Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 686|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Túi xách sành điệu cho phái đẹp

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Túi xách có thể coi là một phụ trang không thể thiếu của các eva khi đi ra ngoài phải không nào?

Là phái đẹp, bất cứ chị em nào cũng đều thích làm phong phú bộ sưu tập phụ kiện của mình. Không chỉ đóng vai trò lưu trữ vật dụng cá nhân, những túi xách đã trở thành điểm nhấn cho bạn gái thêm sành điệu và phong cách.  

Kểu dáng xinh xắn của những chiếc túi này mang đến cho bạn vẻ trẻ trung mà lịch thiệp. Với bộ sưu tập túi dưới đây, bạn có thể kết hợp với nhiều loại trang phục.

Dù bạn bao nhiêu tuổi, thân hình ra sao, phong cách thời trang như thế nào, bạn cũng có thể chọn cho mình một chiếc túi ưng ý với đủ loại kích thước, kiểu dáng to, nhỏ khác nhau.

Những màu trầm, trung tính được sử dụng nhiều hơn nhằm tạo cảm giác thoải mái cho các cô gái với thiết kế đơn giản về kiểu dáng nhưng tinh tế trong hình khối và hệ thống nút khuy, khóa kéo tạo phong cách riêng cho bạn.

Mời độ giả cùng Tapchilamdep.com chọn cho mình một chiếc túi xách xinh xắn dưới đây khi xuống phố, hoặc đi chơi với bạn bè :

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 15:46:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 15:47:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 15:48:36 | Chỉ xem của tác giả

Tham khảo thêm vài mẫu túi xách thanh lịch dưới đây nhé:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 15:49:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-1-2012 09:47:47 | Chỉ xem của tác giả

hum nọ e vừa tìm thấy 1 cái hao hao cái nè
định sớ rớ xog nhìn cái giá mà hoảng lun :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách