Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2131|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tìm tên phim Hàn chiếu vào năm 2002

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các bạn ơi, mình đã từng xem một bộ phim với nội dung như thế này, mà thực sự mình không nhớ tên, và bây giờ muốn xem lại
- Tên diễn viên tham gia: Lee Yo Won, Ryu Jin
- Nội dung: Chị LYW bị cha mẹ bỏ rơi và có được 1 người anh mang về nuôi, sau này người anh đó phạm tội đi tù, người cảnh sát điều tra vụ án lại chính là anh RJ. Sau này khi tìm hiểu về gia cảnh của tội phạm, anh RJ đã đem lòng yêu em gái của phạm nhân. Và cũng đi tìm lại me ruột cho cô gái ấy vì cô này mắc bệnh máu trắng cần thay tủy
Mình chỉ nhớ được như vậy, và thích chị LYW quá nên muốn xem lại phim.
Các bạn giúp mình với nhé, cảm ơn các bạn rất nhiều :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2013 14:55:47 | Chỉ xem của tác giả
À mình quên mất, phim chiếu trên kênh Hà Nội lúc 9h các bạn nhé!
Cảm ơn các bạn

Bình luận

Xem phim này mình nhớ nhất bàn tay rất gầy và xương của chị Lee =)). Anh Ryu phim này cũng ngầu nữa, vậy mà bây giờ bị xếp vào dạng già rầu!  Đăng lúc 28-1-2013 05:24 PM
đúng là phim Người tốt kẻ xấu rồi, cảm ơn các bạn rất nhiều ^^  Đăng lúc 1-1-2013 10:11 PM
cảm ơn bạn nhé!  Đăng lúc 1-1-2013 10:10 PM
là người tốt kẻ xấu bạn à  Đăng lúc 1-1-2013 10:09 PM
Có tên cả 2 diễn viên chính, google phát là ra mà bạn :D. Đó là phim Pure Heart http://wiki.d-addicts.com/Pure_Heart  Đăng lúc 1-1-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2013 02:22:04 | Chỉ xem của tác giả
minh rat thich xem lai bo phim lLONG ME BIEN CA nhung tim hoai khong thay co ban nao biet xin chi giup minh voi .Thanks

Bình luận

@anhpl90 ơi: phim này có chị Go Hyun Jung, Go So Young và Choi Min Soo và 1 anh nữa mà mình chỉ nhớ mặt mà không nhớ tên  Đăng lúc 6-5-2013 08:53 AM
Mình cũng thích phim này lắm, nhưng không còn đường link về phim này nữa, mình tìm mấy năm rồi  Đăng lúc 6-5-2013 08:35 AM
có diễn viên nào đóng hả bạn? như vậy dễ tìm hơn bạn ơi :D  Đăng lúc 16-1-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-1-2013 23:31:58 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn có thể giúp mình tìm tên phim Hàn mà mình coi lâu rồi trên tivi, lúc đó bận quá coi được vài tập lưng chừng.
Nội dung mình nhớ mang máng 2 vợ chồng, anh chồng ngoại tình với cô bạn gái (Park Si Yeon đóng thì phải), cô này cũng có người yêu. Thế là anh người yêu cô này gặp cô vợ bàn bạc giả vờ quen nhau để trả thù gì đó, cuối cùng thì anh người yêu thương cô vợ thật luôn. Phim rât hay mình rất muốn xem lại, các bạn giúp mình nhé, thanks!

Bình luận

phim này hay nhưng nội tâm nam chính hơi khó hiểu, mình coi đến 2-3 lần mới lĩnh hội hết được :D thích anh Wook trong phim, nhạc phim cũng da diết^^  Đăng lúc 17-2-2013 10:07 AM
..gì, phải tìm về xem ngay mới được. Coi đi nàng, TPM đau thương thế mà ghiền còn gì :)  Đăng lúc 27-1-2013 11:10 PM
Úi giời ơi thì ra cái phim này à, nghe danh phim này lâu rồi mà đâu có coi đâu biết, hì hì cám ơn nàng Lu nhiều há, tại ấn tượng chị nữ chính mà không biết chị tên   Đăng lúc 27-1-2013 11:07 PM
Ờ, nhưng mà mình vẫn chưa coi =)))))))) Cứ nghe tới 2 chữ ngoại tình là hình thành phản xạ tránh xa, hehe. Dù biết phim này ai đã coi cũng bảo rất hay ^^  Đăng lúc 27-1-2013 09:58 PM
Đây là phim thuộc thể loại dark melodrama được chắp bút bởi Biên kịch Jung Ha Yeon - chú này rất có tiếng ở bển ^^  Đăng lúc 27-1-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-2-2013 02:56:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi, mình đã từng xem một
bộ phim với nội dung như thế này,
mà thực sự mình không nhớ tên, và
bây giờ muốn xem lại
- Tên diễn viên tham gia: Lee Yo
Won, Ryu Jin
- Nội dung: Chị LYW bị cha mẹ bỏ
rơi và có được 1 người anh mang về
nuôi, sau này người anh đó phạm
tội đi tù, người cảnh sát điều tra vụ
án lại chính là anh RJ. Sau này khi
tìm hiểu về gia cảnh của tội phạm,
anh RJ đã đem lòng yêu em gái của
phạm nhân. Và cũng đi tìm lại me
ruột cho cô gái ấy vì cô này mắc
bệnh máu trắng cần thay tủy
Mình chỉ nhớ được như vậy, và
thích chị LYW quá nên muốn xem lại
phim.
Các bạn giúp mình với nhé, cảm ơn
các bạn rất nhiều :X
Hình như tên phim là Cỏ ba lá thì fải

Bình luận

cảm ơn bạn, nhưng đây là phim Kẻ tốt, người xấu bạn ạ :D  Đăng lúc 13-2-2013 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-2-2013 08:07:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mình nhầm, phim đó là chuyện tình hoa bất tử. ngày trước mình cũng thích phim này nhưng k được xem hết, bi h fải xem lại mới được:)

Bình luận

Mình cũng muốn xem mà link down die hết rồi bạn ạ :(  Đăng lúc 16-2-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-6-2013 20:45:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim mà có Lee Yo Won với Ryu Jin, rồi nhân vật của Yo Won bị máu trắng thì chính xác là người tốt kẻ xấu. Phim này xem cũng hay nè. Ss Lee trong phim này phải nói là gầy và yếu dã man, động tí là ngất. Còn anh Ryu Jin là cảnh sát nè. Ngày xưa toàn phim hay vậy trời.

Bình luận

chuẩn luôn bạn ơi, hehe  Đăng lúc 11-6-2013 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách