Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: saobang2806
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tiểu thuyết ngôn tình nào khiến bạn có thể đọc được nhiều lần?????????

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-4-2013 22:34:48 | Chỉ xem của tác giả
Bên nhau trọn đời :)))
vừa ngắn vừa ấn tượng :xxxxxxxxx
nhân vật nam chính bá đạo mà tuyệt vời :))))
nói chung thích đọc những truyện nhẹ nhàng mà HE như vầy =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 15-4-2013 22:58:27 | Chỉ xem của tác giả
Toàn là những truyện của tác giả mình thích :X.
Truyện của Diệp Lạc vô tâm đúng kiểu ngôn tình điển hình, lãng mạn có, ngược có, hài có, buồn cũng có. Mà các soái ca đẹp trai hoàn mỹ cũng có =)). Kiểu người mơ mộng 1 tình yêu khắc cốt ghi tâm như mình thì cực thích :X. Trong những truyện của DLVT thì thích nhất là Động phòng hoa chúc sát vách vs cả Mãi mãi là bao xa
Truyện của Phỉ Ngã Tư Tồn thì buồn đến mức đọc xong mấy ngày rồi vẫn buồn, khóc mãi mà ko hết nước mắt. Thích Giai Kì như mộng và Thiên Sơn Mộ Tuyết. Đọc cả 2 quyển mình đều khóc, nhưng mà 1 quyển khóc vì đau, vì tiếc nuối, 1 quyển thì khóc vì cảm động và hạnh phúc.
Còn Đường Thất Công Tử thì thật sự sùng bái @@. Đọc xong mà không còn từ nào diễn tả ngoài từ Tuyệt vời. Thích cả  Hoa Tư dẫn, cả Tam sinh tam thế, cả Năm tháng là đóa hoa 2 lần nở. Cảm giác mình rất hợp văn phong của Đường Thất :XXX.
Bên nhau trọn đời của Cố Mạn thì khỏi phải nói. Đọc đi đọc lại phải đến gần chục lần, vẫn thấy đáng yêu. Đặc biệt là cái ngoại truyện đặt tên con: Hà Tất Sênh =))).
Vì rất thích Bên nhau trọn đời nên mình rất muốn đọc Yêu em từ cái nhìn đầu tiên, nhưng mà lại không thích võng du cho lắm, nên lại thôi. Thấy mọi người vote Yêu em từ cái nhìn đầu tiên nhiều quá, rốt cuộc có nên đọc không đây?? ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 15-4-2013 23:18:48 | Chỉ xem của tác giả
hầu hết là các tác phẩm mình thích
thích nhất là truyện của chị Bảy, cổ đại như HTD hay bộ TSTT, hiện đại như năm tháng là đoá hoa 2 lần nở đều hay lắm, đọc nhiều lần lắm rùi ý {:290:}
truyện của Cố Mạn và Tân Di Ổ cũng hay, toàn truyện hiện đại, đọc nhẹ nhàng, thoải mái
ngoài 3 tác giả trên biết thêm dc Khiêu Dược Hỏa Diệm qua hắc bang Quan hệ nguy hiểm cũng hay tuyệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 19-4-2013 12:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Bên Nhau trọn đời và Anh sẽ yêu em từ cái nhìn đầu tiên, đọc đi đọc lại cũng khá nhiều lần rồi. Ngoài ra còn mấy truyên ngoài list này nữa.                                                                                                   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 19-4-2013 13:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Kết Công tử Liên Thành ( hình mẫu người yêu của mình đấy {:306:} )
Kết cả Anh sẽ yêu em từ cái nhìn đầu tiên
2 bộ đó mình đọc đi đọc lại không thấy chán {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 19-4-2013 16:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Hóa ra anh vẫn ở đây của TDO là hay nhất.
Không biết có phải do là cuốn tiểu thuyết đầu tiên mình đọc hay không mà nó để lại cho mình 1 ấn tượng khó mà quên.
Mặc dù đọc lại rất nhiều lần rồi nhưng vẫn là cuốn mình thích nhất{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 19-4-2013 21:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Các truyện trong này đều hay, nhưng mình thích nhất vẫn là BBKT, truyện này hay, viết về xuyên không nhưng vẫn tôn trọng lịch sử.
Còn nếu chọn 1 trong các tác phẩm trên thì mình chọn Hoa Tư Dẫn, thích nhất là truyện Thẩm Ngạn - Tống Ngưng, cả truyện Oanh Ca nữa, đọc nhiều lần rồi nhưng ám ảnh mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 20-4-2013 10:08:16 | Chỉ xem của tác giả
Bên nhau trọn đời là truyện ngôn tình đầu tiên mình đọc, rất ấn tượng và nhớ ý, mình đọc đi đọc lại đến 3 lần rồi
Sau đó là Anh có thích nước Mỹ không? đang ngóng film này do Triệu Vi sản xuất, không biết là có thât vọng như trước xem film Sẽ có thiên thần thay anh yêu em không nữa...
Yêu em từ cái nhìn đầu tiên cũng hay nhưng mà giờ nhiều truyện quá thường là tìm đọc truyện mới chứ ít khi ngồi đọc lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 20-4-2013 10:20:56 | Chỉ xem của tác giả
riêng mình thì thích nhất là " Tam sinh tam thế thập lí đào hoa". Chỉ 1 chữ thôi, QUÁ TUYỆT
xếp sau đấy thì là yêu em từ cái nhìn đầu tiên, bên nhau trọn đời của Cố Mạn.
Sau nữa là mấy cuốn truyện thể loại điền văn, trọng sinh.
Đọc truyện ghét nhất là cung đấu, và mấy truyện ngược mà nữ chính quá thánh mẫu.
Tuyệt nhất là truyện nào ngược tâm nam nhiều vào, càng nhiều càng tốt.
Mình có S quá chăng!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 21-4-2013 10:23:27 | Chỉ xem của tác giả
Truyện của Đường Thất Công Tử mình đọc đến nát sách cũng vẫn thấy hay.
Lâu lâu thỉnh thoảng lại đọc lại Bên nhau trọn đời.
Và Độc quyền chiếm hữu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách