Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình hình mới nhất của Park Shi Hoo sau vụ scandal bị tình nghi cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 19-2-2013 23:54:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là chỉ muốn cmt 1 bài duy nhất tại topic này thôi rồi không nói tới nữa. Nhưng đọc cmt của 1 số bạn nói qua việc này thích anh Park vì dám làm dám nhận thì mình chỉ biết lắc đầu ... Nếu PSH có quan hệ thật, nạn nhân tố cáo, cảnh sát nhập cuộc, công chúng đều đang theo dõi thì đố PSH dám ko nhận là ko quan hệ với cái cô A kia. Con đường để gỡ gạc chút danh tiếng cho PSH chính là xác nhận có quan hệ. Còn như cố phủ nhận khi mà cảnh sát điều tra ra thì coi như mất hết.

Mình chỉ muốn nói với các fan của PSH rằng : tiên trách kỷ hậu trách nhân. Biết rằng ng nhà mình thì mình phải  bênh. Nhưng ít ra mình cũng phải nghĩ lại xem xem thực tế ng nhà mình có thật sự là ko có lỗi, không có trách nhiệm gì không ?

Thật sự tiếc cho PSH bao nhiêu năm phấn đấu xây dựng hình ảnh đẹp. Để rồi vì có mấy tiếng mà làm mờ đi hình ảnh đẹp vốn có. Cũng hy vọng qua chuyện này cũng là 1 bài học cho PSH và cho các nam diễn viên khác. Muốn ăn bánh thì cứ trả tiền. Muốn không trả tiền thì hãy cặp bồ chính thức ( ko công cũng đc ). Và 1 nam 1 nữ nếu không phải bồ bịch hay vợ chồng thì đừng bao giờ nhậu riêng tư với nhau.

Bình luận

Nữ nghệ si lén lút kết hôn cũng đã điêu đứng rồi, nói gì đến nam nghệ sĩ lén lút qhệ bị phát hiện càng bị chỉ trích, them mac 'hiep dam' thì xem như chấm hết   Đăng lúc 20-2-2013 09:47 AM
Mình chả thích đàn ông yêu đương qua đường... bây h có nói gì thì PSH cũng có lỗi trong đó... Hàn còn rat PK, các phụ huynh ko bao h cho phep con em ham mộ 1ng ko lanh manh   Đăng lúc 20-2-2013 09:44 AM
đôi khi ăn bánh trả tiền rồi mà cũng bị cắn đấy chứ =.=  Đăng lúc 20-2-2013 01:19 AM
Còn cô kia trở mặt sau đó thì làm sao mà biết được, sáng hôm sau ra về còn tươi cười bye bye thì sao  Đăng lúc 20-2-2013 12:51 AM
Khộ quá thế bây giờ bạn muốn chúng tôi phải làm thế nào,mổ xẻ trách móc ra lỗi lầm của anh ah, dưng cơ mà anh có lỗi gì nào nếu hai bên tự nguyện  Đăng lúc 20-2-2013 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-2-2013 00:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung mh thấy vụ này để cảnh sát điều tra là rõ nhất, không phải kiểu mình hoàn toàn tin tưởng anh ấy là người đàng hoàng hay bị hãm hại, nhưng mà rượu say cả 2 người thì có trời mà biết truyện gì xảy ra. chuyện cô gái kia dc cho là dựng chuyện thì mh thấy cũng hơi vô lý tý, bởi vì showbiz Hàn chứ có phải Việt đâu mà scandal là nổi tiếng, theo kiểu của netizen Hàn, mh thấy ko dìm luôn cô này thì thôi chứ nổi tiếng được gì. Nói chung để cảnh sát điều tra là rõ, còn xác định cưỡng hiếp hay tình nguyện thì là chuyên môn của họ, nhưng phải công nhận scandal này đúng là 1 cú giáng vào sự nghiệp của anh ấy. Nhưng kiểu nào thì mh cũng thấy ko đến nỗi nặng nề lắm, vì trong các vụ kiện tụng/ scandal/ tình cảm thì bên nữ ở showbiz Hàn có vẻ thiệt thòi hơn rất nhiều so với bên nam, đôi khi họ còn không gượng dậy nỗi nửa kìa, bên nam thì lùm xùm 1 thời gian rồi ổn thôi. Hơn nữa, không phải mh mất niềm tin này nọ, nhưng mà cảm thấy vụ này rồi cũng chẳng đi đến đâu, chẳng có trừng phạt gì đâu, anh Ho sau lưng còn nhiều người có lợi ích liên quan, ko dìm được đâu, kiểu gì cũng rút đơn như những vụ kiện tụng về tình ái/ tình dục như trước đây. showbiz Hàn, chưa bao giờ mình thấy vụ nào đi đến nơi đến chốn cả. Còn nếu lôi dc anh Ho ra toà, thì đảm bảo, cô này có người chống lưng gây vụ này!!

Bình luận

mình đồng ý với bạn :)  Đăng lúc 20-2-2013 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-2-2013 00:40:47 | Chỉ xem của tác giả
Pinklove gửi lúc 19-2-2013 23:54
Thật sự là chỉ muốn cmt 1 bài duy nhất tại topic này thôi rồi không nói tới nữa. Như ...

ngay kể cả trước khi a P đưa ra thông cáo thì nhiều ng đã đối mặt với việc có thể có  419 rồi bạn à

còn cái chính ở đây là nếu idol  của bạn bị làm sao đó thì ng hâm mộ có thể coi là 1 chỗ dựa
và bằng tình cảm của mình họ có quyền tin tưởng, mong ngóng .
chứ không phải kiểu thích xong lúc idol bị làm sao quay ngoắt 180 độ đâu :)
cũng chả ai nói bạn là AF
đọc bài bạn mình cũng thấy không đến mức AF
nhưng tự nhiên bạn lôi Af ra nên mình mới nói thế này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 20-2-2013 08:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ cái ả kia cuồng anh này quá muốn đc anh ý quan tâm nhưng k được nên mới vu khống lên, con gái con đứa hư hỏng đi uống rượu với trai rồi mà còn to mồm.
A Park Shi Hoo với sự nghiệp đang trên đà phát triển như thế, anh ấy sẽ k nông nổi để phá hỏng sự nghiệp đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-2-2013 08:34:24 | Chỉ xem của tác giả
Cái cô em A, B, C kia mình chưa biết mặt ngang mũi dọc thế nào nhưng mình đoán em này óc hạt nho quá {:176:}
Nghề câu trai là nghề của em mà em làm ầm lên báo chí thế này lần sau còn anh zai nào dám bén bảng đến em ko hả em?

Nhưng mình nghĩ Công ty quản lý cũ của anh Hoo gây khó dễ thui, muốn hủy hoại danh tiếng của anh khi anh ra lập công ty riêng

Bình luận

Miệt thị người khác trước hết hãy xem lại mình , bạn có thích bị gọi là kẻ câu trai không ? Nếu thích tôi sẽ gọi bạn  Đăng lúc 23-2-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-2-2013 09:16:05 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. cố lên anh PSH.
Chắc chắn là a ko cố tình mà.
Giờ lại không còn công ty quản lí nữa chứ. Tội nghiệp a quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-2-2013 09:40:43 | Chỉ xem của tác giả
mình thì mình lo cảnh sát tìm chứng cứ ntn dc nhỉ?
nếu mới xảy ra đêm wa, cô này đi tố cáo thì ít ra còn có cái là bằng chứng
k biết xảy ra lâu chưa ta?
lâu rồi thì cô này chắc ở bẩn lắm đây ;))

Bình luận

=)))) từ hôm 14 thì h làm quái j còn bằng chứng, khổ  Đăng lúc 20-2-2013 10:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-2-2013 10:14:45 | Chỉ xem của tác giả
Pinklove gửi lúc 19-2-2013 23:54
Thật sự là chỉ muốn cmt 1 bài duy nhất tại topic này thôi rồi không nói tới nữa. Như ...

Mình cũng chỉ muốn comt 1 lần trong topic này nhưg ko ngờ lại là reply với bạn.
Đầu tiên mình muốn xác định với bạn chuyện này, fan của Shi Hoo đa phần là đã trưởng thành ko phải tuổi teen- mình muốn nói rằng những ý kiến bênh vực đó xuất phát từ sự tin + hiểu con người Hoo và cả những đen tối trong cuộc sống.
Ăn bánh trả tiền, luật chơi đơn giản nhưg khi con mồi béo bở hơn thì liệu cái bánh có muốn đẩy cao giá ko. Hoo già chỉ là thiếu kinh nghiệm chơi bời nên ra cớ sự này. Chính Hoo thừa nhận có q.hệ, vậy bạn hiểu cách thừa thừa nhận này là trốn chạy sai lầm hay là đối diện sai lầm. Mong bạn nhìn nhận sự việc đừng quá khắt khe.

Gởi đến những ai yêu mến anh, xin đừng vội thất vọng hay sụp đổ. Kiên nhẫn hơn, vì những gì chúng ta đang theo dõi ko mệt mỏi bằng anh đâu. Nếu đã chọn anh để tin tưởng thì hãy tiếp tục tin, ko có chuyện niềm tin đặt lầm chổ gì hết chỉ là cuộc sống đôi khi có vấp ngã thì hãy vị tha.

Gởi đến các bạn đang tiện tay ném đá, "sai thì chịu đi", "đáng đời".... các bạn dùng lời lẽ cũng lạnh lùng thật nhưg ko cá tính miếng nào. Mình ngĩ tham gia forum thì chắc ai cũng có idol, hãy nhẹ lời để lỡ nay mai idol các bạn vấp ngã các bạn ko đơn độc bảo vệ. Và hơi gian xảo chút dù ko biết mặt nhau nhưg mình cầu chúc các bạn sau này cũng tạo ra được sự nghiệp thật sáng chói rồi rơi đau, khi đó xem có " sai thì chịu đi" ko và người ta bảo "đáng đời" thì tâm trạng thế nào. Vậy nhé.

Bình luận

thanks  Đăng lúc 20-2-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 20-2-2013 10:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Trên trang http://parksihoo4u.com, có đăng một bài phỏng vấn chủ quán rượu, nơi mà PSH và Miss A đã uống vào tối 14.02.
"Theo đó, người chủ quán rượu đã xác nhận rằng, sau khi ăn uống, PSH đã lịch sự đưa Miss A xuống lầu và cô này không hề có biểu hiện say rượu, cô ta đi xuống 15 bậc của cầu thang mà không có bất kỳ vấn đề gì".
Ông ta còn nói camera đã ghi lại và nếu cảnh sát trưng dụng bằng chứng thì ông chủ quán rượu sẽ cung cấp.
Ngoài ra còn một nam nhân chứng cũng uống cùng với PSH và Miss A trong buổi tối hôm đó, được gọi là Mysterius K nhưng chưa rõ là ai.

Link đây: http://parksihoo4u.com/2013/02/2 ... w-with-eye-witness/

Nếu chuyện này đúng là thật thì khả năng Miss A tố cáo PSH có hành vi CD sẽ giảm tính nghiêm trọng đi rất nhiều.
Điều khôn ngoan mà cũng có thể là trung thực của PSH là thừa nhận có QHTD vì cảnh sát sẽ dễ dàng tìm ra bằng chứng, nhưng để buộc tội CD thì cũng rất khó.

Đã từng rất yêu thích PSH trong FH và cũng rất buồn vì anh vướng phải tình huống này, nhưng mình hoàn toàn thông cảm với anh vì mình cũng đàn ông. Có thể chuyện này là bình thường (đây là nói trên danh nghĩa hai người cùng đồng tình), nhưng sẽ là bất thường đối với một ngôi sao như anh. Cảm giác ngôi sao phóng túng, có lẽ sẽ đeo anh rất lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 20-2-2013 10:44:32 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy nhiều bạn ở đây buồn cười quá, có lẽ do tuổi đời còn nhỏ nên với các bạn chuyện qhtd là điều j đó còn quá to tát, lạ lẫm... nhưng nói thế thôi chứ box văn học 18+ thấy lúc nào cũng nóng sốt mà :)), chính thế hệ các bạn có khi lại rành những đam mỹ này nọ hơn tụi mình =))) ...

mình vốn dĩ k phải fan a Park nhé, nhg phim của a thì coi cũng kha khá, đặc biệt kết a từ vai luật sư Seo trong PP... hồi đó còn ship điên đảo 2 anh chị, thật k may a có vẻ thik tuýp ng nhỏ bé xinh xắn ít tuổi... T-T hiu hiu... Ngay từ đầu đọc tin thì đã tự xác định tư tưởng a với cô A chắc chắn có chuyện qhtd, có thể tạm khẳng định là tình 1 đêm, nhg cũng chưa chắc, biết đâu chính a trong lúc ấy thật lòng phát sinh chuyện tình cảm (sét đánh) dẫn đến việc kia? :)) Nên nói chung h cũng chả kết luận đc gì, chỉ là muốn comt rằng cái chuyện qhtd nó vốn dĩ k có j quá ghê gớm, với nhiều ng nó thậm chỉ CHỈ LÀ BẢN NĂNG, chứ k phải là do yêu rồi mới xxx, còn chuyện tình 1 đêm thì xin lỗi nó rầm rộ cách đây vài năm rồi ngay tại vn chứ đâu xa, đọc báo thiếu quái gì... k tin thì các bạn cứ google thử xem... lắm chuyện kinh dị hơn chứ tình 1 đêm là cái j =))

ps: ngay chỗ mình ở trọ có bạn nam dv truyền hình rất đẹp trai của vn ở nè, bạn ấy ngoài việc đóng phim k ở nhà ra thì tối nào cũng bar biếc đến 2 - 3 h sáng mới về, còn chuyện tình cảm thì 1 lúc quen 3 cô =))) đó là những gì mình thấy trc mắt thôi, khuất mắt ai bit có chuyện gì? Thế giới giải trí Hàn thì khắc nghiệt, k chơi bời xả stress thì chết sớm =)) nên đừng tưởng những gì mình thấy là sự thật, chính idol còn tình 1 đêm đầy ra huống gì dv =)))

Bình luận

ss cmt chuẩn hơn cả chữ chuẩn :3  Đăng lúc 21-2-2013 11:48 PM
nếu truong hợp cô A giăng bẩy hại anh thì PSH sẽ thoát tội but htg bị mất, hi vọng anh ấy sẽ sống lành mạnh và cẩn thận trong các moi qhe  Đăng lúc 20-2-2013 05:44 PM
:)) thì thôi bỏ nghề chứ trở lại làm j cho mệt nhà a cũng đâu phải thiếu tiền gì  Đăng lúc 20-2-2013 05:43 PM
:)) thì thôi bỏ nghề chứ trở lại làm j cho mệt nhà a cũng đâu phải thiếu tiền gì  Đăng lúc 20-2-2013 05:43 PM
đời sống riêng tư mình ko để ý đó là tự do cá nhân but hình tg cho gioi trẻ hoc tập thì nen giữ, Hàn rất PK chứ ko dễ như VN, PSH sẽ khó tro lai nhu trc.  Đăng lúc 20-2-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách