Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
Thu gọn cột thông tin

Tuổi Hồng Xì Tin - Are You Ready?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-9-2012 14:26:53 | Xem tất
mình phải tự thiết kế ak?thế thì không tham gia được rồi!làm sao mà tự thiết kế được nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-9-2012 14:37:53 | Xem tất
quantramanh gửi lúc 30-9-2012 14:26
mình phải tự thiết kế ak?thế thì không tham gia được rồi!làm sao mà tự thiết  ...

thiết kế ở đây ko có nghĩa là bắt buộc bạn phải sáng tạo ra 1 mẫu trang phục mới
bạn có thể kết hợp những bộ quần áo và phụ kiện mình có sao có phong cách ăn mặc của bạn nổi bật cá tính là dc
còn nếu bạn có năng khiếu thiết kế và tự may trang phục sẽ được BGK và khán giả đánh giá cao hơn, sẽ được cộng điểm ưu tiên ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2012 00:22:56 | Xem tất
Cuộc thi này hay quá nè. Kites mình càng ngày càng nhiều cuộc thi hot lên sóng quá ta ưi
chiếm 1 chỗ sau này bình loạn, chứ tự thấy bản thân năng lực chưa tới, chắc đi hú bạn bè tham gia mới được. Gì chứ thiết kế là ước mơ của nhìu bạn trẻ mà. Chúc chương trình thành công, đề nghị chủ thớt cho em xin buổi phỏng vấn!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2012 12:16:19 | Xem tất
nhìn giải thưởng mà mắc ham quá đi
10k lận, nhưng ủng hộ thui, vì mình hẻm cóa năng khiếu thiết kế
chúc chương trình thành công tốt đẹp nhé

Bình luận

ko cần phải hiểu thiết kế bạn ak, chỉ cần có khiếu thẩm mỹ phối đồ và các phụ kiện là dc ^^  Đăng lúc 4-10-2012 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2012 19:51:43 | Xem tất
cái này nghĩa là sao bạn?

nghĩa là mình mặc  bộ đồ thể hiện cá tính của mỗi người

rồi chụp ảnh đem thi hả bạn?

mỗi thí sinh cần bao nhiu ảnh? và phải mặc bao nhiu bộ đồ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-10-2012 20:05:17 | Xem tất
nhoxjuak gửi lúc 11-10-2012 19:51
cái này nghĩa là sao bạn?

nghĩa là mình mặc  bộ đồ thể hiện cá tính của mỗi ngư ...

"trong bài thi của mình có tối thiểu 3 tấm hình chụp người mẫu toàn thân, nổi bật trang phục và phụ kiện người mẫu mặc trên người" -> 3 tấm có thể mặc cùng 1 bộ đồ nhưng phụ kiện khác nhau hoặc góc chụp khác nhau miễn sao nổi bật trang phục đó nhất là được, nếu bạn đầu tư hơn thì có thể 3 ảnh 3 bộ trang phục khác nhau cũng dc nhé ^^

Bình luận

ùm, thks b, m sẽ tham khảo ^^. b dành chút thời gian đọc đôi lời m góp ý nhé ^^ http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=356777&page=1#pid4122509  Đăng lúc 11-10-2012 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách