Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 26 phim truyền hình được mong chờ nhất

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-5-2013 19:46:39 | Chỉ xem của tác giả
Top 2 đều là phim củ Thy tỷ, sức hút của Thy tỷ đúng là có khác!!
Đại MẠc Đao thì quay lâu lắm rồi, mong mau chiếu thôi!! Còn bộ bộ chắc còn lâu lắm, hiện h vẫn còn đang quay phim!!
Tại sao Trương Hàn và Trịnh Sảng lại là phim Lại cùng ngắm mưa sao băng nhở?? Mình nghĩ phải là đẳng cấp thặng nữ chứ!! Mình mong phim của cp này lắm lắm luôn!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-5-2013 11:57:18 | Chỉ xem của tác giả
oaaaa Hoa SƯơng củ mình cũng nằm trong TOP 10, iu quá điiiiiiiiiiiii, ngóng quá điiiiiiiiiiiiiii...
Cơ mà nghe tìn đồn phim lại bị dời lại ngày chiếu ùi...hichic hem chịu đâu...oaoaoaoaoa
Những phim còn lại thì mong chờ nhất vẫn là BBKT và BMBTGVL, tiếp theo là Hoa tư dẫn, truyện này mới đọc xong, cái kết khá bất ngờ, lúc đầu cứ tưởng là SE rùi ai dè là HE :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-5-2013 14:26:56 | Chỉ xem của tác giả
xời, 2 tên phim đầu tiên đúng 2 phim m hóng =)) đại mạc dao của ĐỒng hoa và Bộ bộ kinh tình kế tiếp Bộ bộ 1. Như vậy là cái tên Đồng Hoa cũng được đưa lên Hàng top cùng Thi thi rồi :x Chúc mừng :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-5-2013 22:13:40 | Chỉ xem của tác giả
Đại Mạc Dao!! Đại Mạc Dao....ze ze số 1
Phim của Ca và Thi Thi đóng mà
Nhưng nếu phim này 2 anh chị này vẫn không thành đôi thì ta hặn lắm nha {:265:}
Những phim khác trong danh sách thì cũng hay!! Nói chung 26 phim thì chỉ mới đến có 10 phim thui
heheh! 10phim đã đủ nhiều để mình hóng rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 17-5-2013 19:33:27 | Chỉ xem của tác giả
Đại Mạc Dao,^^, hóng hóng,...(Mấy bữa nay xem mấy cái mv có Ca ca và Thi tỷ mà mong chờ phim, có điều cái kết phim này thì hơi buồn, Ca ca lẻ loi!=.=!)
Bộ bộ kinh tình, Hoa tư dẫn, Lan Lăng Vương, hihi, toàn phim mình thích!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-5-2013 20:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Muội hóng Đại Mạc dao nhất  vì có lão mão và lưu cật cật đóng.(Iu thi ca quá đi )
Tiếp theo đến Bộ bộ 2 ( Có lưu cật cật và trần tường , tưởng kính phù )
Còn thứ 3 là Tinh trung Nhạc Phi (Huỳnh Hiểu Minh, Lâm Tâm Như) ,  Lan Lăng vương ( Phùng thiệu phong và lâm y thần ).
Và rất nhiều phim nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách