Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20765|Trả lời: 73
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tình hình mới nhất của Park Shi Hoo sau vụ scandal bị tình nghi cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trả lời phỏng vấn qua điện thoại với tờ Starnews chiều ngày 19.12, một người có quan hệ với Park Shi Hoo tiết lộ: "Park Shi Hoo hiện đang ở nhà. Anh ấy rất đau khổ vì vụ việc không phải là sự thật nhưng được lan truyền như sự thật. Anh ấy cảm thấy oan ức về chuyện không thể nào lý giải nổi đang diễn ra", "Không cưỡng ép quan hệ là sự thật rõ rành rành. Về điểm này, chúng ta chỉ có thể đợi cảnh sát điều tra và đưa ra kết luận cuối cùng."

"Hiện tại, Park Shi Hoo không có công ty quản lý, phải đơn độc giải quyết sự việc nghiêm trọng như vậy nên gặp rất nhiều khó khăn. Park Shi Hoo cho rằng cần thảo luận với luật sư rồi tiếp nhận cuộc điều tra của cảnh sát sẽ thỏa đáng hơn. Vì vậy, Park Shi Hoo mới xin hoãn buổi tường trần ngày hôm nay."

Ngoài ra, ngày 18.2, cảnh sát tây bộ Seoul tiết lộ, Park Shi Hoo bị một nữ thực tập sinh 22 tuổi tố cáo có hành vi cưỡng hiếp cô sau khi hai người cùng uống rượu.

Nguồn Starnews
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-2-2013 16:49:50 | Chỉ xem của tác giả
tội nghiệp quá
năm ngoái là LJA
năm nay là PSH

mình thực sự ko muốn tin nhưng có lẽ dù sao thì vẫn có phần trách nhiệm
thế nên đừng quá hâm mộ và si mê một ai đó
đều là ng mà

Bình luận

loạn cả rồi.chả biết là đúng hay sai nhưng mà cũng không thể chấp nhận được những vụ scandan như thế này.  Đăng lúc 26-2-2013 01:26 PM
uh công nhận hiếp dâm khủng khiếp lắm. đúng là thế giới đảo lộn ko biết đâu mà lần  Đăng lúc 19-2-2013 09:32 PM
vụ cuae lee ji ah là chia tay chông cũ và vấn đề chia tai sản, còn vụ anh hô này là tình dục, mất hình tượng hơn nhiều  Đăng lúc 19-2-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-2-2013 16:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân quá
Thương lão quá, đơn thương độc mã cũng khó
Trăm sự nhờ các bác luật sư

Bình luận

vụ này có cả 1 kịch bản đó ss...em mới ngóng đc=)))))))))  Đăng lúc 20-2-2013 10:48 AM
...  Đăng lúc 19-2-2013 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-2-2013 16:53:07 | Chỉ xem của tác giả
hả? tin này rộ lên từ bao giờ mà mình không biết nhỉ?
nhìn cái new mà mồn há hốc đấy chủ thớt ơi
anh Hoo sao lại bị gán cho cái tội ấy được,thật nhục nhã
Cố lên anh em,đá phăng bọn phao tin đồn đê ~

Bình luận

cô A là con tốt thí cho kẻ đứng đằng sau mà ai cũng biết là ai. Haizzzzzzzzzzzz:((((  Đăng lúc 20-2-2013 10:52 AM
cô A là con tốt thí cho kẻ đứng đằng sau mà ai cũng biết là ai. Haizzzzzzzzzzzz:((((  Đăng lúc 20-2-2013 10:52 AM
dù là trainee thi dùng cách này đâu nổi tiếng để đc yêu quý đc chứ,ngu gì lại mang tiếng xấu vào mình=))  Đăng lúc 19-2-2013 05:11 PM
sut
nhưng mới là trainee thì không ai một phát đi kiện luôn đâu :)) phải có kiểu đỡ đằng sau rồi :))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 05:06 PM
bt thì dv mới đâu dùng cái scandal nhạy cảm thế này? @@ có nổi tiếng thi cũng bị tiếng xấu mà  Đăng lúc 19-2-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-2-2013 16:54:44 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân anh Park ghê
giờ đơn thương độc mã rồi
thực sự mình cũng nghĩ vụ có quan hệ với nhau là có thật :)
nhưng mọi người thích tin tưởng là việc của mọi người thôi
đừng bạn nào vào nói những bạn đấy mù quáng này nọ :)
gần giống như đó là 1 niềm tin ý :)

Bình luận

:)) đùa chứ,nếu có thật thì không phải cô A ấy quá sướng sao.Cứ lặng lẽ uy hiếp anh Hoo,rồi công khai người yêu,không fai chị kia cũng xinh hay sao:))  Đăng lúc 19-2-2013 05:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-2-2013 16:56:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có nhất thiết phải ầm ĩ lên k? 22t trẻ thì trẻ nhưng lớn r mà. Làm vc phải nghĩ chứ. Ngta bảo k làm là k làm. Ai chả có lòng tự trọng. Cứ làm như cao quý lắm. Haha. Nói xong thế còn danh dự của ngta thì sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-2-2013 16:57:09 | Chỉ xem của tác giả
Anh ơi thuê luật sư thật giỏi vào
Ăn ngủ bình thường,đừng có mệnh hệ gì nhé
Tốt nhất là đừng có lên mạng đọc linh tinh làm gì, mọi người luôn ở bên anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-2-2013 17:02:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình chả tin vụ cưỡng ép ở đây

Đẹp trai, giàu có, tài hoa phẩy tay cái có ối cô chết

Hơn nữa anh được thành công như hôm nay sau khi đã trải qua nhiều giai đoạn khó khăn

Nên đủ tin tưởng anh k hành xử kiểu như thế này

Nhưng dù gì đi nữa danh tiếng của anh bị ảnh hưởng nghiêm trọng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-2-2013 17:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Trai gái trưởng thành "có quan hệ" là chuyện tự nhiên !
Anh Park 35t rồi chứ không phải 15t , em gái kia 22t chứ không phải 12
Anh đến tuổi này rồi mà còn chưa biết mùi đời thì mới là đáng lo đấy !
Quan trọng là đôi bên cùng tự nguyện và mình tin PSH không điên gì mà làm cái chuyện cưỡng ép kia .
Không có công ty quản lý thì hơi mệt nhưng chuyện đâu cũng vào đó thôi .
Chuyện ảnh hưởng đến danh dự nghiêm trọng như này mà không đau khổ và lo lắng mới lạ . Chủ yếu là fan tin tưởng và ủng hộ . Trắng đen cuối cùng cũng sẽ rõ thôi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-2-2013 17:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện gì thế này
Mình ko tin, chắc chắn mình ko tin
Ko phải mình là fan của a Bí mà mình nói thế nhưng gần như chắc chắn vụ này là do cô A PR tên tuổi
Chờ cảnh sát chứng minh cho anh
Nhưng mình là người ngoài cuộc còn cảm thấy sốc như thế này thì anh sẽ cảm thấy bị tổn thương và danh tiếng ảnh hưởng đến chừng nào

Bình luận

Bao nhiêu bằng chứng thế mà dám bảo là anh Park của quý vị không phạm tội , đặt mình vào cô gái mà nói , xã hội HQ không PR tên tuổi kiểu đó đâu bạn đó là kiểu VN   Đăng lúc 22-2-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách