Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-9-2011 21:21:40 | Chỉ xem của tác giả
E xin đề cử Shark Night(Sarah Paxton) vs Friend's benefit( Justin Timberlake) ak
Cám ơn st ♥♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-9-2011 22:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Vậy em cũng xin đề cừ film "LOL: Laughing out loud" của Miley Cirus với Demi Moore. Thx st in advance

Bình luận

Miley Cyrus nha bạn ^^  Đăng lúc 14-9-2011 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-9-2011 01:06:18 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn subteam của KSTE có thể làm sub 2 phim này với nhé
The runaway bride
City of Angels
Đây là 2 bộ phim về tình yêu rất hay. Thích nhiều như a walk to remember với the notebook luôn. Thanks subteam nhá

Bình luận

Runaway bride mình cũng chưa xem. Bầu chọn IMDb ko cao nhưng mà xem xong Pretty Woman thì thật muốn xem tiếp cặp Richard-Julia <3  Đăng lúc 17-6-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-9-2011 08:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Tớ đề cử phim Johnny English reborn và Monte Carlo.
Thấy mọi người nói hay mà chưa được xem
Thankss ST nha

Bình luận

Có R.Atkinson là hay rùi. Bạn nè thắc mắc lạ ghê  Đăng lúc 19-9-2011 08:54 AM
còn chưa công chiếu mà kêu hay lắm =)) bó tay đã xem đâu chỉ xem trailer thui :)) bó tay bạn thật  Đăng lúc 16-9-2011 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-9-2011 15:50:29 | Chỉ xem của tác giả
E đề cử "Leap year"
Phim nhẹ nhàng, hài hước và lãng mạn, lại còn có công chúa Amy Adams :x

Bình luận

Ui phim này thì siêu hay. Thấy mọi người ai xem xong cũng đều recommend mà. Hix mà đề cử lâu thế rồi chắc subteam ko làm đc rồi :-(  Đăng lúc 17-6-2013 09:57 PM
her her, mình cũng thích phim đó ^^ mong st xem xét :))  Đăng lúc 29-3-2013 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-9-2011 01:15:41 | Chỉ xem của tác giả
G-Tu ơi! Bạn có link phim Sợi Dây Chuyền Định Mệnh (My Lucky Star) subviet, download bằng utorren or mediafle không? Mình tìm phim này cho chị gái mà mãi không được. Bạn giúp mình tìm bộ phim này với . Thanks bạn trước....

Bình luận

bó tay vs bạn thật =))  Đăng lúc 16-9-2011 06:34 PM
Phim này là phim Trung Quốc mà, cái này bạn phải sang box C hỏi chứ :|  Đăng lúc 16-9-2011 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 16-9-2011 13:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Chào các tình yêu nhà E
dưới đây mình xin được giới thiệu bộ phim :X
Battle Los Angeles [2011]

Battle: Los Angeles (Thảm họa Los Angeles) kể về một trung sĩ lính thủy đánh bộ đã nghỉ hưu cùng những người đồng đội mới tham gia trận chiến tại thành phố Los Angele chống lại những kẻ xâm lược ngoài hành tinh. Những cảnh quay được dàn dựng công phu cùng kỹ xảo đẹp mắt chính là yếu tố giúp bộ phim thảm họa này thu hút sự quan tâm của người xem.

Dựa trên những sự kiện có thật

Battle: Los Angeles được thực hiện dựa trên những tài liệu và ảnh chụp có thật về những lần xuất hiện của các vật thể bay lạ trên bầu trời của nhiều thành phố trên thế giới. Tại Anh, Mỹ, Trung Quốc, Hàn Quốc, Mông Cổ... đã nhiều lần người ta chứng kiến thấy những vệt sáng họ không giải thích nổi. Đó phải chăng là những dấu hiệu mà loài người đã vô tâm phớt lờ, cảnh báo cho một thảm họa tương lai? Cơn sốt lan rộng chỉ bằng trailer và poster.

Thảm họa Los Angeles thuộc thể loại phim mà khán giả sẽ tự tìm đến chứ không phải quảng bá thật rầm rộ để cuốn hút người xem. Bằng chứng là chỉ với đoạn trailer ngắn nhưng gây xúc động cực mạnh về cảnh tượng hoang tàn của thành phố xa hoa Los Angeles, ánh mắt tuyệt vọng của người lính, sự khốc liệt của bom đạn và cả bài hát bí hiểm, cơn sốt lùng sục về bộ phim đã lan tỏa mạnh mẽ trên Internet.

Hàng loạt các poster điểm lại những thời điểm UFO xuất hiện trong lịch sử, cũng như hình ảnh về cảnh người hành tinh tấn công thành phố bình yên cũng gây sốt không kém. Tuy nhiên, các nhà làm phim quyết thật kín tiếng về hành tung của mình, và giữ bí mật nội dung bộ phim đến phút chót.

Cast
Aaron Eckhart...Sgt. Michael Nantz
Ramon Rodriguez...2nd Lt. William Martinez
Cory Hardrict...Cpl. Jason Lockett
Gino Anthony Pesi...Cpl. Nick Stavrou
Ne-Yo...Cpl. Kevin Harris
James Hiroyuki Liao...LCpl. Steven Mottola
Bridget Moynahan...Michele
Noel Fisher...Pfc. Shaun Lenihan
Adetokumboh M'Cormack...Corpsman Jibril Adukwu
Bryce Cass...Hector Rincon
Michael Peña...Joe Rincon
Joey King...Kirsten
Michelle Rodriguez...TSgt. Elena Santos
Neil Brown Jr....LCpl. Richard Guerrero
Taylor Handley...LCpl. Corey Simmons

Bình luận

phim này khá hay đấy.;))  Đăng lúc 16-9-2011 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-9-2011 14:57:10 | Chỉ xem của tác giả
e đề cử The hangover 2 naz thực sự chỉ có kst làm thì e moi xem thui
may trang khác có cung cha mun down
nếu có thể thi st xem xet naz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-9-2011 15:40:32 | Chỉ xem của tác giả
Johnny English Reborn [2011]
Coming Soon 16/9

Bộ phim hài Johnny English Reborn vừa tung ra tấm poster mới tập trung vào anh chàng điệp viên kỳ lạ Johnny English. Những ai không biết đến danh tính anh chàng điệp viên vụng về lóng ngóng nhất thế giới này thì hẳn sẽ bị tấm hình lừa một vố ngoạn mục.

Trên poster là gương mặt lạnh lùng ra vẻ đanh thép của Johnny, tay anh cầm khẩu súng lục đang bốc khói và đằng sau là những quầng lửa bùng cháy. Thế nhưng nếu khán giả soi thật kỹ, ẩn dưới gương mặt kia lại là cái nhếch môi hài hước đủ làm những ai yêu mến Johnny English phải bật cười.
    Phim do đạo diễn Oliver Parker chỉ đạo thực hiện. Ngoài ngôi sao lừng danh Rowan Atkinson, trong phim còn có mặt những diễn viên nổi tiếng khác như Gillian Anderson, Dominic West và Rosamund Pike. Phim phát hành ngày 16/9 tới.
Cre:Kenh14

Bình luận

Phim chiếu rạp thì phải vài tháng sau mới có bản đẹp  Đăng lúc 16-9-2011 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-9-2011 19:19:57 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi sao nhà mình lâu quá chưa thấy HD của kungfu panda 2 nữa vậy
nếu đc thì làm bản HD phim này giùm mình nha, cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách