Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3929|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 7 sao nữ nổi tiếng với những đặc điểm không lẫn vào đâu (Kim Tae Hee, Lee Young Ae, Jeon Ji Hyun, Seolhuyn, Song Hye Kyo, Kim Yoo Jung, Shin Min Ah)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Top 7 sao nữ nổi tiếng với những đặc điểm không lẫn vào đâu được  

Ngày 24/1/2017, K Star TV và Ystar News đã công bố bảng xếp hạng Top 7 sao nữ nổi tiếng với những điểm đặc trưng không lẫn vào đâu được, giúp họ trở nên nổi bật và không là bản sao của người khác.

1. Ở vị trí thứ 1 là Kim Tae Hee, người được đánh giá là có khuôn mặt xinh đẹp chuẩn Hàn Quốc. Gương mặt của mỹ nhân số 1 xứ Hàn được xem là “khuôn vàng thước ngọc” với tỷ lệ vàng. Cô vừa lên xe hoa với ngôi sao nổi tiếng Bi Rain.

2. Ở vị trí thứ 2 là Lee Young Ae. Cô là hiện thân của vẻ đẹp cổ điển và thanh lịch bậc nhất, khiến mọi người khi nhìn vào đều phải nghiêng mình ngưỡng mộ.

3. Ở vị trí thứ 3 là Jeon Ji Hyun. Dù đã sinh con nhưng thân hình chuẩn với đường cong chữ S hoàn hảo của cô là niềm mơ ước của các chị em.

4. Ở vị trí thứ 4 là thành viên nhóm AOA Seolhyun. Cô có sức quyến rũ mãnh liệt với nam giới nhờ vóc dáng hoàn hảo của mình.

5. Ở vị trí thứ 5 là Song Hye Kyo. Thật bất ngờ khi đặc điểm tạo nên vẻ đáng yêu ở mỹ nhân này lại chính là chiều cao “nấm lùn” của cô. Nhiều người nói rằng trông cô ngộ nghĩnh và dễ thương với chiều cao và vẻ nhỏ bé của mình.

6. Ở vị trí thứ 6 là Kim Yoo Jung. Cô bé có đôi mắt đẹp và thu hút khó tả, một đôi mắt cười. Mỗi khi tươi cười, đôi mắt của cô khiến người ta có cảm giác hạnh phúc như đang ngắm đôi nửa vầng trăng tỏa sáng cùng ánh sao lấp lánh.

7. Ở vị trí thứ 7 là Shin Min Ah. Điểm khiến các chị em ao ước được như cô nàng chính là khung xương chậu gợi cảm của cô.

Nguồn: K-Star, YstarNews
Dịch: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-1-2017 13:47:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tất cả là sao nữ nổi tiếng không, ở đây bé Kim yoo Jung được chọn cùng các đàn chị. Mà thiệt ai cũng đẹp mà toàn nổi tiếng, người nào mình cũng thích ^^. KTHee lúc nào cũng là mỹ nhân đứng đầu cùng với mỹ nhân L Y Ea ^^. Cám ơn bạn đã đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-1-2017 13:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Toàn người mình thích thôi, nhất là Lee Young Ae, mong phim mới của cô ấy thành công

Bé Jung là người nhỏ nhất ấy nhỉ, hôm trước em ấy cũng đứng thứ 6 trong list 55 khuôn mặt Châu Á thời trang nhất thì phải. Em có đôi mắt đẹp thật, lúc buồn thì nhìn thăm thẳm, còn lúc vui thì như biết cười.

Thanks bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2017 13:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Mợ Chảnh đúng kiểu body chữ S luôn, có con rồi mà mình nhìn còn khó rời mắt.
Yoo Jung đúng mắt cười ấy, chính xác là cô bé có đôi mắt biết nói, rất có thần.
Song Hye Kyo thì vui thật đó, nhỏ bé cũng có cái hay của nhỏ bé.
Shin Min Ah làm tôi nhớ nàng hồ ly 9 đuôi năm nào.
Tóm lại là thích tất cả 7 người này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-1-2017 14:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là những sao nữ nổi tiếng với vẻ đẹp tuyệt vời
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-1-2017 14:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết chuẩn không cần chỉnh, toàn những sao đẹp từng centimet, mỗi người mỗi vẻ đẹp đặc trưng. Trong list này có mợ chảnh Ji Hyun, chế Hye Kyo, bé Yoo Jung, là những sao mình cực thích.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-1-2017 15:06:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhận top 7 này chuẩn ghê á, họ đẹp theo một cách rất riêng, rất đặc biệt mà chỉ cần nhìn qua là nhận ra ngay. Mợ chảnh dáng đẹp, Tae Hee có khuôn mặt chuẩn HQ, Min Ah dáng đẹp mà mặt cũng dễ thương, cô Young Ae với bé Yoo Jung đẹp theo kiểu cổ điển mà mình nghĩ là hiếm người có được, bé YJ cũng có đôi mắt cười rất đẹp nữa. Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-1-2017 15:06:41 | Chỉ xem của tác giả
Trong list này mình thích thần thái vượt bật của Mợ chảnh, sự sang trọng của Lee Young Ae, sự tươi trẻ của chế Song và kết cấu body gợi cảm của Shin Min Ah. Jung thì gương mặt dễ thương thật ấy

Tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-1-2017 15:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Bảng xếp hạng này công nhận là lựa chọn tiêu chí của từng ngôi sao rất là đúng
Mỗi ngôi sao đều có nét đẹp riêng biệt và họ đều biết tôn lên vẻ dẹp của mình để ghi dấu ấn riêng của minh trong lòng công chúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-1-2017 15:15:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy đề nghị chỉ có 7 người trong danh sách
top 7 sao nữ nổi tiếng với những đặc điểm không
lẫn vào đâu còn thiếu sót nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách