Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 813|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Túi xách Alexander McQueen mới nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Túi xách Alexander McQueen mang đến cho bạn rất nhiều lựa chọn bởi sự đa dạng về style và thiết kế: túi xách mang một bên vai, túi xách mang chéo ngang người, túi xách khoác trên khuỷu tay, túi xách cầm tay…

Bạn đang muốn mua một chiếc túi xách mới? Bạn có thể tham khảo túi xách Alexander McQueen mà chúng tôi sẽ giới thiệu trong bài viết này. Những thiết kế túi xách của Alexander McQueen đang là một trong những mẫu túi xách thời trang thời thượng nhất mùa đông năm nay. Chúng hoàn toàn phù hợp với chị em thích chạy theo thời trang, nữ tính và sang trọng.

Túi xách Alexander McQueen mang đến cho bạn rất nhiều lựa chọn bởi sự đa dạng về style và thiết kế: túi xách mang một bên vai, túi xách mang chéo ngang người, túi xách khoác trên khuỷu tay, túi xách cầm tay… Bạn chắc chắn sẽ tìm thấy style túi xách yêu thích của mình trong bộ túi xách của Alexander McQueen.

Những chiếc túi xách này có thể cùng bạn đến văn phòng hay shopping, gặp gỡ bạn bè nơi quán cà phê hay dã ngoại… Chúng sẽ góp phần làm tăng thêm nét thanh lịch cho bộ trang phục bạn mặc.

Chất liệu của những chiếc túi xách này có thể được làm bằng da, bằng lông thú hay da lộn. Các họa tiết và kim loại trang trí trên túi xách cũng rất hợp thời trang. Nếu bạn thích nổi bật và độc đáo, hãy đến với thời trang túi xách Alexander McQueen. Màu sắc túi xách cũng đang rất thịnh hàng như màu nâu, màu tía và nâu sẫm…

Xin mời các bạn cùng chiêm ngưỡng những chiếc túi xách cực cool này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-12-2011 23:09:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 24-12-2011 23:10:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách