Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy♥windy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Kim Woo Bin - 김우빈 - Bin Khủng Long ♥

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 1-4-2013 18:09:53 | Chỉ xem của tác giả

cre:tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-4-2013 18:12:28 | Chỉ xem của tác giả
hết hồn chưa..:)))))

Bình luận

ahhhhhhhhhh!!!! Xịt máu mũi!!! @@ tui thề lun cái underwear show của anh tui hổng dám nhấp vô coi đó!!!! Hực!  Đăng lúc 2-4-2013 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-4-2013 18:28:28 | Chỉ xem của tác giả
chụp cho tạp chí maxim

cre:tumblr

Bình luận

cơ mà anh vẫn đẹp rạng ngời và chói lóa !!!!  Đăng lúc 2-4-2013 11:43 AM
thua lun cái concept của bộ ảnh này!!!!!!!! =]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 2-4-2013 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-4-2013 18:32:55 | Chỉ xem của tác giả
HÌNH HỌP BÁO SCHOOL 2013

CRE:SULEE,THE STAR
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-4-2013 18:38:21 | Chỉ xem của tác giả
TÍP TÍP.!!!

CRE:SULEE

Bình luận

anh bặm môi kiểu j vậy?????? dệ thương quá đi!!! Hiu hiu!!!  Đăng lúc 2-4-2013 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-4-2013 18:39:54 | Chỉ xem của tác giả
DỄ THƯƠNG QÁ..!!!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-4-2013 18:41:56 | Chỉ xem của tác giả

CRE:SULLE

Bình luận

pic đầu như kiểu >"< tại sao tôi lại <3 với ông này, muốn thế này với suk cơ!!!! =]]]]]]]]  Đăng lúc 2-4-2013 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-4-2013 18:43:41 | Chỉ xem của tác giả
KO THỂ NÀO ĐẸP HƠN...!!!!!!!!!!!!!!!{:301:}..

Bình luận

ừh đúng!!!! =]]] ko thể nào đệp hơn!!!!!  Đăng lúc 2-4-2013 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-4-2013 18:45:36 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

thích nụ cười anh Bin kinh khủng!!! :(  Đăng lúc 2-4-2013 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
 Tác giả| Đăng lúc 1-4-2013 19:33:51 | Chỉ xem của tác giả
Trans cái này xong tự nhiên càng thích bạn Bin hơn ^_^

30 Câu Hỏi Về Kim Woo Bin

1. Tên, tuổi, nhóm máu.
Tên thật của tôi là Kim Hyun Joong, 25 tuổi, nhóm máu B. Có nhiều ý kiến cho rằng đàn ông nhóm máu B là đàn ông xấu – đó ko phải là tất cả, đó chỉ là một khuôn mẫu. Tôi là một người đàn ông tốt bụng *cười*

2. Chiều cao, cân nặng.
1m88, 70 kg. Tôi đã từng nặng đến 80kg ở năm thứ 2 Trung học. Nhưng trước khi tôi bắt đầu trở thành thực tập sinh, tôi chỉ có 59kg. Tôi ăn 30 quả trứng 1 ngày trong vòng 3 tháng và tăng được 12kg để được vóc dáng như bây giờ. (chời ơi! 30 quả trứng mỗi ngày? sao ăn được hay vậy???? 0_0)

3. Gia đình
Ba mẹ và một em gái. Ba mẹ tôi hiện đang sống ở Jeonju.

4. Bây giờ bạn đang sống ở đâu? Bạn đến từ đâu?
Tôi sống tại Seoul khi tôi còn nhỏ, và chuyển đến Jeonju sau khi học trung học. Năm nay tôi không thể về Jeonju dịp Tết Nguyên đán, vì vậy hãy mua cho tôi một ít súp bánh gạo. (gì đây? đi PV mà còn đòi ăn nữa hả?)

5. Bạn hãy so sánh mình với một cái gì đó.
Khủng long. T-Rex? Người ta nói rằng hình dạng đôi mắt của tôi trông giống như một con khủng long.

6. Khi nào bạn cảm thấy mình đẹp trai nhất?
Khi tôi đã làm tóc và make up xong xuôi ở mỹ viện, mặc những bộ đồ mà Stylist đưa. Tôi thực sự thích mặc quần áo chỉnh tề, nhưng gần đây tôi mặc quần áo giản dị trong ngày nghỉ, vì vậy tôi cảm thấy tốt khi tôi mặc một cái gì đó đã được lựa chọn đặc biệt. (gì gì? sao kém tự tin vậy?)

7. Nếu bạn giành chiến thắng 10 tỉ won trong xổ số, bạn sẽ tiêu như thế nào?
Tôi muốn mua một căn nhà. Trước đây, tôi từng cảm thấy rằng nhà ở gần sông Hàn là tốt nhất, nhưng bây giờ tôi cảm thấy rằng Samcheong-dong thanh bình hơn. Tôi đã để ý một ngôi nhà cụ thể. (cười) Mặc dù chủ sở hữu có thể không muốn bán nó, nhưng tôi muốn mua nó. (xăm mình dữ ta? người ta ko muốn bán thì anh mua cái gì?)

8. Nếu bạn được PTTM, chỗ nào mà bạn muốn thay đổi nhất.
Rất nhiều. Nhưng nếu tôi tiết lộ phần nào, mọi người sẽ tiếp tục nhìn chằm chằm vào phần đó, vì vậy tôi
sẽ không nói nó ở đây.
(cũng còn khôn lắm đấy anh ơi!^_^)

9. Bạn quan tâm đến vấn đề gì nhất trong những ngày gần đây?
Đoạn đường tiếp theo trong sự nghiệp, sau “School 2013” tôi đã đọc rất nhiều kịch bản, tôi hy vọng sẽ thẳng tiến tới con đường sự nghiệp phía trước mà không nghỉ ngơi, để cho khán giả thấy sự tiến bộ của tôi.

10. Tình yêu đầu tiên của bạn là khi nào vậy?
Tình yêu đầu tiên? Tôi ko bình luận gì hết. Tôi nghĩ rằng định nghĩa “tình yêu đầu tiên” là rất khác đối với mỗi người. Tôi không biết *cười* (Chỉ được cái giả điên là giỏi =)))

11. Nơi bạn muốn đi vào ngày hẹn hò với người yêu?
Tôi muốn nắm tay cô ấy và dạo bước trên đường Myeongdong. (Cho người đi đường nhìn mà ngưỡng mộ chứ gì? *đá*)

12. Sở thích của bạn là gì?
Xem phim, tập thể dục. Khi tôi tập thể dục với bạn bè trong giới người mẫu, chúng tôi sẽ cạnh tranh với nhau, cách đó rất thú vị.

13. Ba thứ bạn muốn đem đến hòn đảo hoang vắng?
Điện thoại và iPad để làm tôi không cảm thấy nhàm chán. Và vật để tạo lửa. (thg này nó ko mang nước à? chết khát thì sao? lúc đó khỏi lo buốn chán nhá!)

14. Thứ quý giá nhất của bạn là gì?
Gia đình của tôi, chắc chắn là vậy.

15. Mọi người xung quanh nhận xét về bạn như thế nào?
Tôi tương đối tinh nghịch. Bạn bè của tôi gọi tôi là "Ác quỷ", bởi vì tôi thích tổ chức các sự kiện và rủ bạn bè tham gia cùng. Tôi có một sự kiện thường xuyên với người bạn thân nhất của tôi, nơi chúng tôi đang cố để tụ họp ít nhất hai tháng một lần, chúng tôi uống và trò chuyện suốt đêm. Bằng cách đó chúng ta có thể giảm bớt áp lực công việc và căng thẳng.

16. Những người xung quanh nhận xét gì về ngoại hình của bạn?
Họ nói tôi trông lạ. Cha mẹ tôi nói rằng tôi đã được sinh ra trong một giai đoạn tốt, và tôi đồng ý về điều đó. Nếu tôi ra mắt cách đây 10 năm, nó sẽ rất khác với bây giờ, vì vậy tôi may mắn theo cách đó.

17. Điều gì làm cho bạn cảm thấy căng thẳng gần đây?
Thực tế là gần đây tôi đang sụt ký. Khi tôi còn nhỏ, tôi từng cao 1m88 và nặng 59kg, đó là lý do tại sao tôi sợ ốm đi, tôi không thích như thế, quần áo sẽ ôm vào tôi nếu tôi quá ốm.

18. Món ăn bạn yêu thích nhất là gì?
Món tôi thích là deokbokki (bánh gạo xào) và jajjangmyeon (mì đậu đen paste) và cả pizza nữa? Tôi yêu tất cả các món ăn. Tôi không ghét gì hết, nhưng khẩu vị của tôi tương đối giống như một học sinh tiểu học.

19. Bạn muốn bạn gái của mình là người như thế nào?
Tôi muốn có thể học được rất nhiều từ cô ấy. Không cần quá đẹp, đó là tốt nhưng miễn là cô ấy là đẹp trong mắt tôi. (cậu có một mẫu người lý tưởng nào không?) Không, tôi không thể tóm tắt những điểm chung trong vẻ đẹp của các cô gái tôi đã từng quen.

20. Bạn đang ở trong một chuyện tình tay ba với bạn bè của bạn. Bạn sẽ làm gì?
Trước tiên, tôi sẽ cố gắng để trò chuyện với bạn bè của tôi và cũng cố gắng để xác nhận những gì cô gái muốn. Nếu tôi thực sự yêu cô ấy và cô ấy thực sự yêu tôi, sau đó tôi sẽ bảo người bạn hãy chúc phúc cho chúng tôi.

21. Bạn có thể uống được bao nhiêu? Thói quen của bạn khi uống là gì?
Tôi có lẽ có thể uống từ 1,5 - 2 chai soju. Khi tôi uống, tôi nói nhiều và trở nên nghiêm trọng. (Bạn đi đến Clubs?) Tôi từng đi vào những dịp đặc biệt khi tôi là người mẫu, nhưng thời gian gần đây, tôi dường như đã mất đi cảm giác của Clubs.

22. Bạn muốn làm gì ngay bây giờ?
Về nhà. (Bạn hiện sống ở đâu?) Tôi sống với một người anh, tôi trở nên thân thiết khi tôi trở thành người mẫu. Từ khi chúng tôi có lịch trình rất khác nhau, có rất ít sự bất tiện. Khi chúng tôi gặp nhau, chúng tôi sẽ trò chuyện hoặc uống hoặc cả hai, rất thú vị.

23. Điều gì sẽ xảy ra nếu người yêu của bạn ra đi mà không có lý do nào?
Tôi chắc chắn sẽ đi tìm cô ấy và yêu cầu cho một lý do.

24. Điều gì sẽ xảy ra nếu bạn chỉ có 70 won và bên trái là một trạm điện thoại công cộng, bạn sẽ gọi ai?
Mẹ tôi. (Bạn có phải là một đứa con hiếu thảo?) Tôi cố gắng để được. Vì tôi luôn luôn hành động như các sinh viên nổi loạn, rất nhiều người nghĩ rằng tôi hẳn là loại người im lặng, máu lạnh. Tôi phải nhận được vai diễn nhẹ nhàng hơn trong tương lai. *Cười*

25. Làm cách nào để bạn kiểm soát sự tức giận?
Khi tôi gặp phải một điều gì đó khiến tôi bực bội tại nơi làm việc, tôi sẽ giữ lại tất cả và kêu la ra thất vọng lúc về nhà. Nhưng tôi thực sự rất hiếm khi tức giận dạo gần đây. Trong quá khứ, tôi sẽ giận dữ bất cứ khi nào tôi bực lên, nhưng bây giờ tôi đã biết kiềm chế hơn.

26. Giữa tình yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên và tình cảm nhân giống từ từ, bạn thích kiểu nào?
Người khiến tôi rơi vào tình yêu từ cái nhìn đầu tiên, sau đó phát triển tình cảm như những người quen thuộc.

27. Trái đất sẽ nổ tung trong một giờ, bạn sẽ làm gì?
Dành tất cả số tiền trong tài khoản ngân hàng của tôi. Mạnh dạn mua tất cả các quần áo tôi đã do dự về. (Cậu có một thương hiệu yêu thích?) Tất nhiên, thương hiệu quốc tế là tốt, nhưng tôi cũng thích công việc của các nhà thiết kế Hàn Quốc, đặc biệt là các nhà thiết kế cho lần ra mắt với vai trò người mẫu của tôi, Kim Seoryong, ông là một nhà thiết kế được hoan nghênh rộng rãi.

28. Nếu bạn đã có một cỗ máy thời gian, bạn muốn đến đâu và vào thời gian nào?
3 tháng 9 năm 2 trung học. (Điều gì xảy ra ngày hôm đó?) Tôi không chắc chắn, tôi chỉ đột nhiên cảm thấy rằng thời tiết ngày hôm đó là có thể thực sự đẹp. Tôi chọn năm 2 bởi vì đó là khi tôi được tự do nhất, và không cảm thấy bất kỳ căng thẳng nào.

29. Hãy tưởng tượng mình trong 10 năm.
Tôi hy vọng rằng tôi có thể có kinh nghiệm hơn trong 10 năm tới. Không có vấn đề trong diễn xuất hay trong cuộc sống, tôi muốn có kinh nghiệm nhiều hơn và trở thành một người sâu sắc hơn và ổn định hơn, và trở nên hạnh phúc hơn. (Còn bây giờ thì thế nào? Bạn có hạnh phúc không?) Vâng, tôi rất hạnh phúc.

30. Hình ảnh profile của bạn và tên trên Kakaotalk là gì? (T / N: một phần mềm chat Hàn Quốc)
Không có hình ảnh và tên cũng không. (Tại sao?) Người hoàn toàn xa lạ sẽ đến chổ tôi và hỏi "Bạn có phải là Kim Woo Bin?". Tôi đã sử dụng số điện thoại cũ của tôi trong một thời gian rất dài. Vì vậy, bằng cách nào đó người quản lý có được số điện thoại của tôi mà tôi cũng không biết. Bây giờ, điều này vẫn còn xảy ra - nếu tôi đặt hình ảnh của mình sau đó tôi không thể phủ nhận rằng, nó không phải là hình của tôi, vì vậy cuối cùng tôi không tải lên một bức ảnh nào trong profile.

Cre: Sportsseoul.com
E-Trans: hitoritabi
V-Trans: rainy♥[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách