Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12950|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tin tức weibo dự án phim ảnh của các diễn viên Lý Dịch Phong, Dương Dương, Trịnh Sảng, Đường Yên..

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tin tức weibo dự án phim ảnh của các diễn viên Lý Dịch Phong, Dương Dương, Trịnh Sảng, Đường Yên..

1.        Phim truyền hình đề tài gián điệp dân quốc “Ma Tước” cải biên từ phim tiểu thuyết cùng tên của biên kịch Hải Phi do Kim Sâm, Chu Viễn Đan chỉ đạo đã định ngày 20-7 sẽ khai máy tại Thượng Hải. Lý Dịch Phong sẽ đóng đặc công hai mang Trần Thâm, Châu Đông Vũ vai nữ chính Từ Bích Thành, người diễn vai Lý Tiểu Nam hoặc là Thư Sướng hoặc là Hám Thanh Tử. Lý tiểu Nhiễm là khách mời đặc biệt, Trương Lỗ Nhất vai phản diện, còn có diễn viên nổi tiếng tham gia vai diễn quan trọng.

2.        Trịnh Sảng và Dương Dương sẽ xuất diễn Bối Vi Vi và Tiêu Nại trong bản truyền hình “ Vi Vi nhất tiếu rất khuynh thành” (Yêu em từ cái nhìn đầu tiên) chuyển thể từ tiểu thuyết nổi tiếng của Cố Mạn. Hai diễn viên này là do đích thân Cố Mạn chọn lựa, do Hoa Sách ảnh thị giữ quyền sản xuất.

3.        Phim truyền hình cổ trang cung đấu, tranh đấu được chuyển thế từ tiểu thuyết cổ đại nổi tiếng của Tần Giản "Cẩm tú vị Ương" (Thứ nữ hữu độc) đã xác định đầu tháng 9 sẽ khai máy tại phim trường Hoành Điếm. Nữ chính ngay từ đầu đã xác định là Đường Yên, bởi vì cô ấy bận tham gia mấy bộ phim điện ảnh nên luôn chờ đợi lịch trình phù hợp. Nam chính đã bàn bạc với Hàn Đống, La Tấn, chờ nhà sản xuất công bố. Phim do công ty truyền thông Khắc Đốn phối hợp với Hoa Sách ảnh thị sản xuất. Trước đó tháng 7 Đường Yên sẽ tham gia phim điện ảnh "Đại thoại tây du 3"

dịch: [email protected]
nguồn: @青春影视偶像

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
je_god + 5 Bài viết hữu ích
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ Đường :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2015 21:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Thấy các bạn căng nhỉ ) Mừn thấy bt vì kiểu gì sau phim này Dê Dê cũng nổi hơn nhiều là các chắc vì truyện này quá hot mà.Tốt cho Dương thế thì ai đóng nữ 9 mà chả đc cho chó mẻo đóng mình cũng k có ý kiến luôn cho dù mình cũng không thích TS cho lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2015 23:50:34 | Chỉ xem của tác giả
TS đóng BVV là chính thức luôn chưa vậy cả nhà?
#không_thể_tin_được
Bạn này mà đóng thì mình chắc sẽ ko xem phim đâu, nhìn ngang nhìn dọc ko thấy chỗ nào ra BVV cả, chưa kể là khí chất... khí chất đó ah... ko phải ai đẹp cũng có đâu huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-6-2015 09:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Không thể nào hình dung ra dc 1 Lí Vị Ương do Đường Yên đóng được, làm ơn đừng phá vỡ hình tượng 1 An Bình Huyện Chủ thông minh sắc sảo, lạnh lùng tàn nhẫn

Bình luận

Mời bạn xem Hiên Viên Kiếm nhé =.= ma nữ Ninh Kha của Đường Yên tàn độc thâm hiểm với cô ấy chỉ có Vũ Văn Thạc là đáng quan tâm thôi  Đăng lúc 30-6-2015 04:01 PM
Mình đồng ý với bạn. Hồi đó rất mê truyện và Lý Vị Ương. Đường Yên trông thế nào thì vẫn mềm mỏng không thể sắc sảo như thế nên mình cũng thất vọng.   Đăng lúc 29-6-2015 07:54 PM
Nội dung phim sẽ khác truyện nhiều lắm đó bạn  Đăng lúc 21-6-2015 11:07 PM
Nội dung phim sẽ khác truyện nhiều lắm đó bạn  Đăng lúc 21-6-2015 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-6-2015 18:49:53 | Chỉ xem của tác giả
Em đọc xong không thể tin nổi được luôn. Đường Yên chỉ xứng đóng Thường Tiếu hay Thường Hỉ thoai chứ hả? Ngay cả Trường Nhạc chị í cũng không đóng được chứ đừng nó đến Vị Ương... Chị í đã từng diễn vẻ mặt ác độc, tàn nhẫn, sẵn sàng đẩy người ta đến chỗ chết, đến bố đẻ mình cũng phải tính kế chưa???? Nói chung là thất vọng toàn tập. Cung đấu để chị í đóng, không cứu vãn nổi rồi, nam chính là ai cũng thế thôi

Bình luận

Truyện này khá dài mình đã đọc được một nửa rồi mình thấy chị ấy hợp với vai này....khi đọc truyện nhân vật Lý Vị Ương mình nghĩ ngay đến DY.  Đăng lúc 29-6-2015 06:17 PM
cũng phải tính kế thì ở Ninh Kha hội tụ đủ mọi yếu tố bạn cần.  Đăng lúc 22-6-2015 05:53 PM
rồi bạn ạ :3 hãy xem Hiên Viên Kiến sẽ thấy trùng khớp vs những gì bạn viết: độc, ác, tàn nhẫn, sẵn sàng đẩy người ta đến chỗ chết, đến bố đẻ  Đăng lúc 22-6-2015 05:52 PM
Đã có bản nội dung phim, và nó hoàn toàn khác truyện nhé bạn.  Đăng lúc 21-6-2015 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-6-2015 19:33:59 | Chỉ xem của tác giả
bình hoa Bối Vi Vi cơ mà, thân hình bốc lửa cơ mà, cơ sao là Trịnh Sảng
rất thích tác phẩm này, cơ mà mĩ nữ Vi Vi thì mình thật k mong Trịnh Sảng chút nào
Dương Dương đẹp troai đấy, đc, và mong là có toát lên được khí chất soái ca thâm tình của Nại Hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-6-2015 23:02:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cứ nói TS ko hợp nhưng đây là chính Cố Mạn chọn diễn viên thì phải có lý do của nó chứ. Chưa xem sao bíêt không hay -_-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-6-2015 00:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình k phải fan của 2 bạn này, mình chỉ là fan của truyện thôiii xem mấy phim của bạn Sảng đóng nhg hưa xem hết phim nào vì bạn ý diễn đơ quá, k tí cảm xúc Vy Vy trong tr của mình 34C, dáng ng nóng bỏng cơ mà. Bạn Sảng thì gầy nhom ah Bạn Dương Dương thì mới xem tai trái thấy diễn xuất k đến nỗi nào. Thấy tiếc cho Yêu em từ  cái nhìn đầu tiên.

Bình luận

CÒn 5 tháng nữa mới quay phim, liệu có cơ hội đổi lại dv k ta (( Bạn Sảng chắc còn chưa đọc nổi cái kịch bản phim nữa mà đã đồng ý gập đầu r  Đăng lúc 23-6-2015 06:52 PM
Mình thấy Trịnh Sảng diễn ko có cảm xúc, ko có khí chất của BVV, đó là còn chưa nói đến ngoại hình nữa >.< Mình thích Lý Thấm đóng cơ >.<  Đăng lúc 23-6-2015 10:11 AM
cùng ý kiến :'((((( ôi  Đăng lúc 22-6-2015 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-6-2015 07:29:52 | Chỉ xem của tác giả

cuối cùng Yên cũng trở lại đóng cổ trang, tuy loại cung đấu thì mình ko ưa cho lắm nhưng theo thong tin thì có vẽ như phim này có chat lượng hơn là những phim ngôn tình chuyển thể khác, ko nghiêng theo chiều hướng tthần tượng xìu xìu ển ển.Nam chính ko chon nam tthần, mà là Hàn Đông/La Tấn là thấy được hướng đi của nsx.La Tấn thì khỏi nói rùi, còn Hàn Đống mình chỉ coi duy nhất có 1 phim anh này đóng là BBKT.Tuy ko có đất diễn nhiều bbằng mấy A Ca kia, nhưng mổi lần có mặt vẫn ko bị lưu mờ, diễn xuất thì chỉ có hơn.

Chưa đọc truyện này nên ko biết nhiều chi tiếc, nhưng cho dù là bỏ đi phần trọng sinh, thay đổi chút xíu, nhưng chắc là cũng giữ lại ko ích nguyên tác đâu.Nhũng phân cảnh gây cấn chắc là sẽ giữ.Mình thích nữ chính cứng cỏi có nguyên tắc, chứ ko phải loại ác độc mất tính ng` vì trả thù, loại này ko có gì để thưởng thức cả.Mong là phim ko tôn lên loại này.

Mình là đang mong bộ Sở Vương Phi chuyển thể, Yên vô vai Vân Thiên Mộng thì ko gì bbằng.Bộ này ggiống tiểu thuyến hơn là ngôn tình, mà nhân vật từ chính tới phụ toàn là cực phẩm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-6-2015 11:36:11 | Chỉ xem của tác giả
Trịnh Sảng đâu được 34C cho dù khi diễn độn lên được nhưng khuôn mặt đẹp và thân hình quyến rũ của Vi Vi sao mà giống được chứ, chưa kể diễn xuất ngày càng nhiều người ném đá thì chắc chỉ đáng vào vai Tiểu Vũ Yêu Yêu thôi
Mấy bạn fan Đường Yên nói cổ sẽ đóng tốt phim "Cẩm tú vị Ương" vì đã đóng vai ác trong "Hiên Viên kiếm" nhưng xin lỗi cuộc đời đi, Độc Cô Ninh Kha có mấy phân cảnh thể hiện được sự ác độc bằng diễn xuất đâu, chỉ thấy ngoại hình cố tô vẽ cho ác ác lên tí mà chẳng được

Bình luận

Nhưng dù sao cũng cảm ơn lời khuyên của bạn, hy vọng bạn cũng dùng nó đúng lúc đúng chỗ :)  Đăng lúc 30-6-2015 08:39 AM
Tôi luôn suy nghĩ kĩ trước khi làm gì và sẽ chịu trách nhiệm về lời nói cũng như hành động của mình (nếu có vấn đề kiện cáo xảy ra)  Đăng lúc 30-6-2015 08:35 AM
Tôi là người bình thường chẳng phải là nhà phê bình thì lời của tôi dĩ nhiên tầm thường :)  Đăng lúc 30-6-2015 08:34 AM
Vậy cảm nhận của tôi khi đọc bình luận của bạn Havong nhé!! chỉ có 2 chữ " tầm thường". Nếu k muốn ng # tổn thương m thì đừng nói những lời tổn thg ng #   Đăng lúc 29-6-2015 10:25 PM
Cảm nhận ư??? cảm nhận cùn thì có ấy. Fan của Đường Yên không có cảm nhận ah??? họ đầu đất hết ah...chỉ có mỗi mình bạn là biết cảm nhận thôi ah...  Đăng lúc 29-6-2015 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách