Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: saobang2806
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tiểu thuyết ngôn tình nào khiến bạn có thể đọc được nhiều lần?????????

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 26-4-2013 09:35:57 | Chỉ xem của tác giả
ko có Mãi Mãi là bao xa của Tâm tỉ nhỉ {:136:} truyện đó mình đọc nhiều nhất
phần lớn truyện của Tâm tỉ với Rùa Mạn mình đọc ít nhất là 3 lần cho mổi truyện, riêng Mãi Mãi là bao xa (Trao lầm tình yêu) đọc nhiều nhất, đặc biệt khi nghe Si tâm tuyệt đối là lại lôi ra đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 26-4-2013 09:47:11 | Chỉ xem của tác giả
yeu em tu cai nhin dau tien (co man)
hoa ra anh van o day (tan di o)
anh co thich nuoc my khong (tan di o)
giai ky nhu mong (phi nga tu ton)
con rat nhieu truyen hay nua nhung minh dac biet thich doc 4 truyen nay, rat hay, rt tam trang. Tuy rang tinh yeu trong nhung truyen nay khong co that nhung minh van muon doc va cam nhan vi do la mot phan cua cuoc song
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 27-4-2013 21:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chưa đọc hết những truyện trong list nhưng mình vẫn vote cho Yêu em từ cái nhìn đầu tiên (Cố Mạn) và  Đạo tình (Chu Ngọc).
Đây là hai bộ truyện mình thích nhất.
Đặc biệt là đạo tình, thích Tề Mặc bá đạo, thích Ly Tâm ngây thơ nhưng lại thông minh đột xuất trong những trường hợp nguy hiểm.
Và một bộ truyện khác ko có trong list là Ái phi tuyệt sắc của vương gia thần bí của Đạm nguyệt Tân Lương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 28-4-2013 18:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Yêu em từ cái nhìn đầu tiên không biết đọc bao nhiêu lần rồi
Cố Man có rất nhiều truyện hay
cơ mà thực ra còn rất nhiều truyện khác mình đọc nhiều lần
bạn nào đọc bỗng dưng muốn chết chưa?
truyện này khá là trong sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 28-4-2013 22:56:58 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao mình vẫn thích bên nhau trọn đời của Cố Mạn hết. cảm giác truyện của Cố Mạn đọc xong luôn có 1 chút day dứt và dằn vặt cho chính người đọc. Đôi lúc mình cũng tìm được 1 chút từ bản thân nên cảm giác rất thật. Rồi truyện lại có 1 chút hài hước nên có thể giải trí được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 29-4-2013 10:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Đáng nhẽ truyện của mẹ Tâm phải nhiều hơn nữa chứ
mẹ Tâm nình tâm đắc đến 5 quyển liền
Nhưng hầu như mình chẳng bao giờ đọc lại cả, chỉ khi xuất bản hay sửa chữa gì thôi, cái cảm giác biết trước tình tiết làm mình không hứng thú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 29-4-2013 10:55:26 | Chỉ xem của tác giả
1 phiếu cho yêu em từ cái nhìn đầu tiên. đọc lại vẫn thấy hay, Cố Mạn còn nhiều tác phẩm khác cũng rất hay nhưng ấn tượng nhất vẫn là yêu em từ cái nhìn đầu tiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 7-5-2013 23:22:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng mới đọc xong Yêu em từ cái nhìn đầu tiên. Mê luôn. Không dài quá không ngắn quá.
Nhờ box này mình mới đọc được nhiều truyện hay chứ trước đó chỉ mới đọc được vài truyện của Tào Đình.
Thỉnh thoảng lại đọc được vài truyện chả thích cái kết 1 xíu nào nên định từ bỏ ngôn tình rồi, cuối cùng vẫn lại quay lại...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-5-2013 23:52:03 | Chỉ xem của tác giả
tất cả những truyện này đều là những truyện ngôn tình nổi tiếng
mình cũng đã đọc tất cả những chuyên này rồi
nhưng có lẽ ấn tượng mạnh mẽ nhất thuộc về công chúa cầu thân của tiên chanh
quá bồ kết anh nhận vật chính
có cái gì đấy rất tuyệt
hiih
một vote cho công chúa cầu thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 9-5-2013 07:56:39 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đã từng đọc hai tác phẩm của Đường Thất Công Tử là Hoa Tư Dẫn và Tam Sinh Tam Thế. Nhìn chuhg khi đọc thấy rất lôi cuốn, có nhiều kho không dứt ra được chỉ nóng lòng muốn đọc tiếp. Tuy nhiên khi đã đọc xong thì lại không có kiên nhẫn hay ham muốn được đọc lại. Có lẽ do có nhiều tình tiết quá lằng nhằng rắc rối và khá typical nên mình cũng không muốn đọc lại. Truyện của Phi Ngã Tư Tồn thì mình mới chỉ đọc Đông Cung. Phần đầu rất hài nên hợp gu => thích. Tuy nhiên phần sau lại sad nên cũng ko muốn đọc lại *con người ghét sad ending mà TT*. Anyway mình cảm thấy truyện ngôn tình chỉ đọc đc một lần. Đọc lần hai là mất hay rồi mà cũng chả ngẫm ra được cái j mới cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách