Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haccihouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp Twitter, CY World entries and messages

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 23-11-2013 18:54:27 | Chỉ xem của tác giả

Vtrans Weibo của Shin Hye ngày 20/11:

Thời tiết càng ngày càng lạnh hơn.. Nghe nói rằng "The Heirs" rất nổi tiếng ở Trung Quốc! Cảm ơn mọi người..hehe.. Xấu hổ quá.. Tôi cũng yêu các bạn nhiều lắm.. Haha xin hãy ủng hộ và yêu Eun Sang nhiều hơn nhé

Vtrans PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 23-11-2013 18:56:24 | Chỉ xem của tác giả
Vtrans tweet ngày 22/11:

Trở lại xe oto để đi về... Không biết ai đã viết cái này.. tin nhắn này.. Khi tôi ngồi ghế sau của oto~ Tôi đã ngạc nhiên khi thấy nó. Cảm ơn bạn. Và sau lời nhắn đó là hộp bánh Pepero, cảm ơn bạn ^^ Ms Jung In sống ở Busan ^^

Cre: https://twitter.com/ssinz
Vtrans PSHVNFC

Vtrans Tweet ngày 22/11:

Vừa ký tên xong..hà hà...Màu áo của tôi cùng với màu của sữa đậu nành này.. Lần đầu tiên mình với sữa đậu nành trở thành 1 cặp đôi (ý là áo đôi).. Ngon quá..

Cre @Ssinz .
Vtrans PSHVNFC

Đây là sữa mà Kim Tan cầm 2 hộp đợi Hye trong tập 14 này ^^
Sữa này do Hye làm đại diện nên chắc cũng tài trợ cho The Heirs luôn =)) Hye hâm đáng yêu qá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 23-11-2013 18:57:43 | Chỉ xem của tác giả

Vtrans Ameblo Blog của Shin Hye ngày 23/11:

Xin chào mọi người ~ Tôi là Shin Hye đây. Trời đang về đêm! Mọi người đang làm gì thế? Ở Hàn Quốc đang lạnh lắm  Ở Nhật Bản thì sao? Tôi vừa quay phim xong và đang trên đường về nhà. Sau khi hoàn tất bộ phim vào cuối tháng 12, chúng ta sẽ gặp nhau ở Nhật Banr~ Tôi muốn gặp mọi người càng sớm càng tốt. Hãy đợi cho đến 21 tháng 12 nhé! Tin nhắn của tôi tới đây là hết. Chúc mọi người ngủ ngon. Tôi yêu các bạn ☻
Vtrans PSHVNFC

Hye heo update hết tweet đến weibo rồi lại đến Ameblo blog =))

Bình luận

nói ra ngại thiệt , mắc cỡ dã man :3 :">  Đăng lúc 24-11-2013 05:22 PM
:( ôi ời ơi. xin lỗi ợ. cứ ngỡ là gái cả :'( . hóa ra là 1 fan boy :)))) wéo còm :x  Đăng lúc 24-11-2013 12:07 PM
đau đớn quớ :( mình là con zai mờ @@  Đăng lúc 24-11-2013 09:14 AM
oh e chào chị nhớ ^^ met 68 chị ợ :))  Đăng lúc 23-11-2013 11:26 PM
oh e chào chị nhớ ^^ met 68 chị ợ :))  Đăng lúc 23-11-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 30-12-2013 20:34:55 | Chỉ xem của tác giả
[Vtrans tweet 11.11.2013]

Nghe tin tức nói về cơn bão Haiyan, có rất nhiều người bị thương,
Hơn 10.000 người đã chết .. Hãy cầu nguyện và mong rằng không có thêm điều bất hạnh nào nữa ...

Tweet ngày 17/11

"Mặc kệ thời tiết lạnh, mọi người vẫn phải giữ cho mình một làn da mạnh khỏe, tôi có kem dưỡng ẩm đây. Hãy là những người thừa kế có làn da đẹp nhé"

Vtrans PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 30-12-2013 20:36:41 | Chỉ xem của tác giả
[Tweet] ssinz 6.12.2013

Sau khi tôi trở về từ phim trường ở Biển Đông. Tôi đã đến nhà sách Kyobo 1 mình.
Trong khi mua cuốn nhật kí tôi đã nhìn thấy dreamcatchers...
Tôi...
Tôi...
Muốn mua chúng..?
Nhật kí
Sách
Bị kích thích.

Vtrans Tweet ngày 9/12

"Cảm ơn tất cả các fans hâm mộ từ 11 quốc gia.. Nhờ các bạn mà chúng tôi đã có một bữa ăn rất ngon.. Xin lỗi vì nói điều này quá muộn.. Cảm ơn mọi người ^^"

Vtrans PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 30-12-2013 20:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Vtrans Tweet ngày 10/12

"Măm măm.. chóp chép.. Thật ngạc nhiên khi nhận được một bữa ăn trưa ngon toẹt từ PSH Gallery.. Và cả coffeeeeee nữaaa...  Chúng tôi sẽ uống nó với lòng biết ơn. Cảm ơn nhé ^^"

Vtrans tweet ngày 10/12

"Haizz... Điên thật rồi.. Tim tôi đang đập điên loạn.. điên loạn.. điên loạn.. chắc tôi cần phải uống thuốc.. Mẹ ơi.. bố ơi.. Nhẹ nhàng.. hờ hờ hờ hờ..."

cre PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 30-12-2013 20:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Shin Hye gửi lời nhắn tạm biệt The Heirs

"Bốn tháng làm việc vất vả chỉ còn những phút cuối cùng. Mọi người vất vả rồi, những anh chị trong đoàn làm phim đã chịu nhiều áp lực để cho chúng tôi nhận được những lời khen ngợi. Thật sự rất cảm kích. Yêu mọi người, tạm biệt TT_TT~ Tôi sẽ nhớ mọi người lắm"

Twetter 12-12

Bốn tháng trở thàng Eun Sang, Tôi đã có những nụ cười và những giọt nước mắt
Tôi có thêm những người bạn chân thành mới
Đạo diễn, biên kịch và đoàn làm phim, mọi ngời đã làm rất tốt.
Cảm ơn tất cả đã dành cho The Heirs thật nhiều tình yêu.

cre PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 30-12-2013 20:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Shin Hye tweet cho biên kịch Kim Eun Sook:

"Biên kịch Kim Eun Sook yêu dấu ơi.. Sáng nay khi mở mắt ra tôi đã thấy những giọt nước mắt rơi.. Biên kịch ơi tôi phải làm sao đây T_T Biên kịch phải chịu trách nhiệm về việc này đấy .. he he"

Vtrans tweet ngày 24/12:

"Đi đến trạm xăng nhưng bầu xăng không hoạt động vì bị đóng băng. Đừng làm thế với tôi chứ T_T.. Hôm nay là Giáng Sinh đấy.. Đi một mình đã buồn lắm rồi. Có nhất thiết phải làm thế với tôi không, để cho tôi về nhà đi T__T"

Ngày 26/12:

"ke ke ke.. thật là vô lý và lố bịch... tôi chỉ biết cười thôi.. ke ke"

Ngày 27/12

"Nghe nói ngày mai lạnh lắm..khi gặp nhau chúng mình nhớ mặc thật ấm áp nhé.. ok không?.. Hứa nha!!

cre PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 6-6-2014 09:32:21 | Chỉ xem của tác giả

Tweet ngày 18-4:

Làm ơn  làm ơn. xin hãy bình an vô sự , sẽ không có bất kì tổn thương nào xảy ra nữa...sẽ không ngừng cầu nguyện cho mọi người bình an trở về với vòng tay của gia đình.

Weibo ngày 15-4

Mùa xuân ấp áp những bông hoa đua nở rực rỡ ... mọi người vẫn khỏe chứ - tôi trở thành người đại diện cho thương hiệu nước giải khát của trung quốc được gặp gỡ mọi người thật sự cảm thấy rất vui - nếu như thường xuyên có cơ hội được gặp mọi người thì thật là tốt , vì vậy nhất định phải luôn giữ gìn sức khỏe thì bất cứ lúc nào cũng đều có những điều tốt đẹp cũng sẽ đến ...

Ameblog ngày 15-4:

Chào buổi sáng mọi người ! mùa đông lãnh lẽo đã qua đi mùa xuân đang đến rồi , hôm nay tôi đi quay quảng cáo , không biết tại sao nữa hôm nay tôi đặc biệt nhớ mọi người , ở Hàn quốc đang là mùa hoa anh đào nở rộ , Nhật bản chắc chắn Hoa anh đào bây giờ đã nở đẹp hơn rất nhiều rồi đúng không ? a ~~ rất muốn được đi dạo trên con đường ngập tràn hoa anh đào !

Vtrans PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 6-6-2014 09:34:28 | Chỉ xem của tác giả
Tweet ngày 1-4

Đó là một mùa xuân ấm áp khiến ta muốn nằm trên bãi cỏ và chợp mắt một chút với một cánh tay dưới đầu...
.. hi hi~
.. Thích thú~~
.. Bối rối ~~
Các bạn hãy thưởng thức bài hát nhé!~

Tweet ngày 7-4

Thứ Hai rồi . .huhu...hahaha.. Phải đi đọc sách thôi ...

Tweet ngày 7-4

Trời sẽ không mưa vào ngày mai chứ .. ? Trời nhất định cứ mưa vào ngày thứ hai sau khi tôi rửa xe sao -ㅅ -

Vtrans PSHVNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách