Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-musik
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yêu Lại Từ Đầu (Love Again) - Teen Top's Chunji, GOT7's JB, SHINee's Key / 150408 Music Bank In Hanoi

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 13-4-2015 19:06:57 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất rất thích bản cover này, nghe hoài ko biết chán luôn <3

Mọi người hát tiếng Việt dễ thương kinh khủng Các anh đã cố gắng thuộc lời daebakkkk

Mong Bin mai mốt có họp fan Việt cũng hát tiếng Việt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-4-2015 19:29:46 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự mình k biết về Chunji, nếu biết chỉ là qua 1 scandal của Ji, nhưng mà hôm đón Teen Top ở MB, mình thật sự thấy Chunji ở gần, cảm giác chỉ với tay là đến ấy, mà đẹp trai quá thể :"( mặc dù ng mình hóng là EXO cơ. Sau khi xem Yêu lại từ đầu chính thức thích bạn này, đẹp trai lại hát hay. Với mình, 1 idol thế là đủ. À còn  Key mình vẫn bấn sau WGM tập có khách mời Eunji ấy <3 JB thì quá ư là đáng yêu r. Ôi mấy đứa này làm mình bấn quá luôn )

Bình luận

ừ, mình cũng vừa mò lại xong :)) vì ms biết teen top đợt MB vừa rồi thôi, trước đấy biết bài Miss Right nhưng chả nhớ bạn nào :3 xong MB quá ấn tượng vs Ji  Đăng lúc 15-4-2015 04:30 PM
Nếu tin trai-gái thì là Changjo bạn ạ :3 Chunji thì nó ko có scandal gì đâu bạn nhé ^^  Đăng lúc 15-4-2015 03:36 PM
mình k nhớ lắm, đọc bên netizen lâu r, hay đấy là changjo nhỉ :(( huhu hồi đấy k thể phân biệt ai vs ai ngoài Niel ra  Đăng lúc 15-4-2015 02:40 PM
Chunji nó có scandal gì vậy bạn? o.O  Đăng lúc 15-4-2015 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 13-4-2015 19:46:41 | Chỉ xem của tác giả
cái beat làm lại nghe hay ơi là hay, không còn ủy mị đau đớn quằn quại như bản vẫn thường nghe mà cái đội ngũ này cũng hát sõi quá cơ
thích hơn hẳn bản chính cảm ơn STTTTTT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 13-4-2015 20:28:45 | Chỉ xem của tác giả
Vừa hôm trước download người ấy của EXO do subteam làm đang mong có sản phẩm tiếp theo thì này vào trang chủ đã có. Quá đã. Tks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 13-4-2015 20:29:47 | Chỉ xem của tác giả
aimthemoon gửi lúc 12-4-2015 08:04 PM
Ôi không nghĩ là kites lại làm sub bài này, hôm qua mình đã phải ngồi cut trong bản F ...

Chuẩn luôn. Mình còn tưởng subteam chỉ làm của EXO vì bài này là 3 thành viên của 3 nhóm khác nhau nên k nghĩ sẽ làm. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 13-4-2015 21:05:33 | Chỉ xem của tác giả
Trong 3 bạn này, mình chỉ biết một mình Key và mình muốn hét rằng là Key xinh lắm luôn
Trông cậu cứ như thiên thần ấy ^o^ giọng hát thì bao dễ thương
Cậu ấy còn rất chăm vẫy tay nữa :'( mình nhìn từ xa mà muốn đạp hết mấy đứa ở trên ra để đi lên đó
Daebak (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-4-2015 21:18:47 | Chỉ xem của tác giả
thật tuyệt vời ý ạ, nghe đi nghe lại mà không thấy chán, chunji giọng quá đỗi ngọt ngào, key giọng thật trầm ấm, JB hát tuyệt nhất, rõ lời nhất, tình cảm nhất mà biểu cảm của bạn quá thể cảm xúc dạt dào ý
SUb rất đẹp, cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 13-4-2015 21:27:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi ế :3
Các ông ý hát rõ quá trời lun, như ca sĩ Việt luôn vậy, nghe "thấm" quá mức <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-4-2015 22:00:15 | Chỉ xem của tác giả
Key hát thật tuyệt,mình thích giọng Key nhất Mà Khúc cuối mặt JB thảm quá ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-4-2015 23:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Chết mất tui chớt mất
Chunji ơi, Chunji
Em sẽ bỏ nhà theo anh
Mình chưa bao giờ nghe bài này bằng TV, nhờ có các anh mà hôm nay em đã biết thì ra nhạc Việt Nam cũng không đến mức thảm họa như em nghĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách