Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6787|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

Top 10 ngôi sao sở hữu những chiếc xe đắt nhất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-2-2013 11:07:06 | Xem tất |Chế độ đọc

Nguồn: Ilgan Sports via Nate

= Ngoài nước=

1. Park Sang Min: Lamborghini Diablo VT 6.0 Special Edition màu tím (triệu)

2. Bae Yong Joon: Maybach 62S ($ 780,000 USD)

3. Yang Hyun Suk: Maybach 62S ($ 780,000 USD)

4. Brave Brothers: Maybach 62S ($ 780,000 USD)

5. Lee Seung Chul: Maybach 57S ($ 690,000 USD)

6. Kim Jaejoong: Lamborghini Murcielago LP-640 ($ 500.000 USD)

7. Kim Junsu: Ferrari Italia ($ 380,000 USD)

8. Park Yoochun: Ferrari California ($ 350,000 USD)

9. Kwon Sang Woo: Ferrari California ($ 350,000 USD)

10. Jun Ji Hyun: Bentley Continental Flying 6.0 Spur ($ 285,000 USD)

= Trong nước=

1. Lee Seo Jin: K9 ($ 50,000 ~ $ 85.000 USD)

2. Yoo Jae Suk: Hyundai Genesis Prada ($ 79,000 USD)

3. Yoo Ji Tae: New SM5 Platinum ($ 22.000 ~ 28.000 USD) + Gensis ($ 43.000 ~ 70.000 USD)

*Những lời bình luận*

1.[174, -8] Lựa chọn để đi xe một chiếc xe hơi nước ngoài là một quyết định cá nhân, nhưng tôi ghét những người nghĩ rằng họ sở hữu mọi con đường chỉ vì họ đi xe một chiếc xe hơi ngoại .. Họ di chuyển làn đường bất cứ khi nào họ muốn, đi xe với mọi tốc độ .. Hàn Quốc cần phải thay đổi một số luật chung. Ngay cả khi một chiếc xe nhập chịu trách nhiệm tất cả cho một tai nạn, các nạn nhân đã phải trả tiền gấp đôi chỉ vì đó là một chiếc xe hơi nhập..

2. [150, -16], Họ mua nó với số tiền họ kiếm được để nó khác biệt chúng ta vì họ đang ở trong một vị trí có thể nói bất cứ điều gì .. Nhưng tôi nghĩ rằng bất cứ chiếc xe gần $ 200,00  triệu cũng đủ làm làm cho tôi cảm thấy một chút gì đó khác biệt ..

3. [126, -20] Chắc chắn với Yoo Jae Suk ... Genesis là sự lựa chọn tốt, nó sang trọng vàgiá hợp lý

4. [96, -87] Nhìn vào 3 chiếc xe trên xem ..

5. [39, -2] Nhìn xem các cặp mắt ganh tỵ kìa. Ai quan tâm những gì họ lựa chọn với số tiền họ làm việc chăm chỉ để kiếm? Chỉ cần thừa nhận rằng bạn đang ghen tị vợi họ.

6. [34, -1] Với những người ganh tỵ với các ngôi sao trên vì họ đã mua những gì họ muốn với tiền họ kiếm được? Và chúng tôi có thể mua những thứ như thế bởi vì họ đã được nhận lấy thành quả cho các hợp đồng miệt mài của họ. Những chiếc xe đã được mua sau khi họ kết thúc một hợp đồng phim ảnh.

source: netizenbuzz
cre: soompi
V-Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
timbuondoncoi + 5 Oppa giàu sụ @@, HNY êm
mikun + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:12:13 | Xem tất
sofa nè:)))

zai Bae sao mà giàu dữ thế kia há há

đứng hạng thứ 2 lun ta

thiệt là ngưỡng mộ mà há há

tks ss múp trans news :))))

Bình luận

người thứ 3 là ông trùm nhà YG mà phải hem? sao bạn bên gưới kêu của jang guen suk nhỉ?  Đăng lúc 19-2-2013 01:40 PM
người thứ 3 là ông trùm nhà YG mà phải hem? sao bạn bên gưới kêu của jang guen suk nhỉ?  Đăng lúc 19-2-2013 01:30 PM
người thứ 3 là ông trùm nhà YG mà phải hem?  Đăng lúc 19-2-2013 01:29 PM
người thứ 3 là ông trùm nhà YG mà phải hem?  Đăng lúc 19-2-2013 01:29 PM
Người đứng thứ 3 là anh Jang Keun Suk đó..sao trans là huyn suk nhỉ...Suk cũng có chiếc maybach mà  Đăng lúc 19-2-2013 04:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:14:16 | Xem tất

Toàn dân giàu ko? Chạy toàn xe thế này ko à
Mà thấy toàn trai ko ha?
Đúng là chỉ có mấy ảnh mới thích xe thế này
Còn mấy chĩ thì chắc thích quần áo hơn

ps: Cám ơn chủ thớt dịch news này, mà mình thấy bạn đâu cần phải ghi anh Bae nhà bạn bằng chữ to thế đâu bạn..mình thấy cái đó nó hơi Bias tí, mặc dù biết bạn là fan nhưng mình chắc ai cũng sẽ nhìn thấy mà

Bình luận

bài này mình copy từ nhà lớn qua, k có ý pia ở khu news, nhưng nguyên nhân chính là mình quên sửa  Đăng lúc 18-2-2013 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:16:46 | Xem tất
3 anh nhà jyj mỗi a một chiếc trong top siêu xe
thiệt là nổi bật quá đi mà
làm việc vất vả, tài năng, kiếm nhiều tiền và mua xe phù hợp, chỉ có những người ganh tị mới nói xấu họ vì những chiếc xe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:23:01 | Xem tất
Hâm mộ anh Bae quá
Nhưng mà anh nổi tiếng như vậy, giàu có như vậy thì chọn xe đẳng cấp đắt tiền cũng là điều dễ hiểu
Mà nhìn list cũng toàn sao thôi ah
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:33:38 | Xem tất
hô hô ngồi mặt tiền cái đã ^^
edit -------------------

hôm bữa hay tin 3 zai jyj đứng 6,7,8
mình cứ thắc mắc ko biết ai đứng 1-5 nhở
ko ngờ là toàn những cái tên bất ngờ
ngoại trừ anh Bae ^^

cơ mà JYJ  phải nói là chỉ bỏ túi đc trong 3 năm chứ mấy mà lại đứng hàng 6,7,8 trong danh sách này rồi,
còn Su lại đứng nhất về bất động sản
Chun đứng thứ 6 về Idols giàu nhất.

òa... nếu 2 ng còn lại mà được tự làm tự ăn thì ....... ko biết là 2 người đó giàu đến mức nào rồi ;))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:34:03 | Xem tất
Bin nhà mình chả có tên trong danh sách, đến là chán đời
Tiền kiếm đc nhiều thế giấu đi đâu cả rồi {:160:}
Sao ko mua sắm xe cộ mà đi cho nó sang {:144:}

Bình luận

e cũng chung thắc mắc, ghớm tiền kiếm đc đút túi hết chả bit xài đồ sang, tiết kiệm như Bác Hồ ấy  Đăng lúc 19-2-2013 08:50 AM
ợợ :)) ai nhắc Bin đóa ? cóa Bin đây :))))) yê yê , phái cái *giản dị* đó đó =))  Đăng lúc 18-2-2013 01:27 PM
Bin nhà mình giản dị mà, thế nên lại càng yêu Bin hơn ">  Đăng lúc 18-2-2013 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:40:20 | Xem tất
ai quan tâm tới xe sẽ biết mấy chiếc xế này khủng cỡ nào, thật ra Ferari của mấy lão nhà mìh so với Maybach hay Lam thì đẹp hơn thui chứ bọn kia vẫn là đẳng cấp trong đẳng cấp, tiện nghi trong xe của nó dc trang bị rất đã :)) có điều mìh khoái tụi Fe hơn vì kiểu dáng & màu sắc của nó, giá cả cũng hợp ở mìh hơn, ra ngoài đường mìh chưa thấy nhìu con Lam lắm, M.B thì chịu, kg phân biệt dc :))

p.s: chủ thớt nên chỉnh lại màu đừng để xe chú Bae to như thế.

p.s2: đọc bìh luận của netizens mà thiệt là thấy nhìu cái phản cảm :)) chẳng hiểu sao j vẫn có nhìu người so đo giàu nghèo thế chứ, kg có tiền thì ráng mà cày đi, cứ ngồi đó mà chê người này người kia, họ có tiền thì muốn mua xe nội, xe ngoại gì là quyền của họ chứ, tiền họ làm ra cũng đóng thuế xây dựng bv, trường học... rồi làm từ thiện... chứ có phải bo bo giữ cho mìh kg đâu? mua xe nội thì ủng hộ còn xe ngoại thì kg àh? nếu thế xe Hàn bán ra NN cũng nên kêu gọi dân nước nhập thôi đừng mua nữa thì hơn :)) đọc 3 cái này thiệt là bực cả mình  

Bình luận

đừu, sao con làm mợ bùn dzị, dc khen hiền mà tan nát cõi lòng :))) mợ mất giá roài, cũng đang muốn tìm lại mợ oai hùng ngày xưa mà đếch dc đây nè :)))  Đăng lúc 18-2-2013 05:07 PM
Mợ nhớ mềnh hơm;) mờ mợ ui tên JJ nó thích chơi trội hơn 2 tên còn lại, 2 tên chơi Fer mình lão chơi Lam, mà sao dạo nè xuống ao thấy bài mợ hiền quá zời vợi?   Đăng lúc 18-2-2013 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 11:51:17 | Xem tất
Toàn những siêu xe đáng cả gia tài. Đắt kinh khủng luôn
Đọc tin biết thể nào cũng có 3 zai JYJ mà. Ba lão giàu sụ. Nào thì xe nào thì bất động sản. há há
Hình như danh sách có mỗi bóng hồng là ss Ju Huyn nhỉ. Còn toàn đàn ông con trai cả. Hihi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2013 12:04:55 | Xem tất
Haiz, em Fer đỏ siêu cool đã bị anh zai xếp xó rồi T^T
Mà trước khi bị xếp xó em còn bị sơn qua màu trắng T^T
---------------
Đọc tin thì ko sao nhưng cứ có bình luận của netizen là nản luôn, sao thì cũng phải vục mặt ra làm ăn kiếm tiền, có tiền rồi ng ta sắm xe xịn có chết ai đâu. Đời mà cứ so đo thế thì xe ng ta làm ra bán cho ai h T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách