Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Top 10 ngôi sao diện đồ đẹp nhất tại các buổi lễ trao giải truyền hình cuối năm

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-1-2014 19:56:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

" Lee Bo Young đẹp như nữ thần tại lễ trao giải SBS Drama Awards"
Câu này phải nói là chuẩn, chiếc váy mợ Bo mặc hôm đó đẹp thật, thanh lịch nhưng cũng rất sang trọng, kết hợp với kiểu tóc sóng xõa thì chẳng còn gì để chê. Anh Sung chắc phải tự hào lắm
Năm nay váy trắng lên ngôi, no 3,4,5,10 đều màu trắng cả. Thích chiếc của Sung Yoo Ri ss nhất
Mà không có bộ cánh của anh So Ji Sub nha, bộ đó phải nói là gây sốc thật. Style của anh lúc nào cũng cá tính thật

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -10 Thu lại Lý do
greenrosetq -10 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-1-2014 19:56:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nói chung về mặc đẹp thì sau bao nhiêu award nghiệm ra một điều: mặc đẹp nhất vs cá nhân mình là chị Sung Yoo Ri. Váy nào của chị ấy cũng đẹp, với cả xinh nữa nên nói chung là hoàn hảo

Chậy Lý Bô già thì hoa hậu rồi mặc gì chả đẹp chài ơi. Chỉ mỗi cái ko thích chậy để bổ luống
Bạn Dịt dạo này chất chơi toàn mặc vest kiểu khoác hờ hững, tóc thì hết kiểu này đến kiểu nọ
Bạn Min Ho thì là best dressed roài bàn làm chi nữa, dáng bạn đẹp mặc gì chả đẹp. Nhg thích Best dressed đợt SBS award vừa rồi là chú Quân Chủ hoặc a Jo In Sung cơ
Mấy sao còn lại mềnh thấy cũng bình thường, đó là cá nhân thấy thế thôi nhé, còn dĩ nhiên sao thì lúc nào cũng phải thật long lanh rạng ngời rồi

thank ss GR. Mèn ơi mà có vẻ như lần đầu em thấy ss GR set thưởng, hoặc ss từng set rồi nhg hồi đó em chưa có vô phố Diều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-1-2014 19:57:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trong số 10 người thì có 2 anh zai được vinh hạnh xếp cùng 8 chị gái, 2 anh phải ăn mừng ngay thôi, hehe. năm này quả là 1 năm thành công của anh Lee Min Ho và Lee Jong Suk, hi vọng sang năm mới 2 anh sẽ tiếp tục thành công
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-1-2014 19:57:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Bé Yoo Jung nhìn khác quá
bé mặc đẹp nhưng hình như hơi lớn hơn tuổi
thích bộ váy ss Bo mặc
nhìn ss Bo như nữ thần vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 4-1-2014 19:59:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trời ơi, toàn các sao nữ được vinh danh thôi
Có vẻ như là Âm thịnh - Dương suy nhỉ?
Tới 8 sao nữ mà sao nam chỉ có 2 - Nhưng công nhận họ mặc đẹp thật
Năm nay quá nhiều sao mặc màu trắng - nhìn vẫn sang trọng nhưng cũng rất tinh khiết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 4-1-2014 19:59:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ý kiến cá nhân, nhìn đi nhìn lại kiểu gì cũng thấy So Jisub vẫn là ngôi sao mặc đẹp nhất hôm SBS đó
Căn bản mắt mình nhìn vest kiểu nào cũng thấy giống kiểu nào rồi, ai ai cũng đóng vest giống nhau mà đâu thấy gì đặc biệt cả, nên phá cách một chút thì mình lại thấy thích và ấn tượng hơn
Nói chung những cái gì quái quái dị dị mình đều thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-1-2014 19:59:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Couple "I hear your voice" nổi bần bật luôn nha
Chị già quá đẹp, thiệt là xứng 2 chữ nữ thần. Chắc sự nghiệp và gia đình đều thành công nên trông chị xinh tươi chói lóa đến vậy
Bạn Suk style chất quá, nhưng vẫn thích quả đầu đen hơn
Nhưng tóc vàng thế này thì bạn xứng danh mỹ nhân thụ à nha

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 chúc mừng bạn lên ruby =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-1-2014 20:00:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thời trang của sao Hàn đúng là khỏi chê luôn, và rất là hợp xu hướng, chỉ cần theo dõi thời trang thảm đỏ của họ là cũng đáon được màu sắc, kiểu dáng đang là mốt hiện tại
Hôm SBS drama awards ss Lee diện váy rất là đơn giản nhưng sang trọng thanh lịch, xứng đáng ở vị trí số 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-1-2014 20:00:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

thích nhất là bộ của ss Sung Yu Ri. nhìn ss xinh k tả được
tiếp là của ss Bô. hôm đó trông sa như nữ thầ
Bé Kim Yoo Jung cũng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-1-2014 20:00:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nói chung ai cũng đẹp cả, váy từ những nhà thiết kế ra cả mà, dáng người cũng chuẩn phết
nhưng người nào mình hâm mộ đơn nhiên phải đẹp hơn những người khác, nói chung vấn đề là ai hâm mộ ai )
Lý Bô chứ còn ai :
Cậu zịt, ko hỉu là ẻm bận cái style gì mà giống kị sĩ quá vợi???? cái quả đầu vàng?? là sao??? nghe nói câu có phim mới tóc bổ luống mới khiếp!!!@@
So Yi Hyun thì mặc có người lớn quá hem??

người tám lạng, kẻ nữa phân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách