Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 875|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tìm apps cut Gif

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mình ko biết mình hỏi có đúng nơi ko nhưng cho mình hỏi xí
Mình thấy trên tumblr có mấy cái gif cắt khá đẹp , còn chĩnh màu , thêm text nói chung là đẹp , mình cũng google hết rồi nhưng không tìm được cái apps nào hết , mình định cắt gif từ video mkv , thank bạn nào bày mình nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-8-2014 10:18:10 | Chỉ xem của tác giả
hehe cái quần đẹp quá . ^^

Bình thường thì xài pts thấy bảo là cắt đẹp và chỉnh màu ok lắm .

Hoặc bạn xài video avatar hoặc free video to gif converter cũng đc , cắt nhanh và đơn giản. nhưng 2 cái này ko chỉnh màu đc .

Video avatar thì cắt thì phải lấy cả đoạn mà mình muốn cắt , còn Free VIdeo TO Gif Converter thì có thể loại bỏ một số đoạn chen ngang mà mình ko thích và có thể chỉnh tốc độ của gif nữa.

Bình luận

ừm sáng giờ mò sài được bằng pts rồi :)) cũng khỗ gớm  Đăng lúc 4-8-2014 02:48 PM
b down app gì đấy ? mà cắt cả clip dài 1 tiếng vậy chọn đoạn cut ấy cho ngắn thì load nhanh hơn. cắt vài lần sẽ quen thôi :)  Đăng lúc 4-8-2014 01:13 PM
mình cũng mới down về , mà mình bấm đoạn 56:06 -> 56:10 thì nó cứ load load load miết =)) khổ quá :v thấy trên tumblr nét và còn đẹp nữa T_T mù mờ qá  Đăng lúc 4-8-2014 10:26 AM
http://kitesvn.com/thread/o-jo-in-sung-jo3d-shouse-o-welcome-back-our-sweet-man-you-ll-always-be-loved--989-852-1.html Gif nhảy nhót ở cuối pệt đó ^^  Đăng lúc 4-8-2014 10:22 AM
à gif điện thoại à , tớ cắt rồi đó. nhưng mà ko chỉnh màu. vì máy nhà cùi quá . ko cài đc pts để chỉnh :((  Đăng lúc 4-8-2014 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách