Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] Thượng Tà

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-7-2013 18:47:21 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới thấy tỷ *ôm hôn*
Cái bài này nghe hay hay cảm động *chấm chấm*
Mà cái MV đầu là trong trailer tỷ nhể muội xem cái trailer thích mỗi thẩm ngạn còn tạo hình của những người khác không thích. Nói chung là dù không thích nhưng mà vẫn hóng phim
cảm ơn tỷ nhá *bắn tim*

Bình luận

tạo hình phim HTD phải nói là ngán ngẩm, dìm hàng diễn viên trắng trợn ý =))  Đăng lúc 7-7-2013 07:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-7-2013 19:15:41 | Chỉ xem của tác giả
tỷ ko có xem HTD nên xem MV của em ko hiểu rì hết trọi ah.
tỷ cũng định đọc HTD nhưng mà sợ dịch giả đó quá nên ko dám đọc
phim thì chắc tỷ cũng ko xem vì tạo hình nhìn chán trong khi tỷ lại thích cái đẹp
Lời bài hát nó bi thương quá, nghe là biết cái kết cho đôi uyên ương khổ mệnh rồi .

Bình luận

=))), túm lại 1 câu =)). tỷ nghe nhạc cũng đc =))  Đăng lúc 7-7-2013 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-7-2013 19:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Hjhj em có đăng ký kênh của tỷ mà hjhj ukm vid đẹp sắp cũng đẹp vào đây ủng hộ tỷ cái ah tỷ ơi em định làm 1 vid về bên nhau trọn đời ah , nên tỷ cho em xin caisl effect của tỷ trong 2 cái mv này được không hjhj , nếu không được thì để em đi tìm hjhj , chào mừng tỷ trở lại cố lên nhé hjhjhj, Vụ cổ kiếm kỳ đàm , em thấy tạo hình không đẹp lắm cứ thế nào áh , thôi chờ tạo hình của anh Mã Tiên Vũ vậy hix ,em rất mong chờ cổ kiếm kỳ đàm vì kết tạo hình với bài hát game đó quá mà hjhj, ah tỷ ơi Tinh Trung Nhạc Phi chiếu rồi hix , Như tỷ xinh dã man ,lão Minh cũng soái không kém hjhj nghe bỏa mấy cảnh tình củm cũng ngọt lắm hjhj

Bình luận

chiếu rồi, qua tập 5,6 rùi  Đăng lúc 7-7-2013 07:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-7-2013 20:40:53 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ tỷ tỷ nhiều nhiều.
muội xem hết mv rồi hay quá. nhạc hay hình ảnh hay.
nhìn mà muốn coi luôn hoa tư dẫn phần thẩm ngạn tống ngưng 2 người rất chi là đẹp đôi cơ mà cái bà liễu thê thê thì xí gaí quá. hic hic

Bình luận

xấu còn gian gian nữa, nhìn sao khác miểu tả trg truyện kinh ý  Đăng lúc 8-7-2013 10:49 PM
bà ý đã xấu, còn tạo hình kiểu quê quê , trông y kiểu gái lầu xanh ý =)), nghĩ Liễu - yếu đuối cơ,thấy tạo hình ý đâu có vậy nhỉ  Đăng lúc 7-7-2013 07:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-7-2013 20:46:11 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay có 2 MV liền, nhìn hình ảnh đã thật
Tống Ngưng - Thẩm Ngạn là couple nhìn tạm ổn nhất trong phim Hoa tư dẫn, đọc truyện nên ngóng phim này, ai dè thất vọng toàn tập. Lời bát hát của Tận kiếp phù du hợp với couple này thật, buồn và da diết.
MV thứ 2 ko biết trong phim gì, toàn mỹ nam, mỹ nữ cả
công nhận MV của nàng đầu tư kỹ,sub đẹp, vid cũng đẹp, vừa nghe vừa nhìn hình ảnh cũng sướng mắt
các Vid của Hoa tư dẫn đều đẹp, nhìn diễn viên trong phim thấy thất vọng, thà xem MV của các couple còn hơn xem phim mất
thanks nàng đã chia sẻ

Bình luận

mún coi clip mình làm nhanh, coi trên kênh Youtube của mình là nhanh nhất, phim ý mới làm tên Tây sương ký  Đăng lúc 7-7-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-7-2013 21:25:46 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn già bài này cũng hay ak
Nhất là lyrics rất ý nghĩa, nhưng diễn viên trong cái clip xấu quắc à
Tui là ghét phim trung chỗ ấy dv xấu quớ, dù nội dung hay nhưng vớt ko dc, đoạn bài hát hay nhưng bị âm thanh lồng tiếng nhân vật chèn vào uổng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-7-2013 23:03:37 | Chỉ xem của tác giả
hzai, cái khúc Tống Ngưng - Thẩm Ngạn nó đã đủ thảm lắm rồi
coi xong cái vid full nó còn thảm hơn
gì mà đau thương quá, đang yêu nhau ngon lành, sau lại gặp biến cố gì ấy nhỉ? mụi ko hiểu đoạn đấy lắm
rồi cuối cùng bợn nữ cũng treo cổ tự vẫn :(
Rốt cuộc cái kết cấu câu chuyện là seo? mà cái này có phim ko tỷ? nam chính nữ chính sao mà đẹp quá à
anh nam đẹp trai quá, nhìn có nét giống Mã Thiên Vũ quá, hổng biết phải hem :D

Bình luận

không phải mã thiên vũ , an nè tên Trương Hiểu Thần, đóng nhiều phim cổ trang phết, Tân thủy hử, Anh hùng tùy đường, mỹ nhân tâm kế  Đăng lúc 7-7-2013 08:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2013 07:52:42 | Chỉ xem của tác giả
loveme gửi lúc 6-7-2013 17:58
ha ha, tỷ nhắc cái dụ cổ kiếm kỳ đàm muội mới nhớ , trang phục nhìn mắt cười lắm ...

dạo này tỷ đọc : Phượng ẩn thiên hạ, Nắm tay người kéo người đi, Bách Quỷ Tập, Nhất thời xúc động bảy kiếp không may, Vương phi trở về

{:161:} coi đi , đám ý tỷ coi tỷ đọc thấy thik lém

Bình luận

chuẩn đó tỷ. hiii  Đăng lúc 9-7-2013 06:14 PM
chuẩn đó tỷ xấu k đỡ đc  Đăng lúc 7-7-2013 11:53 AM
nắm tay người kéo người đi hay lắm, mụi đọc truyện này lâu oài nè, mấy truyện kia chưa đọc, hoàn chưa tỷ?  Đăng lúc 7-7-2013 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2013 08:01:10 | Chỉ xem của tác giả
ganhu68 gửi lúc 6-7-2013 21:25
Cám ơn bạn già bài này cũng hay ak
Nhất là lyrics rất ý nghĩa, nhưng diễn v ...

bà{:294:} rì cũng chê được , pó chiếu luôn đó bà
diễn viên không xấu, là mấy lão tạo hình phim tạo hình xấu chết đi được ý mà^^
MV của mình bị chèn xíu, có bản mp3 trên mạng mà ^^, Mv đó thấy có bướm, hoa lởn vởn
mà bà biết đó tui khoái vụ thần tiên, hoa vs bướm rập rờn mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-7-2013 08:15:28 | Chỉ xem của tác giả
hoaquynh gửi lúc 7-7-2013 07:52
dạo này tỷ đọc : Phượng ẩn thiên hạ, Nắm tay người kéo người đi, Bách Quỷ Tập, ...

Hihi tỷ ơi nghe phượng ẩn thiên hạ cứ như tên bài hát ấy nhỉ , em cực mê bài phượng ẩn thiên hạ của âm tần quái ật ,bách quỷ tập em chưa đọc , nắm tay người kéo đi em đọc rùi hjhj. ah tỷ đọc duyên nợ đào hoa chưa , với đạo mộ bút ký nữa hjhj ,em đang ngồi hóng 2 quyển đó ,với đến khai phong phủ làm nhân viên công vụ nữa hjhj . ukm thấy rầm rộ vụ Nhạc Phi lắm hjx nhưng nghe tiếng trung em không hỉu hết dành chờ sub coi hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách