Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tiệc mừng công phim Crimial Minds (Son Hyun Joo, Lee Joon Gi, Moon Chae Won, Yoo Sun, Lee Yoon Mi, Go Yoon)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-10-2017 19:32:59 | Chỉ xem của tác giả
anh hãy nghỉ ngơi, ăn uống tẩm bổ, đi chơi, và có người yêu đi anh Lee Jun Ki, em nói thật đấy
nghề đóng phim này đôi khi cần ngôi sao may mắn, có thể cố gắng đến hốc hác, gầy xọp đi, hay là bận rộn tới mức không thể hẹn hò nghiêm túc, thì khi chưa đến lúc phim của mình vẫn không nổi là không nổi thôi
em tin rồi sẽ có lúc anh quay lại ngày đó, không phải là mỹ nhân màn bạc làm em kinh ngạc với nụ cười ngây thơ trong vòng tay người yêu và cái nhìn xói vào tim gan khi chàng cắt cổ tay mình, ày, không phải là cái ngày em đã biết tình yêu nam-nam có thể làm em yêu thích đến vậy.
vì em biết anh muốn có một sự đột phá chứ không chỉ là hình tượng đó, bởi vì sau King & Clown thì anh đã đóng bao nhiêu vai khác hẳn rồi.
em tin sẽ có ngày anh nổi tiếng trở lại với sự đột phá mà anh mong muốn. Ngày đó sẽ tới, chắc chắn, còn bây giờ thì anh hãy thong thả thôi, hãy nuông chìu bản thân đi, đóng máy rồi thì đi ăn cái gì ngon ngon đi nhé, rồi đi chơi đâu đó, rồi yêu ai đó (lần này thì đừng cho đứa nào biết hết) và cho em thấy một Lee Jun Ki khỏe mạnh, hồng hào, với cặp má đào phúng phính lên một tí đi nào (anh gầy quá rồi anh có biết không)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-10-2017 19:50:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã kết thúc rồi dù k thành công như mong đợi nhưng cả đòan đã cố gắng hết sức làm việc chăm chỉ
Hôm nay anh Jun Gi bắn tim khắp nơi nha, giết người k cần gươm đao mà
Chúc cho dàn cast và ê kíp sẽ thành công hơn ở các dự án mới tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-10-2017 22:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái nước da của của Lee Joon Ki, đậm chất đàn ông.
Tiếc cho bộ phim k dc như mong đợi.
Mong năm sau LJK trở lại với một kịch bản hay hơn.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-10-2017 10:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bộ phim đã hoàn thành, đoàn làm phim đã vất vả nhiều rồi.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-10-2017 20:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng hết phim rồi, mình còn 3 tập chưa coi. Chúc bộ phim thành công.
Mặc dù không hấp dẫn như những phim cổ trang đã đóng nhưng cũng ủng hộ bạn Ki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-10-2017 08:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao đoàn phim cũng đã hoàn thành dự án. Mong gặp lại Moon Chae Won ở dự án tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách