Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 758|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bộ sưu tập TT] Top 10 những chiếc váy tuyệt nhất Xuân 2012

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Sắc úa vàng của mùa thu và sự ảm đạm của mùa đông làm bạn cảm thấy buồn chán? Hãy xem top 10 những chiếc váy tuyệt vời và sống động nhất được sưu tầm từ các bộ sưu tập xuân/hè 2012. Chắc chắn chúng sẽ làm cho tinh thần của bạn ngay lập tức được cải thiện, tươi vui trở lại và có thể sẽ là một gợi ý khi bạn lựa chọn trang phục vào đêm hội Giáng sinh.

Trong suốt mùa đông nhàm chán và không có một chút màu sắc nào gọi là sống động, chúng ta cần một cái gì đó để thôi băng đi những cơn gió lạnh của khí trời mùa đông và làm cho chúng ta dễ chịu, hạnh phúc hơn. Và tốt hơn hết, bạn nên chọn cho mình một chiếc váy hoàn hảo để mặc vào một sự kiện hay dịp lễ đặc biệt nào đó – và những chiếc váy này phải thật sự làm bạn cảm thấy thích thú. Các nhà thiết kế đã tạo ra rất nhiều những bộ trang phục tuyệt vời được giới thiệu trong các bộ sưu tập xuân/hè 2012 của họ và chúng tôi đã chọn ra được top 10 những chiếc váy để giới thiệu tới các bạn. Chúng tôi hi vọng bạn sẽ hài lòng.

Dưới đây là hình ảnh của những chiếc váy đặc biệt tuyệt vời này, xin mời các bạn cùng chiêm ngưỡng và tìm kiếm ý tưởng.

Trang phục từ Naeem Khan

Trang phục từ Monique Lhuillier

Trang phục từ Elie Saab

Trang phục từ  Ferre

Trang phục từ Naeem Khan

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2011 22:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Trang phục từ Oscar de la Renta

Trang phục từ Matthew Willaimson

Trang phục từ Salvatore Ferragamo