Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Topic yêu cầu, đề cử phim - Xem kỹ list movie trước khi đề cử/ Không đề cử các phim đang chiếu rạp

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-10-2011 14:55:39 | Chỉ xem của tác giả
Em đề cử "The karate Kid" hôm trước thấy chiếu trên TV mà không xem được tiếc hùi hụi

Bình luận

Phim đã đc E-Zone làm vietsub, lần sau mong bạn xem kỹ list phim đã có trước khi đề cử. Thân.  Đăng lúc 6-10-2011 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-10-2011 23:24:53 | Chỉ xem của tác giả
tớ đề cử phim "The Guardian"
t xem trên Star Movie, thấy phim hay & rất ý nghĩa {:420:}
tớ thích vai diễn của bạn Ashton Kutcher trong  "The Guardian" hơn là những phim sau này {:398:}

trailerflixz@YT

P/S: ha, tớ vừa phát hiện ra, phim này hình như cũng chuyển thể từ truyện của Nicholas Sparks {:408:} tác giả của rất nhiều tiểu thuyết nổi tiếng đã đc chuyển thể thành phim: A Walk to Remember, The Notebook, Dear John, The Last Song, ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

mrsylong Tài khoản bị xóa
73#
Đăng lúc 4-10-2011 16:06:08 | Chỉ xem của tác giả
Ai có link dowload HD phim kinh dị "Sợi chỉ huyền bí - Silk " ko,mìnhs tìm hoài mà ko có lấy link nào hêt/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 9-10-2011 17:20:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin đề cử movie :Battleship
Các nguồn tin :
Release Date: 18 May 2012
Genre: Action | Sci-Fi
Cast: Liam Neeson, Alexander Skarsgård, Taylor Kitsch, Rihanna, Billy Slaughter
Directors: Peter Berg
Writer: Erich Hoeber, Jon Hoeber
Studio: Universal Pictures

Nội dung :Một đội tàu chiến của Mĩ buộc phải chiến đấu với một hạm đội không rõ nguồn gốc để phát hiện và ngăn chặn các mục tiêu phá hoại của họ.

Trailler

Bình luận

fim này chưa ra mắt bạn nhé ^^  Đăng lúc 11-10-2011 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 11-10-2011 10:53:51 | Chỉ xem của tác giả
chao cac hoi vien
minh muon collection film: FAST and FURIOUS 1-5 co Viet subtitle .. HD movies
mong cac ban post len dum nha... cam on tat ca

Bình luận

kst chỉ mới làm sub tập 5 bạn nhé http://kst.net.vn/thread/-2011-fast-five-the-rio-heist-paul-walker-vin-diesel-dwayne-johnson-vietsub-hd-completed-5055-1-1.html  Đăng lúc 11-10-2011 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 14-10-2011 13:43:02 | Chỉ xem của tác giả

chào KSTE, mình xin được đề cử phim corpse bride- cô dâu ma. Mình nghĩ bộ phim này rất thích hợp cho ngày lễ Hallowen sắp tới vì nó nói về thế giới ma quỷ nhưng ko hề kinh dị mà rất rực rỡ, tươi vui. Hơn nữa, tình tiết phim cũng rất lôi cuốn và đặc biệt là nội dung có ý nghĩa cực!
Bộ phim này đã từng làm mưa làm gió trong năm 2005 nên chắc nhiều bạn đã biết. tiếc là mình chưa lần nào đc xem trọn vẹn! Mong nhà KSTE sẽ xem xét đề nghị này.
đây là link trailer bộ phim.
http://www.youtube.com/watch?v=JnniLlnsooI
cảm ơn và chúc KST ngày càng lớn mạnh

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 17-10-2011 09:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình đề nghị Sắp Bim làm mấy cái Ep của Fast Five nhá :)))))))))))
Xem mỗi cái phim đấy mà có mỗi tập 5 bọ =)))))))))))

Bình luận

Ta cố tình nói Sắp Bim mà v.v .Tu chạ hiểu gì cả =))))))))))))))  Đăng lúc 20-10-2011 10:21 AM
chỉ có Sắp Tim chứ hơm có sắp bim nhớ =))))))))) muốn sắp Bim thì sang nhà T gặp leader, kiểu gì cũng đc khuyến mãi thêm dấu hỏi =))))))))  Đăng lúc 20-10-2011 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 18-10-2011 13:20:35 | Chỉ xem của tác giả
mình xin đề cử phim zombieland, vừa hài vừa hay................................ mong kste làm sub nha{:300:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 19-10-2011 07:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Em xin đề cử làm lại nguyên bộ của High School Musical :D Không chỉ vì thích nội dung của bộ phim, mà em còn thích nhạc nữa. Nếu đã xem Glee thì HSM càng không thể bỏ qua. Em mong subteam có ý định làm phim này vì em thấy trong nhà chưa có.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 20-10-2011 12:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có nơi cho mình hỏi
Dạo này mình nhớ về một bộ phim của Mĩ,nói về một cô gái bị liệt phải ngồi xe lăn nhưng mà học rất giỏi.Cuối cùng cô gái đó đỗ vào Havard,lúc đầu cả nhà định k cho đi học nhưng mà sau đó thì vẫn đến hoc ở HV
Mình chỉ nhớ ở cuố phim thì cô ấy tham gia một buổi prom,có một anh kha slaf đẹp trai vốn thik cô ấy đến bảo Đêm nay em là người đẹp nhất
Mình k còn nhớ j nữa,k biết đấy là phim j vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách