Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: newview
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 30 ngôi sao có ảnh hưởng nhất làng giải trí Hàn Quốc năm 2013

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-5-2013 22:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Chủ thớt có thể ghi rõ nguồn được không? một cái poll mà không biết đánh giá dựa vào cái gì để xếp hạng nên mình thực sự không thấy có uy tín.
Trong list còn thiếu rất nhiều cái tên đáng chú ý nửa đầu năm.
Won Bin mà không ảnh hưởng ak? anh là "thánh" bên hàn đó, Seung Gi cũng không có? hơn nữa anh Bae dù không còn hoạt động trực tiếp trong showbiz nhưng nói về tầm ảnh hưởng thì còn lớn lắm.

Bình luận

người quen :X  Đăng lúc 14-5-2013 09:15 PM
cảm động vì nhắc đến Bae oppa mình  Đăng lúc 11-5-2013 08:30 AM
Hàn có quá trời poll, đâu cần nhất thiết tất cả đều phải chính xác ;)) Bữa nay MBC chọn vậy, mai SBS chọn khác, bữa kia KBS nó lại khác, bữa kìa Mnet chả giống ai   Đăng lúc 10-5-2013 10:54 PM
À nguồn top thì mình lấy ở blog bên Daum, còn vì sao có cái poll thì là show của kênh cáp MBC Every1, mình có đưa link video đấy, ko phải bịa đâu nhá :)))  Đăng lúc 10-5-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-5-2013 22:52:00 | Chỉ xem của tác giả
NHà Yg có 4 người nằm trong danh sách ...từ bố Yang tớ các con của bố....
Kim Yuna đứng đáng đứng đầu danh sách ...sự nghiệp quá thành công
Có chú châu chấu nữa chứ....
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-5-2013 23:02:36 | Chỉ xem của tác giả
công nhận HQ đông đảo thật, mình coi film, nghe nhạc, xem thời sự, coi tin tức cũng nhìu mà có mấy nv kg biết là ai, thề lun, như ca sĩ Cho Yong Pil, dv Ha Jung Woo +  Ryu Seung Ryong nhìn dzô mà nghĩ 5' chẳng nghĩ ra là gặp trong film nào, chắc mấy bác này chuyên đóng movie quá nên mới ảnh hưởng dc nhừng này :D

càng nghĩ càng thấy bạn Yu Na ghê thật, list này toàn đàn anh đàn chị kg à, BB của mình rần rần dzậy mà kg có nữa :( roài 1 loạt dv nổi tiếng hàng đầu cũng kg thấy lun

p.s: mà sao xếp hạng lúc thì nhóm nhạc, lúc thì cá nhân dzạ, thế thì thiệt quá, có ai giải thích dc là tại sao kg có BB hem

Bình luận

Ha Jung Woo + Ryu Seung Ryong là diễn viên nổi tiếng bậc nhất,giờ chủ yếu đóng movie,còn nhạc Hàn don't know+don't care>.<  Đăng lúc 10-5-2013 11:08 PM
Sức ảnh hưởng mà, nhóm nhạc cũng phải tính đồng nhất với cá nhân chứ ko lẽ mem trong nhóm idol ảnh hưởng bằng nghệ sỹ solo đc, duy có suzy là ngoại lệ ^^  Đăng lúc 10-5-2013 11:08 PM
2 DV nàng nhắc mới vừa đoạt Daesang bên Baeksang hôm wa, còn Cho Yong Pil là huyền thoại Kpop, vừa comeback đã đè bẹp Psy trên mấy BXH âm nhạc đấy ;))  Đăng lúc 10-5-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-5-2013 23:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Mới nửa năm thui mà nàng ta cũng lọt top rồi ghê ta đứng thứ 18 ha cơ mà mới đóng phim thôi chứ đã comeback hát hò đâu thế cũng đủ vui lắm rồi tung bông
Nhanh mau mau comeback nàng ơi hô hô
Trong danh sách thấy Kim Yuna no.1 quá xứng đáng cả bác châu chấu nữa người như bác ko nhất thì nhì~~~
Vui quá Vui quá

Bình luận

:))  Đăng lúc 11-5-2013 05:39 PM
IU giỏi ghê chỉ đứng sau ngững tên tuổi gạo cội thoai.nàng ấy xếp cao nhất trong số thần tượng trẻ.Tự hào quá.  Đăng lúc 11-5-2013 08:09 AM
choi tui ngồi ké miếng. đang bùn thúi ruột thấy phấn chấn dc 1 tí  Đăng lúc 11-5-2013 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-5-2013 23:37:25 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái bảng xếp hạng, na thì đứng đầu là ko cso gì phải bàn cãi rồi

trong này có bác châu chấu đứng thứ hai nữa,

mà mấy ai đò cũng trong danh sách như IU với suzy thật là đeaback qua

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-5-2013 23:42:59 | Chỉ xem của tác giả
chưa hết năm mà lại tổng kết rồi sao???
mà hinh như cái này ko hẳn dựa vào fan vote thì phải tại thấy có nhiều tiêu chí đánh giá mà. với lại nghệ sĩ, diễn viên , vđv có đủ nủa.
mà năm 2013 tụi nó có hoạt động ở hàn đâu.
ss Na bá đạo thịt, BXH nào cũng N01

Bình luận

cái này do MBC chọn ^^  Đăng lúc 10-5-2013 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-5-2013 23:48:29 | Chỉ xem của tác giả
BXH này ko biết dựa theo tiêu chí gì , tuy là có nh` vị trí đúng =)

Nhưng nhiều gương mặt ko thể nào vào top , cũng như thiếu quá nhiều gương mặt đầy quyền lực khác thì lại ko có

Đầu hỏng rồi =))~

Bình luận

thiếu nhiều thì đúng, nhưng nhìn vào thì thấy toàn là cái tên hot ở Hàn nửa đầu năm, ko phải superstar nhưng rất hot ^^  Đăng lúc 11-5-2013 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-5-2013 00:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá trời... Bác châu chấu xanh lại đứng top rồi, vị trí thứ 2 là quá xứng đáng cho nỗ lực của bác Yoo. :) Thêm cái giải Daesang nữa thì gọi là quá tuyệt vời :)
Còn vị trí thứ nhất cho Kim Yu Na thì chả phải bàn cãi gì. Nàng ý thì gọi là quá ảnh hưởng rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-5-2013 00:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jung Woo vị trí cao quá ^^
Bảng xếp hạng những ngôi sáng giá nền điện ảnh từ năm trước đến năm nay đều nằm ở đầu top lựn :P
Đợi đến ngày movie với anh Dong mà công chiếu nữa chắc 2 anh dắt tay nhau thẳng tiến :D
Không ngờ bé Lee Hi có tên trong danh sách, nhưng mà phải nói thật xứng đáng, bây giờ cũng hiếm có ca sĩ nào được như Hi lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-5-2013 00:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Oh yeahhhhh.Bác chấu của mình no.2 kìa :xxxx
Đúng là già,mắt húp nó có sức cuốn hút riêng của nó :)))))
Dạo này đọc nhiều news về ss Kim quá. Thế là mò lên youtube xem,tìm hiểu thông tin (mình có nhà quê quá ko T.T) .Thật sự là ss rất tài năng :(... Hâm mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách