Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hanami95
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Geun Suk cầu hôn Park Shin Hye?

[Lấy địa chỉ]
471#
Đăng lúc 21-5-2013 09:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Suk với hye làm mình bấn loạn mấy ngày nay
Dù có real hay không thì hye chắc chắn rất quan trọng với Suk
Mặc kệ tương lai thế nào, có yêu nhau thì cứ bí mật nhé
10 năm nữa đám cưới lun 2 bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

472#
Đăng lúc 21-5-2013 09:24:49 | Chỉ xem của tác giả
Ax da. Vụ này hot nhá. Mình là mình thích couple này lắm . Thích hai anh chị này từ phim You are so handsome. Hý hý. Anh chị mau mau lấy nhau đi cho mọi người mừng . Mẹ anh ấy sau bao năm vẫn thích chị ấy cơ mà .  Woay woay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

473#
Đăng lúc 21-5-2013 09:32:58 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình đang xem nội dung ẩn. Tải lại trang lại phải cm lại vậy. Hú hú .   Dù sao cũng phải cm lại thôi. Thanks chủ thới nhiều nhé. Bây giờ mới biết hóa ra anh chị đeo nhẫn đôi từ đời nảo rồi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

474#
Đăng lúc 21-5-2013 09:37:36 | Chỉ xem của tác giả
yêu nhao đi ngại ngùng chi nữa :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X
thế còn cái vụ hwahye là sao??? mình thích 2 dv yêu nhua cơ, có lẽ dv vs ca sỹ yêu nhau ko bền
đã cầu hôn thế này thì pahir triển thôi=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

475#
Đăng lúc 21-5-2013 10:05:44 | Chỉ xem của tác giả
Thật hay đùa thế này ????
Yahoo hai anh chị này cứ nửa đùa nửa thật hổng hiểu ra làm sao hết
hi vọng trong tương lai hai người lại có cơ hội hợp tác một bộ phim ăn khách nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

476#
Đăng lúc 21-5-2013 10:57:38 | Chỉ xem của tác giả
trong đùa có thật , trong thật có đùa
không biết 2 người đây sao nữa
mong sao có tin vui của 2 người , chắc cũng có nhiều fan vui và thất vọng lắm đây
2 người cứ vậy làm cho nhiều người đau tim , suy diễm lung tung
suk ơi cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

477#
Đăng lúc 21-5-2013 11:05:15 | Chỉ xem của tác giả
nhìn hay quá mong cặp đôi này sớm quay trở lại màn ảnh nhỏ vào năm nay aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa j j j j j s s s s s s auyday ausyuidasyd haskdsjk ashds ajkshdkasjhd adsdjhkajsd kajshdaskjdh kasjhdasjkhd jk asjd
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

478#
Đăng lúc 21-5-2013 11:11:52 | Chỉ xem của tác giả
"Shin Hye àh, em sẽ lấy anh chứ? ha ha ha. Anh đùa thôi mà" -> đùa thôi àh? lấy cầu hôn mà đùa sao? anh cũng thật là khéo đùa đi

Vì để xem cái bản thống kê mà mình phải trả lời. Dù ko phải shipper của cặp này nhưng níu thật là 1 cặp thì mình cũng có cái để vui

@Edit: Nhìn hình và các chứng cứ cho thấy, thật sự khó nói đây chỉ là một sự trùng hợp àh. Vì trùng lập quá nhìu lần nên nhìn thành hợp lý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

479#
Đăng lúc 21-5-2013 11:17:08 | Chỉ xem của tác giả
Đùa gì nữa , chắc chắn là thật rồi , mong đến cuối năm hai người làm một màn động trời công bố đám cưới luôn ... hô hô hô...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

480#
Đăng lúc 21-5-2013 11:32:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá!
Mình thích nhất cặp này.....
Mong shiper thật :))         .........................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách