Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2575|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

Tìm phim cổ trang hàn quốc

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-4-2013 09:25:34 | Xem tất |Chế độ đọc
Chào các bạn,
Mình rất thích xem drama hàn nhất là mấy cái bộ phim cổ trang. Mình đã từng xem một số phim như: The Môn Embracing the sun,The princess's man, Sungkyunkwan Scandal, Queen Inhyun's man...Bạn nào đã xem những bộ phim cổ trang khacs hay thì bổ sung giúp mình với. Minhd đang muốn xem nhưng chả biết phim nào hay T__T.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 14:27:14 | Xem tất
Đang có phim Tình sử Jang Ok Jung và Cửu Gia Thư hay lắm đó bạn, toàn diễn viên hạng A, rất đáng để xem đấy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 22:26:28 | Xem tất
phim cổ trang Hàn thì ko thiếu

_ Dae Jang Kum
_ Jang Hee Bin
_ Dong Yi
_ Thần y Huh Jun
_ Im Sang Ok
_ Joomong
_ Vương quốc gió
_ Ja Myung Go
_ Nữ hoàng Soenduk
_ The Legend
_ Triều đại hoàn kim
_ Đức vua và tôi
_ Hải thần
_ ...

đấy là những phim mình bik
ngoài ra còn có các phim bạn nói cũng hay

Bình luận

Truyền thuyết Jumong, Bài ca Sơ đông, Kim Suro, Truyền thuyết Tiểu hồ ly, Đại phong thủy, Thiên Mệnh,....  Đăng lúc 25-8-2013 06:07 PM
Truyền thuyết Jumong Đại phong thủy Truyền thuyết Tiểu hồ ly Kim Suro Bài ca Sơ Đông ...  Đăng lúc 25-8-2013 06:05 PM
toàn phim mình thik. :)  Đăng lúc 22-4-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-4-2013 11:46:42 | Xem tất
Có mấy phim mình cũng nghe nói đến. Cảm ơn các bạn đã bổ sung nhé. Đợi hè xong đi xem hết cái đống này vậy  ^.^

Bình luận

Phim Faith đó bạn à  Đăng lúc 21-8-2013 10:58 AM
và còn Dae Jang Geum thì là phải xem rồi :)) mỗi khi nhắc đến cổ trang Hàn là phải nhắc đến Jang Geum  Đăng lúc 3-5-2013 09:16 AM
có một phim cực kì cực kì đáng xem: Iljimae, t nghĩ bạn xem phim này sẽ ko hối hận đâu :D  Đăng lúc 3-5-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 03:21:44 | Xem tất
mình xin bổ sung thêm 1 vài bộ nữa, đó là "painter of the wind", "hong gil dong", " hwang gi ni"
Mấy phim trên đã tưng làm nhiều người mê mẩn 1 thời đó bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 15:31:47 | Xem tất
Còn nữa, phim Three with deep roots, Arang và sử phán, Đại Phong Thủy - nhưng phim này subteam chưa làm xong, 35 tập mà chỉ mới ra tập 32 thôi à. phim Jeon Woo Chi cũng vậy, cũng chí mới ra tập 18. ngoài ra còn có các bộ phim lấy chủ đề xuyên không như Dr. Jin. Faith, Rootop Prince... nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 23:26:19 | Xem tất
Còn "The Princess' man" nữa. Mình kết bộ này cực kì, Park Shi Hoo và Moon Geun Young mà.
Hiện tại đang phát hành thì "Gu Family Book" Lee Seung Gi vs Suzy.
Diễn viên tuyệt vời, nội dung tuyệt hảo.
Quảng cáo wá {:311:}{:262:}

Bình luận

phim the princess' man ý  Đăng lúc 28-9-2013 10:33 PM
bạn có link nào xem được phim này không, mình tìm mãi mà không đủ bộ gì cả  Đăng lúc 28-9-2013 10:33 PM
là Moon Chae Won, ko fai Moon Geun Young :-)  Đăng lúc 30-4-2013 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 13:43:17 | Xem tất
Bạn thích xem phim cổ trang Hàn
Cho tới bây giờ có một bộ phim cổ trang Hàn mà mình thích nhất, không thể nào quên. Và mình tin bạn sẽ không hối hận khi xem bộ phim này.
Đó là Huyền thoại IlJiMae của Lee Joon Gi, có thời gian bạn hãy xem bộ phim này nhé !!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 22:12:08 | Xem tất
Hơ hơ đúng topic rồi! Các bạn đóng góp cũng khá nhiều rồi đó. Mình xin đóng góp thêm một số film khác nữa như là:
1.Time slip Dr.Jin: có nàng Park Min Young "daemul" trong SKSS nữa nè, ôi ôi có cả Kim Jae Joong DB5K nữa đấy! Rating phim này không cao nhưng mình ủng hộ chị Gấu nhà mình lắm
2. Hay là Faith có Lee Min Ho và Kim Hee Sun => Anh chị đẹp đôi nhắm nhắm. Phong cách nghĩa hiệp của Lee Min Ho thì khỏi chê rồi hen, nếu như bạn có xem qua City Hunter
3. Hay là Rooftop prince có Yoochun DB5K => tuy phim này chỉ có khoảng 2 tập đầu là cổ trang và 1 tập cuối, nhưng mà hay kinh dị luôn bạn ơi! Có hài hước, có lúc cũng khiến mình khóc rất nhiều ^^
Chúc bạn vui!{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 14:15:24 | Xem tất
_Merchant Kim Man Deok.
_King Geunchogo
_Soldier/God of War
_The Iron Empress/Empress Cheonchu
_Great King Sejong (Daewang Sejong)
_Tears of the Dragon (youtube/ko subs)
_Emperor Wang Gun
_Dae Jo Young
_Immortal Lee Soon Shin

mấy phim ở dưới khá dài (trên 100 tập), nếu bạn đủ kiên nhẫn thì cứ xem thử ha. Còn 1 số phim nữa nhưng ko có link xem nên mình ko đề cập đến ở đây. Những phim trên bạn vô trang dramacrazy.net hoặc doramax264.org tìm theo alphabet là thấy.)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách