Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình hình mới nhất của Park Shi Hoo sau vụ scandal bị tình nghi cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-2-2013 10:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ biết mong chờ vào cảnh sát. Sớm làm sáng tỏ vụ việc.
Mang hết những kẻ gây rối phía sau.
Đúng là sau tấm màn nhung là cả 1 cuộc chiến. "thuận thì sống, không thì tiêu"
Haizzzzzzzzzzzzz.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-2-2013 11:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin này của PSH rất là bất ngờ, đúng là tin giật gân đầu năm, mình xem vài phim PSH đóng thấy cũng có cảm tình tuy không phải là hâm mộ gì lắm. Người nghệ sĩ sống vì danh tiếng mà lại xảy ra chuyện này dù cho PSH có thoát tội đi chăng nữa thì anh ấy phải đối mặt với mọi người ntn đặc biệt là các bạn diễn nữ sau này. Mình là khán giả mà còn cảm thấy hình ảnh của anh ấy không được như trước huống hồ là người mình phải làm việc cùng ><.

Điều buồn nhất đó là dù 2 người quan hệ tự nguyện đi chăng nữa thì câu hỏi đặt ra là vì sao PSH lại quan hệ với cô gái mà mình mới quen biết (có người sẽ nói là nhu cầu sinh lý là chuyện bình thường 2 bên tự nguyện là được nhưng có người cũng sẽ nghĩ PSH có phải đang lợi dụng tên tuổi của mình để quan hệ với cô gái này không và cô gái kia cũng tự nguyện trên cơ sở lợi dụng tên tuổi, mối quan hện của PSH?)

Mình nghĩ nhiều khả năng là PSH sẽ thoát tội vì với mấy cái loại tội danh này thì khó mà định tội lắm. Cảnh sát và cô gái đó có nghĩa vụ phải chứng minh được là PSH có tội nhất là chứng cứ mà vì 2 người đều say nên chỉ có 2 người biết hoặc thậm chí là họ cũng chẳng kiểm soát được bản thân. Hơn nữa cô gái này cũng qua tuổi vị thành niên rồi. Nếu PSH mà bị kết tội thì chỉ có chứng cứ là hình ảnh video có hành vi cưỡng ép của PSH và sự không tự nguyện của cô gái; hay như chứng cứ trên người cô gái (là hậu quả của việc chống cự của cô gái).

Một niềm tin nho nhỏ ở mình đó là vào độ tuổi của PSH thì dù có nhu cầu sinh lý (chuyện bình thường ai cũng có trừ người bất bình thường) nhưng nếu đã quan hệ thì phải dựa trên sự tự nguyện của cả 2 vì đàn ông từng trải đề cao feeling chứ không phải sự ép buộc chỉ để thõa mãn nhu cầu của mình, nếu là như vậy không còn gì để nói về mặt đạo đức nữa, đúng không?

Cái tội này đúng là quá nặng đối với 1 con người huống hồ gì là nghệ sĩ nổi tiếng giờ chỉ còn có 2 chữ phải chi anh ấy đừng QHTD với cô gái đó mà thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-2-2013 13:26:00 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng thấy shock j vs cái vụ này
Nói thật chứ có cô còn muốn được anh í ngủ cùng í chứ
Đẹp trai nổi tiếng thiếu thốn j mà đi cưỡng bức cơ chứ
Lỗi của anh ấy ở đây là thiếu cảnh giác với phụ nữ thôi, đều trưởng thành cả, trai chưa vợ gái chưa chồng xảy ra chuyện tình một đêm j đó cũng chẳng lạ, người chứ có phải tượng đâu mà bảo là giữ gìn cho vợ tương lai =))
Để được nổi tiếng mà đem chuyện kiểu này lên báo chẳng hay ho j
Con gái mà đi đồng ý uống rượu vs đàn ông thì có cớ j trách nhau khi ai cũng uống và đôi bên đều có lợi =))
Cô ấy là người "bị hại" mà còn bị mang tiếng và ném đá nhiều hơn người "đi hại"
Dù sao vụ việc này cũng ảnh hưởng k ít đến sự nghiệp của anh ấy, coi như rút kinh nghiệm vậy, đã thành sao thì ít người k bị dính vào thị phi lắm

Bình luận

Bạn có thể mua vé sang HQ xin ngủ với người ta không có nghĩa là tất cả mọi cô gái thần tượng anh ta muốn làm chuyện đó .  Đăng lúc 23-2-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-2-2013 14:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy đâu nên dựa vào việc anh ấy có quan hệ với cô gái ấy mà nói anh ấy phóng túng đc..... Như vậy có hơi hà khắc
Anh ấy trưởng thành và rung động xảy ra tình 1 đêm cũng rất bình thường.... Đâu phải ai lúc nào cũng kiềm chế bản thân đc, nhất là valentine ai cũng có cặp mình lại cô đơn lại có cô ấy bên cạnh biết đâu cô ấy có khi còn quyến rũ anh ý thì sao.... Nhiều yếu tố thuận lợi như thế anh ấy " yếu lòng" là phải....cái giới giải trí này biết bao nhiêu là cô A như thế biết đâu anh ý đã từ chối nhiều cô A rồi chỉ do lần này nhiều yếu tổ thuận lợi nó xếp sẵn nên trót đại thôi.... Mình ko nghĩ anh này phóng túng đâu.Đôi khi lâu lâu ko thể điều khiển đc bản thân thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-2-2013 17:48:07 | Chỉ xem của tác giả
mickey.olala.hd gửi lúc 19-2-2013 16:53
hả? tin này rộ lên từ bao giờ mà mình không biết nhỉ?
nhìn cái new mà mồn há hốc đ ...

là ai vậy bạn? Công ty quản lý cũ hay ai ? Hic, tội nghiệp PSH, diễn viên cỡ bự dính vào scandal này ảnh hưởng ghê gớm

Bình luận

là sao bự mà dính scandal kieu này thì xem như xong sự nghiệp rồi ...  Đăng lúc 25-2-2013 09:49 PM
là sao bự mà dính scandal kieu này thì xem như xong sự nghiệp rồi ...  Đăng lúc 25-2-2013 09:49 PM
diễn viên trẻ đang thực tập nào đó @@  Đăng lúc 20-2-2013 09:44 PM
diễn viên trẻ đang thực tập nào đó @@  Đăng lúc 20-2-2013 08:41 PM
diễn viên trẻ đang thực tập nào đó @@  Đăng lúc 20-2-2013 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-2-2013 19:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện này trùng hợp quá hen, vừa hết HĐ với cty quản lý thì bị dính vào vụ này luôn
Ngoài ra còn có 1 số tình tiết vô lý  nữa chứ
Khả năng anh Park là anh Park bị gài roài \m/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-2-2013 23:34:32 | Chỉ xem của tác giả
ság sớm t2 vừa onl là đã nge tin shok r`....ko thể tin vào mắt mình đc....mình tin anh, ko thể nào anh làm ch này đc...chắc chắn anh bị gài r`....mà cũg ko hiểu con bé kia sao lại làm v nữa...nó chưa debut mà làm v để làm j...nếu vụ này làm ság tỏ, a ko cướg hiếp nó thì chắc chắn nó đi luôn r`....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-2-2013 18:45:57 | Chỉ xem của tác giả
mọi bằng chứng đang bất lợi cho PSH..haizz nếu K nói có tin nhắn của cô A giao cho cảnh sát zậy???
mọi thứ cứ rối tung lên không biết nên tin vào đâu
hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp...với PSH
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 22-2-2013 00:35:41 | Chỉ xem của tác giả
theo mình, bước chân vào ngành giải trí Hàn đã khó, đứng sao cho vững còn khó gấp ngàn lần. Chỉ vì những mối quan hệ không tốt, xích mích mâu thuẫn, hay đơn giản chỉ là 1 lời từ chối thôi, cũng có thể khiến cho số phận của 1 con người thay đổi hoàn toàn. Đang ở trong cái thời thế huy hoàng với bộ phim đình đám thu hút vô số khán giả, a Park dính scandal này coi như xác định rồi. Thương anh quá. Mong là anh sẽ vẫn đứng vững được trên lập trường của bản thân và sống tốt. Nghe những vụ tự tử của sao Hàn trước đến giờ mình thấy sợ lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-2-2013 14:59:41 | Chỉ xem của tác giả
Có khi nào phía công ty quản lý cũ tính vùi dập ko nhỉ?
Khổ thân gd Cha :-ss 1 mình giải quyết vấn đề khó khăn :-ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách