn thương của Han Ji Min và Moon Jung Hyuk (còn gọi là Eric, thành viên của Shinhwa).

"Reasonable Love" là một bộ phim nói về một người phụ nữ đã kết hôn với giáo viên của mình, nhưng sau đó gặp gỡ một người đàn ông khác. Người đại diện của bộ phim cho biết đây sẽ là một bộ phim tình cảm thể hiện sự tiến triển của một cặp vợ chồng cùng với các vấn đề xảy ra như là định mệnh chứ không phải chỉ là một bộ phim truyền hình về ngoại tình.

Bộ phim này sẽ được đạo diễn bởi Han Ji Seung, đã từng chỉ đạo các bộ phim truyền hình "Alone in Love", "Fight" năm 2006, "Papa" vào năm 2012.  Biên kịch của bộ phim là Kim Do Woo, người đã chấp bút cho các bộ phim hit "My name is Kim Sam Soon" năm 2005, "What’s Up, Fox" năm 2006 và 2011 là "Me Too, Flower" cùng với một số bộ phim khác. "Reasonable Love" có kế hoạch phát sóng trên đài tvN vào thứ hai và thứ ba, sau khi bộ phim "My Secret Hotel" kết thúc vào tháng mười.

Có rất nhiều cặp đôi tái hợp trong năm nay. Jang Hyuk và Jang Nara với bộ phim "The Successful Story of a Bright Girl" từ năm 2002 và năm 2014 "Fated to Love You", Kwon Sang Woo và Choi Ji Woo từ năm 2003 với tác phẩm "Nấc thang lên thiên đường", đến năm 2014 "Temptation", Lee Jun Ki và Nam Sang Mi từng hợp tác trong "Time Between Dog and Wolf " từ năm 2007 và 2014 là "Joseon Gunman", Lee Dong Wook và Lee Da Hae "My Girl" trong năm 2005, tái hợp với "Hotel king" 2014 và cuối cùng Moon Jung Hyuk (Eric) và Jung Yoo Mi từ năm 2007 "Que Sera Sera" và sắp tới là bộ phim "Discovery of Love".

Cặp đôi nào mà bạn yêu thích nhất?

Source
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tmn + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-8-2014 18:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Trào lưu tái hợp đang thịnh hành
Cặp đôi nào diễn cũng ngọt và thành công, đặc biệt là cặp đôi Donghae  <3
Vote 2 anh chị tái hợp trong phim này :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2014 18:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay đúng là năm của các cặp đôi tái hợp, mong là Tae Woong và Ji Min cũng sẽ nhận lời tái hợp trong phim mới và cũng sẽ thành công như những cặp đôi Na Ra- Jang Hyuk, Jun Ki - Sang Mi hay Da Hae - Dong Wook...
Chờ tin xác nhận tham gia phim của anh chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-8-2014 18:47:52 | Chỉ xem của tác giả
biên kịch của bộ phim chuyên trị nam chính yêu nữ chính lớn tuổi hơn mình nhỉ )
nhưng không biết hai anh chị đóng vai nào vì nếu để chị Ji Min lớn tuổi hơn anh Tae Woong thì quả thật không hợp cho lắm
hồi đó phim báo thù của 2 anh chị quá xá là hay luôn. vẫn là 1 bộ phim Hàn mình ấn tượng nhất khi coi trên tivi. mong 2 anh chị tiếp nối xu hướng tái hợp như các cặp đôi khác trong năm nay

Bình luận

ôi mình thì thích anh Uhm phát điên luôn, người đâu mà duyên và vừa manly vừa ngố tàu vậy chứ  Đăng lúc 14-8-2014 11:02 PM
Chac la 2 nguoi nay ket hon nhung khong hanh Phuc roi sis Min gap nguoi dan ong khac nho tuoi hon,sao minh khong thich anh nay,minh thich sis tai hop voi Jung Sung Woo trong Padam Padam hon  Đăng lúc 14-8-2014 02:42 PM
ko phim này nữ chính yêu giáo sư của mình, tức là nam chính phải hơn nữ chính kha khá tuổi  Đăng lúc 13-8-2014 09:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-8-2014 19:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Thích ss Min, từng xem nhiều phim của ss
nhưng mình thích ss với So Ji Sub tái hợp cơ
hai người đóng Cain and Abel mà có tin đồn hai người kết hôn luôn cơ mà

Bình luận

Đúng rồi. Mình cũng thích ss tái hợp với So Ji Sub hơn. Hai người đó đóng hợp lắm  Đăng lúc 14-8-2014 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-8-2014 20:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Rachel_Virgo gửi lúc 13-8-2014 07:49 PM
Thích ss Min, từng xem nhiều phim của ss
nhưng mình thích ss với So Ji Sub tái hợp cơ
hai ...

Hai người chỉ bị đồn là đính hôn thoy mà bạn, k có zụ kết hôn j đâu á
Fim có vẻ hấp dẫn hen, cầu cho a nào đẹp zai đóng haha
Cơ mà e chỉ mong đôi Min và Chun tái hợp thoy huhu
Tưởng tượng 2 a chị mà xáp lại nhau thì thế nào cũng nắm tay, nắm chân, vuốt má, lau mặt ... cho nhau nữa á haha
Báo chí lúc đó tha hồ mà soi từng milimet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-8-2014 22:00:12 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung sao lại là 1 người phụ nữ đã kết hôn rồi mà còn gặp 1 người đàn ông khác thế này , mình không thích mô tuýp kiểu..."định mệnh" như vậy đâu...

Cơ mà đúng là mình vẫn thích Min + Sub hoặc Min + Chun hơn.

Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-8-2014 00:53:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
úi trời ơi, nghe hai người có thể có cơ hội hợp tác trở lại, nghe.mừng rụgn tim, hợp tác đi hai anh chị ơi, hồi.đó.xem Mối.Thù mê hai anh chị, xong.nghe.nói hai anh chị.hợp tác trong Wolf gì.đó, nhưng đùng cái fim.ko quay nữa, tiếc hùi hụi nhưng giờ nghe này chắc có cơ hội quá, nhưng ss Min hìn như.vẫn còn vui hơi.bên điện ảnh hơn, ss chưa có muốn trở lại cho lắm thì phải, ss ơi, với lại.fim về tình thầy trò hả, sao mình ko thích thể loại này chút.nào, nhưng nếu Min đóng mình sẽ coi, còn nếu.Min ko đóng, mình cũng.sẽ coi.vì có chú Woong ngố đáng yêu dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-8-2014 08:10:32 | Chỉ xem của tác giả
Nghe phim này có vẻ nội dung mang tính phim gia đình hơn
Mình chưa xem phim của 2 người trước đây nên ko bít là họ vũng nằm trong xu hướng tái hợp
Cơ mà chú này có duyên với điện ảnh màn ảnh rộng hơn là drama
Mình toàn xem movie có chú ý thôi còn drama của chú này nội dung ko hấp dẫn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-8-2014 08:33:32 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, lâu lắm thấy tin của ss Mjn, hôm trc nàng đi dự VIP Seafog mà xinh dã man và e đã đưa ra kết luận nàng ngày càng xinh, trẻ, chàng thì ngày một già yếu, hách dịch )
Hơi klq tí cơ mà e mong ss Mjn tái hợp với Chun cưng ạ, ích kỷ tí cơ mà e thích lắm nha, ss cứ từ từ suy nghĩ ạ, b Chun cũng đang ung dung hahaha

Bình luận

haha, công nhận Ji-Min và Yoo-CHun đẹp đôi hơn cả :D  Đăng lúc 14-8-2014 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách