Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp Game trong box và đề xuất lập game mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2013 19:29:46 | Xem tất
thân gửi Mod em cũng không biết làm vậy có được không nữa nhưng cứ hỏi
trong này đã có game Trau dòi kiến thức tiếng anh những đã die rồi không chơi được nữa
em hỏi không biết có thể lập lại được k ạ
trò chơi rất hữa ích lại giúp mọi người trau dồi được khả năng tiến anh, rất bổ ích ạ
mong mọi người suy nghĩ ạ
thank mọi người rất nhiều

Bình luận

ukm mình nghĩ nó đúng thì hỏi thôi chả biết được k nữa  Đăng lúc 18-2-2013 05:21 PM
uh,mình cũng đồng tình vs bạn, nhưng mà mod phải thống nhất lại cách chơi,chứ cái luật 100 kí tự hơi khó  Đăng lúc 18-2-2013 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 10:23:07 | Xem tất
thân gửi Mod!!!!!!!!!!!

mình xin được lập Game "Nối tên couple mà bạn yêu thích"
luật chơi cũng rất đơn giản ạ

mỗi người đều có thần tượng riêng, họ đều mong muốn thần tượng của mình kết đôi với người họ thích tạo thành một couple hoàn hảo nên mình lập ra game này mong các bạn được thỏa thích mong ước,thỏa thích đưa ra các ý tưởng độc đáo
VD: mình thích Yoona snsd mình muốn cho Yoona và Nickhun thành một couple thì mình ghép đôi họ và hỏi người tiếp mình là thấy sao có hợp k lý do?sau đó rồi ra tên một thần tượng khác để các bạn thỏa thích chọn lựa ý tưởng

mình mong MOD suy nghĩ,  tạo thêm sân chơi cho mọi người cùng chơi cùng giao lưu và học hỏi
thank MOD mong nhận được tin vui của MOD

Bình luận

dc đó ss lập đi ạ  Đăng lúc 19-3-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-2-2013 11:06:25 | Xem tất
KhiVang-885 gửi lúc 20-2-2013 10:23
thân gửi Mod!!!!!!!!!!!

mình xin được lập Game "Nối tên couple mà bạn yêu thích"

chúng mình đã có thông báo tại box
http://kites.vn/thread/quy-dinh- ... -cafe-4231-1-1.html
Thời gian này thiết nghĩ không nên lập quá nhiều game và poll nữa để tiết kiệm băng thông cho 4rum.
Thân mến !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2013 11:14:56 | Xem tất
Mình xin đăng kí game đoán từ viết tắt.
Luật chơi rất đơn giản.  
- Người đầu tiên chỉ việc đưa ra từ viết tắt để người thứ 2 đoán.
- Được viết tắt ít nhất là 2, nhiều nhất là 4 từ.
Thanks Mod {:138:}

Bình luận

Kể từ nay những game nào spam quá ít chữ sẽ ko đc lưu hành, hạn chế game bạn nhé:)  Đăng lúc 25-2-2013 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2013 18:34:32 | Xem tất
Mình xin đăng kí game  :Đuổi hình bát chữ
Luật chơi:Khá đơn giản là nhìn hình để đoán chữ
Lý do :Game trên box càng ngày càng ít .Mà game này
thì hình như chưa lập bao giờ .Lại giúp thư giản đầu óc và
giải trí nữa .Rất bổ ít .Mong Mod đồng ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:03:14 | Xem tất
game hay va zui nghe
choi nao choi nao
Bạn là một Kpop fan, bạn tự tin nhận ra thần tượng mình ở bất cứ nơi đâu, trong hoàn cảnh nào? Hãy cùng kiểm chứng nhé. Luật chơi rất đơn giản (tuy hơi mất công tí ^^), mỗi người sẽ chọn ra một bức hình bị khuất mặt của một ca sĩ, dv nào đó (vì cái này hơi khó nên chỉ giới hạn trong K-biz thôi nhé), người bên dưới sẽ đoán tên và chọn ra một bức hình khác đố người tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 00:43:12 | Xem tất
có game gì hay không mọi người góp ý cho mình cái game nào hay để mình xem với.
Buồn chẳng có trò gì chơi nhân tiện lên chơi game kiếm điểm
Thanks mọi người trước!

Bình luận

bạn quay về page 1 mình đã thống kê 1 số game ở post 1. Thân !  Đăng lúc 25-4-2013 08:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 03:01:46 | Xem tất
Giờ thì mình đã hiểu vì sao mình bị trừ mất điểm rồi.Mình sẽ thận trọng hơn trong cách viết bài.
Mình cũng rất thích chơi game và tham gia cá độ đá bóng nhưng mình vẫn chưa hiểu cách thức cá độ và tổng hợp điểm như thế nào.
MÌnh không tìm thấy bài viết hướng dẫn cách cá độ nào trong bõ cả.Không biết có bạn nào có thể chỉ giùm mình được không??Và nếu cá độ thì mình chỉ có thể dùng tối đa số Kites mà mình có hay là như thế nào?Cám ơn mọi người đã đọc bài của mình và chỉ dẫn nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-5-2013 06:02:58 | Xem tất

Giờ thì mình đã hiểu vì sao mình bị trừ mất điểm rồi.Mình sẽ thận trọng hơn trong cách viết bài.
Mình cũng rất thích chơi game và tham gia cá độ đá bóng nhưng mình vẫn chưa hiểu cách thức cá độ và tổng hợp điểm như thế nào.
MÌnh không tìm thấy bài viết hướng dẫn cách cá độ nào trong bõ cả.Không biết có bạn nào có thể chỉ giùm mình được không??Và nếu cá độ thì mình chỉ có thể dùng tối đa số Kites mà mình có hay là như thế nào?Cám ơn mọi người đã đọc bài của mình và chỉ dẫn nhé.

Bình luận

http://kites.vn/thread/thac-mac-gop-y-4357-1-1.html bạn có thể vào đây để hỏi .  Đăng lúc 23-5-2013 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2013 11:54:07 | Xem tất
Mình xin đăng kí game  : chữ ngược
link game: http://kites.vn/thread/-game-chu-nguoc-394814-1-1.html
Luật chơi:Khá đơn giản,dịch chữ ngược và đưa ra chữ ngược để mọi người đoán
Lý do :game này hình như chưa lập bao giờ .Giúp thư giản đầu óc và giải trí.[đồng thòi cũng giúp cho các mem kiếm thêm điểm ạ!^^]
mong các ad đồng í!thank~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách