Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1015|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

Tìm phim truyền hình HQ có ss Song Yoon Ah đóng nữ chính chiếu trên vtv3

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-4-2013 00:36:00 | Xem tất |Chế độ đọc
Mn giúp mình với, mình tìm phim này mà ko nhớ tên phim là gì. chỉ nhớ có ss Song Yoon Ah đóng nữ chính, nam chính là chú đóng vai nam thứ trong Trái tim mùa thu và bi giờ chú ấy đang làm MC cho ctrinh win win ấy.
Mình khá ấn tượng với ss Song trong phim ấy. Chỉ nhớ là ss đóng vai 1 cô gái con nhà giàu, nói chung là tốt nhưng hơi đỏng đảnh tí :) hay coi thường cô giúp việc cũng là mẹ của nữ thứ = bạn thân ( ai đóng mình cũng ko nhớ)
Cô bạn thân này rất ghét ss Song, ghen tỵ với ss ấy, sau này nhà ss ấy phá sản cũng lợi dụng đuổi 2 ce ss Song ra ngoài và cả nhà đó chiếm đoạt ngôi biệt thự của chủ. Ss Song phải tự kiếm sống và tìm ng bố thất lạc. Phim xem lâu nên mình cũng ko nhớ rõ chi tiết nữa.
Bạn nào nhớ phim nì giúp mình với nha, có bạn nào biết trang nào Vsub phim này chỉ mình với,
Thanks cả nhà nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2013 12:46:16 | Xem tất
Mình nhớ là phim My Sister ( Chị gái tôi ) ak ấy!
Hình như là bố mất tích xong bà bác lấy di chúc đem giấu rồi đuổi chị em chị ấy ra khỏi nhà để dành ngôi biệt thự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-4-2013 17:26:47 | Xem tất
{:313:}  Hi, Thanks bạn
Mình tìm thấy rồi, đang xem nè {:295:}
{:311:}  Thích ss Song quá
ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Bình luận

Xem ở trang clip.vn bạn nhé, thuyết minh thui, ko có sub đâu  Đăng lúc 13-6-2013 10:23 PM
bạn ơi, xem phim đấy ở đâu vậy, mình cũng thích nhưng ko tìm thấy  Đăng lúc 13-6-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 20:56:58 | Xem tất
Nam chính đóng thứ chính trong ngôi nhà hạnh phúc chứ, chú Kim Sung Soo, thứ chính trong Trái tim mùa thu là Won Bin mà từ đó tới giờ WB có đóng phim truyền hình nào đâu@@

Bình luận

:) hì hì, mình nhầm ấy, nhớ ss Song nên viết sang TTMT ^^  Đăng lúc 10-4-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách