Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sansan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Yoon Jung Hee _윤정희 ●*.*●nàng Dan Ah của Kang Suk ●*.*●

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-12-2011 23:51:05 | Chỉ xem của tác giả
lpyoon68 gửi lúc 9-12-2011 13:21
Mình yêu những bộ phim do Hee đóng quá đi,thật sự đã để ấn tượng nơi mình rất nh ...

Cảm giác bạn là fan cuồng của ss ấy nhỉ^^
Nhà vắng vẻ nhưg thấy bạn còm câu nào cũng đầy nhiệt thành và quan tâm ss làm mình cũng bồi hồi theo. Mình tin là ss sẽ sớm come back, lại trời chọn phim vừa hay ngắn chứ đừng chơi phim gia đình nữa, muốn ủng hộ nhưg ngán quá bạn ạh, phần vì phim Hàn đang thoái trào ko đột phá, phần vì thời lượng phim dài quá ko đủ kiên nhẫn.
Chúc bạn vui, mình cũng rình rập tin của ss nếu có!!!

Bình luận

Cám ơn bạn nhiều nhé,mình thì không cho là như vậy,vì mình xem hoài không chán bạn ạ,nếu có tin SS bạn nhớ chia sẻ với mình nhé,1 lần nữa cám ơn bạn rất nhiều.   Đăng lúc 14-12-2011 12:40 PM
How pretty is she. The best actress Korea.  Đăng lúc 10-12-2011 10:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 11-12-2011 00:39:03 | Chỉ xem của tác giả
lpyoon68 gửi lúc 16-11-2011 11:47
Nhin Hee moi 1 luc cang de thuong hon,dien vien Korean rat la nhieu,nhung minh van thich Yoon Jung H ...

Mình cũng rất thích YJH...
ss đóng phim quá hay luôn
ss có vẻ đẹp ko chói lóa nhưng hết sức dịu dàng thanh tú
ss thật sự rất có tài năng...gương mặt rất ư là dễ tạo thiện cảm với người khác
Mình bấn chuyện tình Kang Suk - Dan Ah như điên vậy
xem xong vinh quang gia tộc cứ muốn 2 người thành real couple...
Nhưng giờ xem như giấc mơ ấy đã quá xa xôi rùi...
Dù gì Dan ah vẫn là một trong những nhân vật nữ chính mình thích nhất và VQGT là trong số rất ít phim mình có thể xem đi xem lại ko biết bao nhiêu lần cũng ko thấy chán
ss ít xuất hiện trong các event quá...có ít thông tin về ss quá
Hôm nay đài truyền hình lại chiếu lại VQGT...Mùa Giáng Sinh lại về...nỗi nhớ couple KS DA lại ùa về...nhớ ss quá...
Chúc ss luôn thành công trong sự nghiệp của mình...
hy vọng anh PSH sẽ luôn nhớ tới YJH dù thời gian có đi xa hơn nữa...mãi mãi thì Dan Ah YJH cũng sẽ vẫn chiếm vị trí số 1 trong trái tim của Kang Suk...PSH ssi há!!!

Bình luận

đúng đó, câu nào cũng chí lí ko cãi được^^  Đăng lúc 14-12-2011 02:56 PM
Bạn viết rât là hay những lời bình ve VQGT,mình không còn lời nào để nói nữa,cám ơn bạn rất nhều.  Đăng lúc 14-12-2011 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 12-12-2011 14:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Tài năng của YJH đã được nhiều Fan công nhận và hết lời ca ngợi. Bên cạnh kỹ năng diễn suất, YJH còn có một vẻ dẹp dịu dàng, duyên dáng, rất thu hút. Càng nhìn càng thích, càng xem càng thấy đáng yêu, phải thừa nhận YJH rất có duyên, mỗi bộ phim YJH lại toát lên một vẻ quyến rũ đặc biệt của mình dù ăn mặc rất kín đáo. Có thể dùng câu thơ của truyện Kiều Nguyễn Du để tả về YJH:- Khuôn trăng đầy đặn, nét ngài nở nang; - Hoa cười, ngọc thốt đoan trang........

Bình luận

Bạn bình luận về Dan Ah YJHee thật là hay,mình rất thích diển đàn này vì lòi nào bình luận ve Hee cung hay va đáng yêu hết.Cám ơn các bạn cho mình đọc bai2ng lời hay.   Đăng lúc 17-12-2011 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 14-12-2011 13:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Sấp đến Birthday của YJHee rồi mà mình không biết chúc mừng nơi đâu để cùng vui với người mình vô cùng hâm mộ.Mình giờ chỉ biết gỡi đến diêin đàn mà thôi.còn đúng 1 tuần nữa thôi.Mình càng xem phim của Hee mình càng yêu tính cách của từng phim do Hee đóng,mình củng ước gì PSHoo dù bận với công việc nhưng củng không quên chúc Birthday của Hee người Vợ ở phim Trường.Nếu ngoải đời mà Hee chọn bạn đời của mình 1 trong 2 người la PSHoo & Lee Tae Gon là lỳ tưởng nhất,mình luôn ước ao & chúc phúc cho họ đến với nhau.1 lần nủa luôn chúc sức khỏe Hee,Hoo,Gon & luôn luôn gặp nhiều may mán trong cuộc sống lẩn hạnh phúc cá nhân.( I LOVE YOU)Yoon Jeong Hee

Bình luận

Cám ơn các bạn rất nhiều giờ chỉ còn hy vọng thế thôi các bạn ạ.Biết làm sau hơn tại mình hâm mộ người ơ xa mình quá.Có tin nhớ thông báo dùm nhe,cám ơn nhiều.   Đăng lúc 15-12-2011 11:19 PM
Đến lúc này chắc điều mong muốn của bạn không thể thành đâu, vì nếu có duyên đã đến với nhau rồi. Hãy cùng mọi người chờ tin vui khác nhe.  Đăng lúc 14-12-2011 04:57 PM
okay ấy, nếu có tin mình sẽ bê về ngay, giờ hi vọng sinh nhật tới có vài ảnh an ủi là vui rồi  Đăng lúc 14-12-2011 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 19-12-2011 14:41:31 | Chỉ xem của tác giả
SR cả nhà cho Ta PR tí nhá

Cuộc thi thiết kế logo cho KST đang đi kết hồi kết !
Vì 1 hình ảnh đại diện cho KST mền !
Nhà xanh ta cũng ham hố tham gia !
Mọi người vote cho SBD 18,19 và 22 của nhà xanh ta nhá !
Ruby mới được vote ! dù được hay ko được !
Cũng Chân thành cảm ơn ! rất mọng sự ủng hộ của mọi người !
Link đây : http://kst.net.vn/thread/binh-chon-logo-kst-net-vn-17878-1-1.html
Còn đây là mồi nhử của nhà xanh ta !

VID do River  nhà xanh thực hiện ! Đại Chiến Logo - Nhà Xanh

Phần 1:

[email protected]

Phần 2 :

Tuy quá trình đi đến với cuộc thi thiết kế logo lần này của nhà Xanh , tuy nhiều chông và gai nhưng với tinh thần đoàn kết vững tin 1 lòng của nhà xanh nói xanh nói riêng và của KST.net.vn nói chung ! Cuối cùng cũng đã đưa được những thiết kế van người mê của nhà xanh đến BTC 1 cách an toàn !

Vì một KST.net.vn đoàn kết một lòng và phát triển vững mạnh ! KST no.1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-12-2011 10:57:44 | Chỉ xem của tác giả
Hi, hôm nay bớt đề ss nè
mình qua bên soompi với chút hi vọng có gì đó mơi mới mang về
nhưg tiếc là ko có cái mới nhất, lại có cái mỡi đã cũ hi hi
chúc ss Hee tuổi mới thành công mới và có gia đình mới ^^
Happy birthday Dan Ah trong lòng tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-12-2011 10:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Mấy pic cũ của ss nhưg mới với tớ ^^
Tạm đặt tên chủ đề: nghịch đèn blash

soompi

Bình luận

Chắc đang làm dáng cho người ta chụp đấy bạn, haha  Đăng lúc 26-6-2012 01:23 PM
Chẳn biết chụp ai nữa nhưng xem ra sai mê quá.  Đăng lúc 21-12-2011 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-12-2011 11:06:20 | Chỉ xem của tác giả

soompi

Bình luận

Hình này nhớ không nhầm là được ghi lại vào đầu năm nay khi YOON JUNG HEE tham gia bộ phim SmileMom. Đoán là ở phim trường.  Đăng lúc 22-12-2011 04:16 PM
Dan Ah lúc nào củng dản dị nhìn đáng yêu gì đâu .  Đăng lúc 21-12-2011 03:12 PM
Hình này mới cua Hee đúng không các bạn.Cám ơn.  Đăng lúc 21-12-2011 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-12-2011 11:09:58 | Chỉ xem của tác giả

soompi

Bình luận

Có mấy tấm hình mới mình thích quá 32 xuân ròi mà nhìn vẫn trẻ & xinh ghê.  Đăng lúc 21-12-2011 03:09 PM
Ôi đáng yêu quá. HAPPY BIRTHDAY YOON JUNG HEE ! Tuổi mới - thành công mới - hạnh phúc tràn đầy.  Đăng lúc 21-12-2011 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-12-2011 15:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday Yoon Jeong Hee trẻ,đẹp & luôn diệu dàng như Dan Ah nhé,luôn chúc sức khoe,thành công trên bước đường nghệ thuật lẩn Hạnh Phúc riêng tư nhé ,nếu có cơ hội ghé về Việt Nam nhé.I LOVE YOU Yoon Jeong Hee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách