Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ryu Joon Yeol - 류준열 - Movie "Taxi Driver"

[Lấy địa chỉ]
3751#
Đăng lúc 17-8-2017 10:51:54 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là năm đại thành công của Ryu. Mừng Cún nhà mình đã trở thành hoa có chậu (hoặc là chậu có hoa), điểm lại và cập nhật 1 số tin vui trong năm 2017 của ổng.
- The King (movie) đóng vai phụ cùng 2 tiền bối chân dài, mặt đẹp Jo In Sung, Jung Wo Soong được gần 5.5 triệu vé- hiện đứng thứ 5 phim ăn khác ở Hàn 2017
- Baeksang cho nam diễn viên mới xuất sác nhất mảng movie cho vai Choi Do Il trong the King (2016 đạt giải này cho mảng truyền hình vai Jung Hwan)
- Phim Taxi Driver đang đứng đầu phim ăn khách 2017 , sau 2 tuần đc hơn 9 triệu vé. Diễn xuất cũng được khen ngợi dù vẫn là vai phụ. Được đóng cạnh siêu sao như Song Kang Ho, Yoo Hae Jin và diễn viên Thomas Kretchmann là một may mắn và vinh dự quá lớn rồi.
- Và Silence sắp ra mắt theo dự kiến là quý 4. Vẫn là may mắn đóng cạnh đại thụ Choi Min-Sik và cả nữ diễn viên Park Shin Hye. Hi vọng lại là 1 bom tấn tiếp theo trong năm nay của Ryu.

Và tin mừng là Cún nhà mình đã thoát phận cameo ở những phim đóng năm nay (chắc phát hành năm sau, 2018)
- Little Forest: Phim này bản Nhật thì chỉ có nữ chính, bản Hàn thêm nam vào nên dự là đất diễn cũng ko nhiều như 1 vai nam chính đúng nghĩa. Đóng anh nông dân Jae Ha cạnh nữ diễn viên trẻ mới cực nổi Kim Tae Ri.

- The Money: Lần đầu làm chính đúng nghĩa trong phim nam chủ, ko có nữ chính. Đóng kẻ khao khát làm giàu ở thị trường chứng khoán. Đóng cùng Yoo Ji Tae. Phim chuyển thể từ tiểu thuyết best-seller.

- Dokjeon (Drug War) - Tên tạm thời. Vẫn là 1 phim nam chủ (vì cái mặt này đóng phim romance ko ai mua vé ) - Theo danh sách phân vai thì là nam chính thứ 2 cạnh 1 dv khá gạo cội khác, Cho Jin-Woong. Hình như đóng vai điều tra viên, thanh tra gì đấy.

Đại loại sau năm 2017 phủ sóng camel ở các movie đình đám, năm sau hứa hẹn anh vẫn phủ sóng movie nhưng ở vị trí khác - nam chính, hehe.

Bình luận

Nghe nội dung mấy movie đóng chính có vẻ hợp với kiểu diễn xuất của ku đấy. Chỉ ko biết nội dung vậy có kéo được người ta đến rạp ko thôi =((  Đăng lúc 17-8-2017 02:47 PM
Còn phim Money thì rất hi vọng nhưng đây là phim đầu tay của đạo diễn nên cũng hơi sợ. Hồi giờ mới làm trợ lý đạo diễn vài phim bom tấn thôi.  Đăng lúc 17-8-2017 12:31 PM
Thích mấy phim nhẹ nhàng như Little Forest. Em Kim Tae Ri bây giờ cũng đang rất được chú ý và tung hô ở HQ nên cũng hơi hơi hi vọng  Đăng lúc 17-8-2017 12:30 PM
Little Forest là phim slice-of-lìe nên sợ kén người xem lắm. Cái The Money thì may ra  Đăng lúc 17-8-2017 11:41 AM
Jan
Nhìn cái list phim vẫn ko thấy đc mấy hi vọng phim nào chiếu ở VN mà đi coi. Cái The King đã hụt rồi. :(( Cái con người chỉ hợp movie này khiến ae rầu quá :(((((  Đăng lúc 17-8-2017 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3752#
Đăng lúc 17-8-2017 11:22:06 | Chỉ xem của tác giả
Ko phải cái con người này từng đc ví giống chú Yoo Hae Jin sao?

cre: twitter

Bình luận

Công nhận sao tự dưng kiếm đâu ra được ông bố bị thất lạc nhiều năm vậy =))))  Đăng lúc 17-8-2017 02:46 PM
Có đoạn MC nói với chú Thomas đây là các ngôi sao HQ, chú Song chỉ mình, chú Yoo, Ryu rồi bảo đừng nói thể họ lại tưởng nam diễn viên HQ nào cũng giống bọn tôi. He   Đăng lúc 17-8-2017 12:28 PM
Có đoạn MC nói với chú Thomas đây là các ngôi sao HQ, chú Song chỉ mình, chú Yoo, Ryu rồi bảo đừng nói thể họ lại tưởng nam diễn viên HQ nào cũng giống bọn tôi. He   Đăng lúc 17-8-2017 12:28 PM
Trông như 2 bố con =))) y chang nhau  Đăng lúc 17-8-2017 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3753#
 Tác giả| Đăng lúc 24-8-2017 12:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Update muộn ^^ "Taxi Driver" đạt 10 triệu vé ^^ Chính thức trở thành phim ăn khách nhất năm

Cre: FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3754#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2017 10:14:01 | Chỉ xem của tác giả

Cre:FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3755#
Đăng lúc 8-9-2017 14:27:49 | Chỉ xem của tác giả
đang xem phim Age of Youth 2, Nhìn bạn A ra nghĩ ngay đến Kim Jung Hwan.
Có phải mình mình nghĩ đây là phiên bản nữ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3756#
Đăng lúc 11-9-2017 17:13:16 | Chỉ xem của tác giả
"bồ nhà người ta" Instagram update [11/09/2017]

dáng đứng Bến Tre đã trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3757#
Đăng lúc 12-9-2017 08:17:40 | Chỉ xem của tác giả
năm nay thực sự năm rực rỡ của bạn Ryu
hồi tui xem reply lại chưa bị cảm bạn đâu
nhưng xem Du lịch thanh xuân thực sự rất thích tính cách, con người của bạn
Chúc mừng bạn Ryu một năm thành công với Movie và tình củm

Bình luận

trùi ui, giống mìn á bạn, thích anh Kang đóng với bạn Ryu và Yoo Ah In lắm luôn  Đăng lúc 13-9-2017 11:35 AM
Hy vọng Yeol được đóng phim với anh Kang một lần :)) Đấy là vinh dự của hắn :))  Đăng lúc 12-9-2017 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3758#
Đăng lúc 18-9-2017 13:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Ryu Jun Yeol tham gia dự án hợp tác âm nhạc Mixxxture, góp giọng trong ca khúc mới của Nhà sản xuất Philtre (Reply 1988 OST "A Little Girl).

Đây sẽ được xem như món quà dành tặng fan từ Ryu Jun Yeol. Ca khúc đã thu âm hoàn tất và lên kệ ngày 21/9 lúc 6:00 pm KTS

sr: https://www.facebook.com/kites.vn

sr:@cjes.tagram
Trại chủ sắp debut làm ca sĩ rồi cả nhà ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3759#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2017 12:38:40 | Chỉ xem của tác giả
Đề cử giải Rồng Xanh cho  Nam diễn viên mới xuất sắc nhất

Gyo Hwan Koo - Jane
Kim Jun Han - Park Yeol
Nam Yeon Woo - Lost To Shame
Do Kyung Soo - My Annoying Brother
Ryu Joon Yeol - A Taxi Driver

Thấy chưa, tôi đã nói anh còn phải nhận giải New dài dài ) nhưng thôi Rồng Xanh là xịn nhất nên có cái New cũng là danh giá hơn những cái New khác Cầu trời khấn phật cho anh trúng giải, được giả Blue Dragon là nghe đâu cát xê tăng lên đấy hihi

Bình luận

em lại sợ ko được ss ạ, nếu đề cử The King thì khả năng thắng cao hơn, còn TD thì phải đợi tới đó mới biết được, Rồng Xanh là danh giá nhất rồi  Đăng lúc 7-11-2017 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3760#
Đăng lúc 24-4-2018 11:37:54 | Chỉ xem của tác giả
  Little forest / Khu rừng nhỏ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách