Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14584|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Trần Kiều Ân khoe đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa - Ấm áp nói "Em nhớ Anh"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trần Kiều Ân khoe ảnh đeo đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa.

Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác cùng Hoắc Kiến Hoa trong "Tân TNGH" sau bộ phim "Ngàn Vàng Tiểu Thư."

Ảnh cũ của Trần Kiều Ân và Hoắc Kiến Hoa."

Hình chụp do Trần Kiều Ân up lên tài khoải weibo của cô kèm dòng chú thích:"Thức dậy lúc 6 giờ sáng, em nhớ những chú mèo và em nhớ anh."

Trước kia nhờ đóng chung trong bộ phim "Ngàn Vàng Tiểu Thư." mà hai người đã thành đôi. Trần Kiều Ân là người duy nhất từ lúc Hoắc Kiến Hoa ra mắt cho đến nay lên tiếng thừa nhận mối quan hệ của hai người. Nhưng sau đó đáng tiếc là đã chia tay. 10 năm sau họ gặp lại nhau trong bộ phim "Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ.". Mới đây trên tài khoản weibo của mình Trần Kiều Ân đã cho đăng một bức ảnh khoe chiếc đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa và còn ấm áp nói rằng "Em nhớ Anh." Tin weibo này ngay lập tức đã khiến cư dân mạng sôi nổi bàn tán, liệu rằng Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân có chuyện tình cũ không rủ cũng đến và đã quay trở lại với nhau hay không.

Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân 6 năm trước đóng chung "Ngàn Vàng Tiểu Thư." mà nảy sinh tình cảm, hai người từng bị bắt gặp ở chợ đêm cùng nhau mua đồ lót. Nên có thể thấy mức độ tình cảm thân mật đến mức nào. Sau đó hai người đều phủ nhận quan hệ yêu đương. Trần Kiều Ân nói rằng cô không thân thiết với Hoắc Kiến Hoa, đồng thời trong chương trình "Khang Hy đến rồi" còn suýt làm vỡ cốc khi nhắc đến chuyện này. Hoắc Kiến Hoa lúc đó đang làm việc tại đại lục, sau đó 2 người không gặp nhau nữa và kiên quyết không thừa nhận mối quan hệ này. Tuy nhiên nửa năm sau trong một bài phỏng vấn Hoắc Kiến Hoa đã thừa nhận mình từng có một thời gian yêu Trần Kiều Ân. Nhưng bởi vì lúc đó Trần Kiều Ân còn có nhiều tham vọng trong khi Hoắc Kiến Hoa chỉ chú trọng sự nghiệp. Hai người nhận thức không giống nhau nên khi quay xong phim tình cảm cũng chấm dứt.

Độ hot của "Tân TNGH" cũng khiến hai người trở thành cặp tình nhân được yêu thích rộng khắp trên truyền hình hiện nay. Gần đây trên weibo của mình Trần Kiều Ân cũng đă đăng một bức ảnh khi đó tay cô đeo chiếc đồng hồ giống của Hoắc Kiến Hoa còn ấm áp viết "Thức dậy lúc 6 giờ sáng, em nhớ những chú mèo và em cũng nhớ anh." Tin tức này ngay lập tức thu hút sự quan tâm của cư dân mạng, có một cư dân mạng còn bình luận rằng :"Duyên phận của họ trong phim không tới được với nhau, hy vọng duyên hồng đã được se ở ngoài đời thực."

@delete
Nguồn: Sina+weibo

PS: Chiếc đồng hồ mà TKA post lên weibo hôm nay giống của HKH và hiện tại HKH cũng đã dùng đồng hồ mới. Điều thú vị là hiện nay TKA đang ở NewYork trên tay cô đeo hai chiếc đồng hồ có múi giờ khác nhau. Theo phỏng đoán thì có thể một chiếc đồng hồ chỉ giờ ở NY còn một chiếc chỉ giờ ở TQ nơi HKH đang sinh hoạt :))

Đồng hồ mới của Hoắc Kiến Hoa "

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
LovingGe4ever + 3 ^^
pe_nhung + 5 ♥♥♥
mshuang07 + 5 hehe...

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-3-2013 02:25:41 | Chỉ xem của tác giả
tks bạn
Mình xin cái tem nha ^^
Gần đây mình mới biết 2 ac này đã từng là 1 cặp đó
Mà thấy 2 ac cũng đẹp đôi ghê
Hy vọng 2 ng sẽ thành đôi 1 lần nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-3-2013 05:36:49 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Trần đang vi vu ở New York xa xôi
Không biết học hành có chăm chỉ không, nhưng mà yêu mèo đến thế là cùng, đi đâu cũng phải post lên cái gì về 2 con mèo ú xD
Còn cái chuyện tình duyên thì mình ko dám comment phải để thời gian cho câu trả lời, nguời khác không can thiệp vào đuợc đâu xD

Bình luận

Mình cũng ủng hộ cặp này mà, bạn chắc hiểu sai ý mình rồi *đang ám chỉ những ng ko thích couple thành đôi cơ* xD  Đăng lúc 4-3-2013 10:28 PM
nhưng vẫn mong họ thành đôi  Đăng lúc 4-3-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-3-2013 07:51:21 | Chỉ xem của tác giả
dạo gần đây mới biết được mối tình của TKA và HKH ^^
đẹp đôi - quá đẹp đôi
mong sao cả hai quay lại với nhau
bay giờ thì sự nghiệp của cả hai đã ổn định - tiền tài - công dnah - sự nghiệp đều có chỉ còn có tình yêu
bây giờ cả hai tới lại với nhau - công khai - chắc sẽ  không có fan nào phải đối hết ^^
nhưng dù sao thì cũng mong có bác báo lá cải bớt can thiệp vào - hãy để tự nhiên - nếu thực sự thì cả hai sẽ đến với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-3-2013 07:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Tin này sốt dẻo từ tối hôm qua đến giờ
Công nhận là nghe rất hợp lý à, sao lại đeo hai đồng hồ mà trong đó một đồng hồ nam, lại còn lệch múi giờ nữa
Mong là sự thật quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-3-2013 08:22:01 | Chỉ xem của tác giả
he he delete post news nhanh quá hén
Hy vọng anh chị thành đôi trở lại như tin đồn
Cho fan mừng ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-3-2013 08:24:57 | Chỉ xem của tác giả
oa, dễ thương và ngọt ngào quá
nếu hai người quay lại thì tốt biết mấy
Bông ka thích mèo mà, Ân tỷ nói nhớ mèo nhớ anh là chắc chắn là Bông ka rùi
Thui Bông ka cũng qua tuổi 30t rùi, già rùi,kiếm bạn gái cưới vợ sinh con đi là vừa Bông ka ạ
kiếm chi cho xa, quay lại bạn gái cũ đi cho nhanh Bông ka ơi
mềnh là mềnh thích hai người này thành đôi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-3-2013 08:33:56 | Chỉ xem của tác giả
Ko biết thế nào nhỉ?? Chuyện tình yêu trong giới showbiz thật rắc rối, mới sáng đọc news

Trạch Yên của mềnh chia tay, rầu thúi ruột, may mà có cái tin này vớt vát được chút sức

sống, hi vọng 2 anh chị sẽ quay lại với nhau. 10 năm trôi qua, tình cảm quay lại cũng ko phải dễ

dàng gì. Mong tin vui từ 2 người  :D

Bình luận

uk, buồn lắm ý :(  Đăng lúc 2-3-2013 10:14 AM
uk, buồn lắm ý :(  Đăng lúc 2-3-2013 10:14 AM
Hic Nghe tin về Trạch Yên.Mình cũng buồn não nề(.>...<)  Đăng lúc 1-3-2013 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-3-2013 08:52:37 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng hai anh chị này lại có duyên và quay về với nhau.
Tin nhắn của Trần Kiều Ân tình cảm và ấm áp quá.
Rất thích Trần Kiều Ân {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-3-2013 08:54:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có người từng nói hai người yêu nhau sau khi chia tay vẫn có thể làm bạn không phải vì họ hết yêu nhau mà bởi vì vẫn còn yêu.
Chuyện tình cảm không nói trước được điều gì, dù người đó là Hoắc Kiến Hoa hay là ai fan của Ân luôn mong Ân được hạnh phúc, Ân đã lớn tuổi rồi cũng cần thành gia lập thất, cá nhân mình trước đây rất thích Minh Ân nhưng có lẽ cũng khó có hy vọng gì, nếu hai người có gì thì cũng có lâu rồi không phải đợi đến bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách