Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Tình hình mới nhất của Park Shi Hoo sau vụ scandal bị tình nghi cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2013 14:26:11 | Xem tất
Mình thấy đâu nên dựa vào việc anh ấy có quan hệ với cô gái ấy mà nói anh ấy phóng túng đc..... Như vậy có hơi hà khắc
Anh ấy trưởng thành và rung động xảy ra tình 1 đêm cũng rất bình thường.... Đâu phải ai lúc nào cũng kiềm chế bản thân đc, nhất là valentine ai cũng có cặp mình lại cô đơn lại có cô ấy bên cạnh biết đâu cô ấy có khi còn quyến rũ anh ý thì sao.... Nhiều yếu tố thuận lợi như thế anh ấy " yếu lòng" là phải....cái giới giải trí này biết bao nhiêu là cô A như thế biết đâu anh ý đã từ chối nhiều cô A rồi chỉ do lần này nhiều yếu tổ thuận lợi nó xếp sẵn nên trót đại thôi.... Mình ko nghĩ anh này phóng túng đâu.Đôi khi lâu lâu ko thể điều khiển đc bản thân thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 17:48:07 | Xem tất
mickey.olala.hd gửi lúc 19-2-2013 16:53
hả? tin này rộ lên từ bao giờ mà mình không biết nhỉ?
nhìn cái new mà mồn há hốc đ ...

là ai vậy bạn? Công ty quản lý cũ hay ai ? Hic, tội nghiệp PSH, diễn viên cỡ bự dính vào scandal này ảnh hưởng ghê gớm

Bình luận

là sao bự mà dính scandal kieu này thì xem như xong sự nghiệp rồi ...  Đăng lúc 25-2-2013 09:49 PM
là sao bự mà dính scandal kieu này thì xem như xong sự nghiệp rồi ...  Đăng lúc 25-2-2013 09:49 PM
diễn viên trẻ đang thực tập nào đó @@  Đăng lúc 20-2-2013 09:44 PM
diễn viên trẻ đang thực tập nào đó @@  Đăng lúc 20-2-2013 08:41 PM
diễn viên trẻ đang thực tập nào đó @@  Đăng lúc 20-2-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 19:31:42 | Xem tất
Chuyện này trùng hợp quá hen, vừa hết HĐ với cty quản lý thì bị dính vào vụ này luôn
Ngoài ra còn có 1 số tình tiết vô lý  nữa chứ
Khả năng anh Park là anh Park bị gài roài \m/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 23:34:32 | Xem tất
ság sớm t2 vừa onl là đã nge tin shok r`....ko thể tin vào mắt mình đc....mình tin anh, ko thể nào anh làm ch này đc...chắc chắn anh bị gài r`....mà cũg ko hiểu con bé kia sao lại làm v nữa...nó chưa debut mà làm v để làm j...nếu vụ này làm ság tỏ, a ko cướg hiếp nó thì chắc chắn nó đi luôn r`....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 18:45:57 | Xem tất
mọi bằng chứng đang bất lợi cho PSH..haizz nếu K nói có tin nhắn của cô A giao cho cảnh sát zậy???
mọi thứ cứ rối tung lên không biết nên tin vào đâu
hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp...với PSH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 00:35:41 | Xem tất
theo mình, bước chân vào ngành giải trí Hàn đã khó, đứng sao cho vững còn khó gấp ngàn lần. Chỉ vì những mối quan hệ không tốt, xích mích mâu thuẫn, hay đơn giản chỉ là 1 lời từ chối thôi, cũng có thể khiến cho số phận của 1 con người thay đổi hoàn toàn. Đang ở trong cái thời thế huy hoàng với bộ phim đình đám thu hút vô số khán giả, a Park dính scandal này coi như xác định rồi. Thương anh quá. Mong là anh sẽ vẫn đứng vững được trên lập trường của bản thân và sống tốt. Nghe những vụ tự tử của sao Hàn trước đến giờ mình thấy sợ lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 14:59:41 | Xem tất
Có khi nào phía công ty quản lý cũ tính vùi dập ko nhỉ?
Khổ thân gd Cha :-ss 1 mình giải quyết vấn đề khó khăn :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 15:48:13 | Xem tất
hồi mới nghe tin sốc k tưởng , một người ít scandal như anh mà lại bị dính ngay vào vụ kiện hiếp dâm, nghĩ ngay là anh bị oan mà. mong cảnh sát nhanh chóng điều tra làm rõ sự việc . Dù có giải được oan thì cũng sẽ bị ảnh hưởng đến sự nghiệp haiz thui cố lên anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 21:53:16 | Xem tất
Có bằng chứng xác thực rồi nói chung là mong luật pháp sử đúng người đúng tội , nhiều người nổi tiếng ỷ mình lắm tiền mà coi thường pháp luật đọc cm của các bạn ở đây liên tưởng đến phim The Chaser vừa mới chiếu tuy tình huống có khác nhau nhưng mà nói chung vẫn quy về 1 mối idol luôn được bênh vực =)) .
P/s trong phim giờ The Chaser có cảnh tên idol đâm chết cô bé rồi bọn fan hâm mộ như 1 lũ thú vật quay ra bênh vực cái thằng idol ấy mà tấn công người cha cô bé tố cáo . Thật sự đáng sợ và bây giờ thấy lại cảnh đấy ở ngay cái 4room này cứ bảo con người không vô cảm đi

Bình luận

mua
Vậy thì lúc rời quán rượu cô ả đi nhong nhong là bằng cớ ngũy tạo chăng? Cảnh sát còn chưa kết luận được nên đừng vội vàng như hai từ..hàm hồ!  Đăng lúc 25-2-2013 12:11 AM
Bạn có thể nói tôi nói sai vì đã miệt thị cô gái đó (tất nhiên là theo cách nghĩ của bạn) nhưng đừng có dùng lối nói đó để miệt thị lại tôi.  Đăng lúc 23-2-2013 01:40 PM
Chưa có ai xuc phạm bạn đâu mà bạn xúc phạm người khác thế.  Đăng lúc 23-2-2013 01:38 PM
"bạn có thích bị gọi là kẻ câu trai không" Tôi chẳng phải fan ai để mà bênh ng nọ ng kia. Nếu bị cưỡng dâm sao ko kêu oan ngay hôm sau đi  Đăng lúc 23-2-2013 01:37 PM
Nói như kiểu đúng rồi ấy, tôi nói là "Có Cô" chứ k phải cô nào cũng thế, mà đó là sự thật, thiếu j người hâm mộ có ý nghĩ như vậy T_T  Đăng lúc 23-2-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 02:56:02 | Xem tất
Cái mặt thì đẹp trai
ngờ đâu là con yêu râu xanh chính hiệu
đúng là đừng nhìn bề ngoài mà nhận xét người khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách