Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Yoona SNSD sẽ đóng vai chính trong drama Trung sắp tới "God of War Zhao Yun" bên cạnh nam diễn viên Lâm Canh Tân

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-12-2014 10:57:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

YooNa sẽ sang Trung quốc đóng phim cổ trang à. Tính cách nhân vật nghe có vẻ hấp dẫn đây.
Đã thử sức với phim truyền hình rồi - dù không thành công lắm
Với nét mặt xinh đẹp của YooNa thì không biết vai trong phim cổ trang có hợp không nhỉ
Thôi cứ hy vọng rằng sẽ thành công và mang về thêm nhiều fan hâm mộ người TQ cho SNSD nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-12-2014 11:16:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trung quốc có thiếu diễn viên nữa đâu mà
Nghe tin bên lề, phim này có nguyên dàn diễn viên hùng hậu, cũng hóng
nhưng mà tự nhiên vô mấy diễn viễn hàn nên không thích lắm @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-12-2014 11:35:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình không ủng hộ diễn viên Hàn đóng phim Trung Quốc lắm vì lồng tiếng nhìn khẩu hình đã không khớp rồi chứ chưa nhắc đến độ chân thực khác.

Phim bự về nhân vật lịch sử truyền kỳ như Triệu Tử Long thì cũng đáng mong chờ lắm. Nhưng Lâm Canh Tân và nữ diễn viên Hàn Quốc cũng còn trẻ quá, không biết có thể xây dựng được khí chất của Triệu Tử Long hay không.
Trong tiểu thuyết tam quốc diễn nghĩa, trong các võ tướng thì mình thích Triệu Tử Long nhất, văn võ song toàn, điềm đạm khiêm tốn, có phong thái của nho tướng. Nếu chọn thì mình thích Vũ ca đóng nhất. Nhưng nhìn dàn cast có cả tên anh ấy, có thể anh ấy sẽ đóng Chu Du chăng, mỹ chu lang a... Nếu đóng thật thì hy vọng ảnh đóng Chu Du
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 27-12-2014 13:19:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thì ra là nội dung phim chị đóng sẽ là như thế. Xinh đẹp có thừa, nhưng không biết diễn xuất cổ trang Yoona có làm tốt được không, đây là lần đầu tiên chị đóng, mong là sẽ thành công như những dự án khác.
Dàn diễn viên hùng hậu quá, mong là Yoona sẽ làm được tốt, vẫn có định kiến là cổ trang Trung Quốc thì cứ để người Trung Quốc đóng đi, nhưng lần này là thử sức của Yoona, mong là sẽ có làn gió mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-12-2014 13:29:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hình tượng Na tỷ tung bay trong gió, xinh đẹp tựa thiên thần tớ tưởng nằm mơ mới thấy được!! Giờ đây thành sự thật rồi!!! Hồi hộp chờ đợi! Mình thì ngàn năm mới xem phim Tàu 1 lần!! Hoàn toàn mong đợi bộ phim làm nên chuyện, dàn diễn viên quá đẹp! Mới biết anh nam chính trong Running Man bản Trung thôi! Nhưng đủ độ Soái ca rồi, đẹp thôi rồi 60 tập tha hồ ngắm nghía nàng!! Lưu Diệc Phi tỷ sắp bị hắn cướp danh hiệu "Thần tiên tỷ tỷ" rồi!!! Ngóng tạo hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 27-12-2014 14:48:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lại thêm một thần tượng Hàn lấn sân sang Trung Quốc, đối với nghệ sĩ Hàn thì Trung Quốc đúng là thị trường tiềm năng nhỉ.
Vừa đọc new vợ chồng chị KHS trên chương trình Trung Quốc, thì thấy ngay tin bạn này đóng film Trung.
Chúc Yoona thành công trong dự án phim mới này.
Hình như Yoona chưa đóng cổ trang bao giờ thì phải.
Mong đợi đây, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-12-2014 14:52:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Càng ngày càng có nhiều diễn viên hàn lấn sân sang thị trường Trung Quốc rồi, hy vọng các chị đi thành cồng và trở về với thành công
Nhiều ngiời sang đóng phim Trung Quốc lúc đầu quảng cáo thấy rầm rộ lắm nhưng về sau phim chiếu rồi cũng chảng thấy mấy thông tin và cũng chẳng thấy phim mấy nổi tiếng nữa, chẳng hiểu là tại sao
Cá nhân mình thì thích Tam Quốc và cũng rất thích nhân vật Triệu Tử Long nên cũng khá hóng phim này, mong là Yoona sẽ tạo được ấn tượng tốt với bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 27-12-2014 15:23:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

không hay xem phim Trung Quốc lắm nhưng mà có Yoona đóng thì phải xem r ), lần này nói tiếng Trung không biết thế nào, Na nhà mình hình như ko giỏi ngoại ngữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 27-12-2014 19:37:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Suốt hơn 1 năm trời không có dự án phim ảnh nào mới, bây giờ nhận được cái tin này coi như là bù đắp cho 1 năm phải chờ đợi của fans vậy
Vẫn đang chờ thông tin của Goodbye Ani thì không ngờ rằng ẻm lại nhận được một dự án tốt thế này, hèn chi gần đây trong fanmeeting tour ở China ẻm được fans khen phát âm tiếng Trung chuẩn đến bất ngờ :v
Hi vọng em nắm được cơ hội này mà chứng minh năng lực bản thân, hoàn toàn tin tưởng nếu như tác phẩm lần này có kịch bản tốt và được sản xuất ổn thì em sẽ thành công thôi (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 27-12-2014 20:27:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bản thân mình thấy vừa thích vừa lo, không biết Yoona đóng phim này sẽ thế nào.
Trong phim mới này Yoona sẽ phải cố gắng hơn nhiều. Theo như mình nhớ thì đây là lần đầu tiên Yoona đóng phim cổ trang thì phải, đã vậy lại còn là cổ trang Trung Quốc, vai nữ chiến binh, cộng thêm rào cản ngôn ngữ nữa.
Dù thế nào thì cũng chúc cho phim mới (lại là phim đầu tiên ra mắt thị trường Trung Quốc) của Yoona sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách