Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: haccihouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tổng hợp Twitter, CY World entries and messages

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 2-3-2013 10:45:21 | Chỉ xem của tác giả
[Update tw của FBND ngày 22/2]

Hôm nay là ngày quay phim cuối cùng của FBND. Nhìn KkeMi couple ở khoảng cách gần chưa này. Bây giờ ko còn gì để hối tiếc. KkeMi Couple... Tôi... tôi... tôi yêu các bạn..

[Vtrans TW ngày 25/5]
Wow~ Nghe được tin bộ phim đạt 10 triệu lượt xem khi đang xem phim với Se Young unni~ Cảm ơn các bạn đã dành rất nhiều tình yêu cho "The Gift Of Room 7"~

cre PSH VNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 2-3-2013 10:46:40 | Chỉ xem của tác giả
V trans Tw ngày 26/3.

Tạm biệt Go Dok Mi.~

[TRANS 26/2 @ssinz] Here this is another Go Dok Mi keke. In her busy schedule, Se-young unni still accepted Flower Boys Next Door filming, thank you♥ Ah~ really thank you so much hehe ke
cre PSH SPORE

Vtrans: Đây là một Go Dok Mi khác, keke. Mặc dù lịch trình bận rộn nhưng Se young unni vẫn chấp nhận quay cho FNBD, cảm ơn chị ♥ Ah~ thật sự cảm ơn chị.. hêhhe

cre PSH VNFC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 2-3-2013 15:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Vtrans Tw ngày 2/3:

Sau 3 tháng đội tóc giả cuối cùng tôi cũng có thể cởi nó ra. Sự thật đó ^-^ Tóc thật của tôi được giấu bên trong bộ tóc giả một thời gian dài, và giờ nó cũng đã dài ra khá nhiều. Hmm~ đẹp lắm.

Vtrans by me.

Hở hở ??? Tóc đấy là tóc giả sao, sao nhìn như thật ấy, trang điểm thật daebak :)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
 Tác giả| Đăng lúc 4-3-2013 16:10:34 | Chỉ xem của tác giả
Update Ameblog 21/02/2013

Xin chào tất cả các bạn, tôi là Park Shin Hye.
Đã lâu rồi đấy, các bạn khỏe chứ?
Tôi sẽ đến Tokyo - Nhật Bản để gặp tất cả các bạn trong fanmeeting vào ngày 24/03.
Năm ngoái, tôi đã có một khoảng thời gian rất vui vẻ trong buổi gặp gỡ với các bạn.
Tôi thật sự cảm thấy rất hạnh phúc~
Lần này, tôi mong muốn sẽ lại có những khoảng thời gian tuyệt vời như thế cùng với các bạn.
Tất cả các bạn sẽ lại tham gia cùng tôi chứ?
Tôi sẽ đợi tất cả các bạn~
24/03 tại DriverCity, hẹn gặp các bạn ở đó!

E-trans: PSH Sg.
V-trans: [email protected]

Bình luận

nói chuyện dễ thưn wá cơ @@ T.T :x :x iu wạ.. chệu ko nỗi ...tời wơi  Đăng lúc 25-4-2013 07:09 PM
nó mà nói sang VN, SG thì em khóc nặng luôn =)))  Đăng lúc 4-3-2013 05:18 PM
1 ngày đẹp trời nào đó mà nó bảo sang VN chắc mấy chị e mình xĩu cái đùng wa :))  Đăng lúc 4-3-2013 05:05 PM
sao nó nói mà cứ nghiến răng thế, ko chịu mở cái mồm ra :-w  Đăng lúc 4-3-2013 04:55 PM
sao nó nói mà cứ nghiến răng thế, ko chịu mở cái mồm ra :-w  Đăng lúc 4-3-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 6-3-2013 14:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Trans Twitter ngày 5/3:

WBC (World Baseball Classic) thật tuyệt vời. Mặc dù là đội bóng khác nhưng tôi vẫn muốn cổ vũ cho cầu thủ yêu thích của tôi. Cầu thủ của Đại Hàn Dân Quốc cố lên!

Vtrans Weibo ngày 6/3:

Wow~ Cuối cùng tôi cũng lấy lại được mật khẩu. Chào các bạn, lâu lắm mới gặp. Các bạn thế nào rồi. Tôi nhớ các bạn quá ~~~

Vtrans by me

Bình luận

Chết vs cái nụ cười nài mất thoy :xxxxx. Shin Hye pe nhỏ của chệ  Đăng lúc 6-3-2013 11:44 PM
Cái mẹt đáng iu tóa ♥  Đăng lúc 6-3-2013 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 11-3-2013 22:53:34 | Chỉ xem của tác giả
Vtrans tw ngày 11/3

""Ah, đau đầu quá T_T Tối nay tôi đi xem phim điện ảnh với Jin Rak oppa~ Đeo kính 3D trông thật dễ thương.. keke""

trans by me

Bình luận

cái tay bắt lấy cái tay... với lại cái đầu.....  Đăng lúc 12-3-2013 09:38 PM
Cám ơn bạn Cún đã dịch nhé, hóng mãi  Đăng lúc 11-3-2013 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 12-3-2013 21:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Vtrans tw ngày 9/3.

Bé So Won là bông hoa của phim Miracle cell in no7. PD và Na yeon unni tổ chức lễ cưới ngày hôm nay ♥ Mỗi lần tôi gặp bé So Won là lại thấy cô bé dễ thương hơn. Hy vọng rằng sau này lớn lên cô bé sẽ nhận được nhiều tình yêu và sự quan tâm của mọi người. ahhh~ dễ thương quá.

trans by me

Mình thấy bé Shin Hye dễ thương hơn nhiều ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 16-3-2013 22:09:44 | Chỉ xem của tác giả
@ssinz
이얏 필리핀 최고!!!!!!!! 감사합니다^-^ 오히려 제가 필리핀 팬분들께 좋은기운 얻고 가네요. 행복했어요!!! 여러분 모두에게 좋은시간이 되었길.. 필리핀 팬 최고>_<b 다음에 다시 만나요^-^

Yeah Philippines the best!!!!!!!! Thank you^-^ I experienced happiness from my Philippine fans. Happy!!! Had a great time with everytime.. Philippine fans are the best>-<b See you next time^-^

Yeah Philippines thật tốt!!!!!!! Cám ơn các bạn ^-^ tôi đã có những kinh nghiệm thật hạnh phúc từ những fan Philippines của tôi. Thật hạnh phúc!!! Tôi đã có khoảng thời gian tuyệt vời cùng mọi người. Philippine Fans thật quá tốt >-< Hẹn gặp lại mọi người trong thời gian tới ^-^
V-trans: Rickyzeng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 25-4-2013 20:13:40 | Chỉ xem của tác giả
Tw ngày 16/3

Kenzo New Era xinh xinh của tôi ( thương hiệu của chiếc nón ) Merong merong. Nó thật quá tuyệt vời, do đó, tôi không thể che giấu sự phấn khích của mình. Wow, quả thât ~~ thú vị, thú vị, rất nhìu niềm vui ㅇㅅㅇb Ai thực sự biết được tôi cảm thấy như thế nào ngay bây giờ .. keke

V-trans: Rickyzeng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 25-4-2013 20:15:29 | Chỉ xem của tác giả
Tw ngày 30/2

[3/20 @ssinz] Tư thế của tôi thật khôi hài..gặp khó khăn. Khi trở về Hàn Quốc tôi cần học ( lặn ) đúng cách và chi tiết .. photo by. poby han^-^/ *Ảnh đc chụp tại Cebu, Philippines*

(Lặn)17 m và một bức ảnh với một loạt các dấu vết trên trán tôi. đêm qua tại Cebu .. Tôi yêu nước ..

Ngày 21/3:

Cuối cùng là biển Cebu.. ah.. buồn quá... tốt thôi... tôi sẽ quay lại lần nữa... nhưng dù sao vẫn buồn T_T
Fanmeeting tại Nhật ♥ tôi đang chờ nó đây. Tôi nhớ các bạn ^_^

V-trans: Rickyzeng ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách