Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: mi.a
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fashion] tin tức và chia sẻ kinh nghiệm về thời trang ^^ ~~ Tin tức cập nhật po

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 25-10-2013 17:41:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vào kites lâu rồi mà giờ mới vo khu này chơi.
Thật sự mình cũng thích thời trang lắm chứ bộ.
Nhưng người chân thì ngắn lại tròn tròn nữa.
Lấy gì mặc cho đẹp được.
Ủng hộ topic...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 25-10-2013 17:55:43 | Chỉ xem của tác giả
7 bí quyết mặc đồ giúp nàng siêu gầy trở nên cuốn hút hơn

Mặc đồ thế nào giúp bạn đầy đặn và quyến rũ hơn?

Mùa đông luôn là "cứu cánh" của mọi quý cô, từ gầy đến béo. Những khuyết điểm cơ thể thường dễ dàng giấu kín giữa những lớp áo quần dày hơn là mùa hè hay mùa thu. Tuy vậy, dễ dàng không có nghĩa là bạn muốn mặc gì cũng được. Mặc đồ mùa đông để giấu khuyết điểm cũng cần những lưu ý nhất định để đạt hiệu quả cao nhất.

Hôm nay, hãy cùng chúng tôi tham khảo một vài bí quyết khi phối đồ cho những nàng... siêu gầy để mỗi khi đến mùa đông, bạn chẳng phải lo mình biến thành que củi cắm giữa đám quần áo nhé.

1. Tránh đồ thùng thình

Vào mùa đông, trang phục thường rộng hơn, dày hơn, chính vì thế, nó khiến người mặc nhìn lớn hơn. Những cô nàng gầy gò lại dễ nhầm tưởng công dụng này thế nên hay chọn cho mình những bộ đồ càng dày, càng rộng và nghĩ vậy mới là tốt. Nhưng sự thật thì ngược lại, chúng thường khiến bạn nhìn như đang bị "bơi" trong đống vải.Thay vào đó, những bộ đồ vừa vặn, gọn gàng sẽ có lợi hơn với thân hình gầy gò của bạn. Áo khoác không quá dài, áo len không quá rộng với chiều dài ngang hông sẽ giúp bạn nhìn bớt ốm yếu đi và đầy đặn lên rất nhiều đấy.

2. May đo

Thật ra, những cô nàng gầy thường khó mặc đồ hơn những nàng mũm mĩm rất nhiều. Họ thường bị quá khô cứng, quá yếu ớt nên nhìn kém hấp dẫn. Thường thì, họ sẽ chọn quần áo size nhỏ nhất, nhưng trong nhiều trường hợp, chúng không mang lại hiệu quả như bạn mong muốn. Vậy thì, điều duy nhất bạn cần làm lúc này là phóng ngay ra nhà may và đặt may đo cho mình một vài bộ đồ riêng. Đồ may đo không chỉ có thể điều chỉnh theo ý thích của bạn, mà chúng còn được cắt may theo đúng phom dáng riêng, giúp che hoàn toàn những khuyết điểm và tôn lên những ưu điểm trên thân hình vốn mảnh khảnh.

3. Chú ý đến các chi tiết

Vì bạn vốn đã gầy gò, nên hãy tránh tuyệt đối những gì khiến bạn nhìn khẳng khiu thêm. Trang phục trơn, suông nếu không khéo chọn rất dễ khiến bạn rơi vào tình trạng này. Để khắc phục, hãy tìm đến những bộ đồ với các chi tiết giúp làm dày hơn bộ đồ của bạn. Những bộ đồ peplum, diềm đăng ten, tay bồng hay cắt vạt tinh tế sẽ giúp bạn nhìn đầy đặn hơn rất nhiều đấy.

4. Chọn áo nổi bật hơn

Mọi người thường nhìn vào phần trên của bạn rồi mới nhìn xuống dưới. Vậy thì, để tạo ấn tượng ban đầu rằng bạn có một thân hình đầy đặn, hãy chọn phần áo thật nổi bật và cầu kỳ. Một chiếc áo với diềm bèo nhún, tay bồng, tay lỡ, đắp ren hay áo với màu sắc, họa tiết thật nổi..vv... chắc chắn sẽ khiến phần thân trên của bạn nhìn mũm mĩm hơn.

5. Quần jeans

Chiếc quần jeans hợp nhất cho những nàng gầy, không gì khác chính là những chiếc quần skinny jeans. Nhưng đừng sa đà vào những chiếc quần skinny jeans quá bó chẽn nhé, chúng dễ dàng để lộ đôi chân gầy của bạn. Thay vào đó, skinny jeans ôm sát vừa phải sẽ giúp đôi chân bạn không bị quá nhỏ so với phần áo lùng bùng phía trên trong mùa đông.

6. Chọn áo khoác

Những cô nàng gầy không nên chọn cho mình áo khoác quá to hoặc quá dài. Áo khoác với chiều dài ngang hông, ngang đùi là hợp lý nhất hoặc nếu không, áo khoác lửng cũng là một ý kiến không tệ. Nếu chọn áo khoác dài, bạn hãy tìm đến những chiếc áo khoác với thắt lưng ngang eo, chúng sẽ giúp định hình cơ thể của bạn rõ ràng hơn rất nhiều.

7. Vintage

Bạn thường biết tới những công dụng của váy flapper, chân váy cạp cao, quần âu cạp cao, váy chữ A... tới thân hình mảnh khảnh của mình? Vậy liệu bạn có biết, chúng đều là những item điển hình của phong cách vintage? Vậy thì, điều này có nghĩa là nếu bạn chọn cho mình phong cách vintage thì cũng có nghĩa là bạn đã lấp đầy tủ đồ của mình với toàn những item tôn dáng, nịnh người rồi đấy.

cre:xinhxinh.com.vn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cải + 5 Quá ngoan ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 25-10-2013 23:30:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nguyên tắc chọn trang phục cho người thấp

Quy tắc 2/3 và 1/3

Bạn gái chúng ta ai cũng hiểu rằng thấp bé chính là một bất lợi lớn về hình thể, tạo nên nhiều trở ngại trong cuộc sống, giao tiếp và khiến cho các cô nàng “nấm lùn” ngày càng trở nên tự ti, chán nản nhất là khi chọn trang phục để ra ngoài.
Nhưng cũng có nhiều bạn gái khắc phục được nhược điểm hình thể này bằng cách ăn gian thông qua trang phục.
Quy tắc 2/3 và 1/3. Nghĩa là, không mặc trang phục mà chia cơ thể theo một đường chính giữa, tạo ra hai nửa bằng nhau.
Thay vào đó, hãy mặc quần, váy có eo cao. Sao cho từ eo trở xuống phải chiếm 2/3 chiều cao cơ thể bạn.
Trang phục cạp cao vừa kéo dài chân, giúp cơ thể mảnh mai cao ráo hơn lại “ngụy trang” hoàn hảo cho phần mỡ bụng (nếu có). Nếu dùng thắt lưng, hãy chọn loại mảnh và cùng màu quần hay váy để tạo cảm giác như chân dài ra.
Những trang phục có cạp cao sẽ đánh lừa thị giác người đối diện về chiều cao thực tế của bạn.

Hãy mặc trang phục cổ chữ V

Trang phục cổ chữ V giúp tăng chiều cao rất hiệu quả, hãy chọn những chiếc đầm hay áo thun với cổ V. Còn với sơ mi, chỉ cần để lỡ vài cúc áo trên cùng là giống cổ chữ V rồi. Tuy nhiên bạn cũng cần lưu ý: phần cổ V quá sâu sẽ khiến bạn trông thấp hơp.
Cổ V kéo dài thân hình nhưng lại khiến vòng 1 trở nên khiêm tốn hơn. Vì thế với những cô nàng nhỏ nhắn lại có vòng 1 khiêm tốn thì lựa chọn cho trang phục là cổ tròn rộng hoặc cổ thuyền.

Trang phục đơn sắc giúp bạn cao hơn

Tránh mặc rất nhiều màu sắc khác nhau và quá nhiều họa tiết. Các chuyên gia thời trang khuyên bạn nên gắn bó với một hoặc hai màu sắc nếu bạn là cô gái nhỏ nhắn.

Chọn trang phục vừa vặn

Nên mặc đồ chuẩn với kích thước cơ thể bạn, nếu hơi bó sát thì càng tốt. Để biết được trang phục có thật sự vừa vặn hay không, hãy chú ý phần tay và vai. Chi tiết này nên ôm bó cánh tay và phần vai của bạn một chút mà không làm bạn thấy quá rộng.
Ngược lại nếu mặc trang phục suông, rủ sẽ nuốt trọn cơ thể vốn nhỏ bé của bạn, khiến vóc dáng không mấy cao ráo trông càng tí hon hơn.

Đi giày cao gót

Cũng giống như trang phục kẻ sọc, giày cao gót là “vũ khí” khá quen thuộc của các cô nàng “nấm lùn”.
Tuy nhiên, đừng quá lợi dụng giày cao gót, bạn nên chọn những đôi giày có chiều cao phù hợp thân hình. Chọn loại giày gót mảnh và “nói không” với giày đế thô.
Giày màu da, màu nude làm cho đôi chân của bạn không bị phân khúc, ngắt quãng vì thế chúng khiến cho đôi chân của bạn như dài ra. Hơn nữa, màu sắc này có thể kết hợp dễ dàng với tất cả mọi loại trang phục cũng như với mọi màu sắc.

Bình luận

bạn ơi nhớ thêm cre vào nhé ^^  Đăng lúc 25-10-2013 11:59 PM

Rate

Cải + 5 Bài viết hữu ích ^^ thêm nguồn và.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 26-10-2013 08:21:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chào chủ thớt ạ, em thấy nhà hay quá nên vào xem
Đúng tủ của em rồi ss ơi, em cũng thích fashion lắm lắm ak
Mặc dù bình thường em hơi tomboy 1 chút, thích mặc quần ống côn, áo phông (càng màu sắc càng tốt ) + giầy thể thao bởi vì nó thoải mái, nhưng mà em cũng thích lên mạng ngắm đồ online với xem mấy chị catwalk đó
Lúc nào tìm thấy cái gì đẹp đẹp, em post hình lên được không ss?

Bình luận

post hình hay bài thoải mái em , nhớ ghi nguồn nha ^^  Đăng lúc 26-10-2013 11:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-10-2013 10:24:41 | Chỉ xem của tác giả
Chọn váy áo cho cho cô nàng vai to

Mùa hè chính là thời điểm để bạn diện những bộ váy điệu đà, áo mi trẻ trung cuốn hút. Tuy nhiên, với những cô nàng sở hữu bờ vai to và thô cững thì đây là nỗi ám ảnh khi chọn lựa trang phục.

Làm thế nào để các bạn gái có thể tự tin lựa chọn được trang phục che đi khuyết điểm trên cơ thể cũng như trở nên xinh đẹp trong mắt mọi người? Mời các bạn cùng 2Sao tham khảo một số trang phục cùng các cách kết hợp ăn ý với những người có bờ vai to nhé.

1. Áo sơ mi

Với công việc văn phòng, chắc hẳn với bạn những chiếc áo sơ mi là không thể thiếu. Nhược điểm là vai và bắp tay to, bạn nên chọn sơ mi có cổ chữ V hoặc sơ mi có điểm nhấn bèo ren, xếp ly tại ngực kéo dài xuống chân vạt áo nhằm tôn thêm chiều cao cho chiếc cổ xinh

- Độ dài của áo cũng là điểm cần lưu ý, bạn nên chọn áo sơ mi có độ dài ngang mông là tốt nhất. Áo quá ngắn sẽ làm cơ thể bạn ngắn và trở nên to hơn đấy.

Lưu ý

-Không nên chọn áo quá ôm, để lộ vai, hoặc những chiếc áo tạo bèo nhiều ly, có điểm nhấn ở phần vai.  Chính điều này sẽ gây rối mắt lại rất "bất lợi" cho đôi vai của bạn trong những trường hợp này.

- Không nên chọn áo lanh, voan mảnh rất dễ lộ phần vai.

Những bạn gái trẻ  trung, hiện đại nên kết hợp phụ kiện đi cùng áo sơ mi. Một chiếc vòng cổ dài, thắt lưng nhỏ hay chiếc khăn mỏng thắt hờ đều khiến bạn trở nên tươi mới và người đối diện hoàn toàn bị thu hút thay vì chú ý đến bắp tay bạn.

2. Váy

Bất kì  bạn gái nào cũng mê mẩn những chiếc váy xinh xắn. Nếu bạn đam mê những chiếc váy mang đậm nét nữ tính như sát nách,váy quây hay 2 dây thì cũng đừng quên kết hợp cùng những chiếc áo khoác lửng nhẹ nhàng có tay ngắn. Điều này sẽ có hiệu quả tốt trong việc che bớt đôi vai thô và cơ thể bạn sẽ thon thả, thanh mảnh hơn.

Lưu  ý

- Điều lưu ý đầu tiên cho các bạn gái có bờ vai to khi mặc áo cũng như váy là không dùng miếng lót đệm vai. Lót đệm vai vô tình làm đôi vai to của bạn có cơ hội thêm phần ghồ ghề và thô kệch.

-Tránh những kiểu váy ôm bó cơ thể, với kiểu váy bó như vậy làm cho phần dưới gọn hơn nhưng phần vai sẽ càng lộ rõ sự nặng nề, tạo sự chú ý không cần thiết vào đôi vai của bạn.

Chỉ cần chú ý một chút trong khâu chọn  đồ giờ đây bạn gái có bờ vai to đã hoàn toàn có thể tự tin diện đồ đẹp cho mùa hè rồi nhé.

2sao

Rate

Cải + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2013 12:59:36 | Chỉ xem của tác giả
Bạn cần đôi giày nào cho mùa Thu/Đông năm nay?

Cùng xem 8 kiểu giày dép được đánh giá là nổi bật nhất trong mùa xu hướng này nhé!

Những xu hướng giày dép thời trang luôn thu hút sự quan tâm cao độ của phái đẹp. Cũng bởi, chúng vừa mang vẻ quyến rũ đến mê hoặc, vừa có tác dụng không nhỏ trong việc tôn lên vóc dáng người đi. Mùa Thu/Đông năm nay các loại ankle boots, giày cao gót có quai, giày buộc dây hay họa tiết... là những người bạn đồng hành không thể thiếu của phái đẹp; nâng niu đôi chân, giúp bạn đi qua một mùa Thu/Đông thật tự tin và ấm áp nhất.

Đặc biệt, trong tiết trời se se gió lạnh hiện nay, làm mới tủ đồ với những xu hướng giày mới nhất, thời thượng nhất quả là một ý kiến không tồi. Năm nay thế giới thời trang hứa hẹn sẽ mang đến cho các quý cô những mẫu giày cá tính và vô cùng phong cách.

Ankle boots đế xuồng

Nếu mùa nắng, những đôi sandals đế xuồng được phái đẹp vô cùng chiều chuộng vì nó có thể cùng họ đi tới khắp nơi, từ trên thảm đỏ đến bãi biển... thì mùa lạnh này boots đế xuồng sẽ là ưu tiên hàng đầu. Chẳng quá khó hiểu, đế xuồng sẽ giúp chân bạn di chuyển tốt hơn, tới rất nhiều nơi bạn muốn, đem lại cảm giác thoải mái, dễ chịu dù phải đứng một chỗ khá lâu hay đi bộ dài dài. Diện cùng váy ngắn hay quần skinny tiệp màu boots, layering các lớp trang phục mỏng là cách mix đồ hiệu quả nhất với item này.

Ankle boots phong cách moto

Xu hướng ankle boots năm này được biến tấu bằng việc trang trí bằng những móc khóa kim loại. Với sự xuất hiện của chi tiết này, đôi giày trở nên cá tính và có điểm nhấn hơn. Chi tiết này được lăng xê mạnh cũng bởi sự quay lại của Grunge - xu hướng thời trang mà trong đó bao hàm về những bộ quần áo rộng thùng thình, chất liệu dày dặn và có màu sắc trầm, tối điển hình - những yếu tố nhằm đề cao lối ăn mặc tự do, phóng khoáng, không cầu kỳ và đầy bản lĩnh.

Tuy nhiên, bạn không cần phải gồng mình để "Grunge" mới có thể tự tin diện item cá tính này. Thực chất chúng có thể kết hợp rất dễ dàng với các trang phục casual như sweatshirt, shorts...

Boots hở mũi

Giày hở mũi là một xu hướng giày xuất hiện một vài năm gần đây và vẫn duy trì được sức hút của mình trong mỗi mùa thời trang  Trong đó kiểu dáng ankle boots hở mũi là một trong những sự lựa chọn rất được mến mộ. Năm nay, những đôi boots hở mũi với đủ chiều dài khác nhau lại tạo nên một dòng xu hướng nho nhỏ hứa hẹn sẽ rất thu hút phái đẹp, đặc biệt trong tiết trời không quá lạnh như hiện nay.

Boots cao quá gối

Từ lâu, boots cao quá gối đã trở thành xu hướng được ưa chuộng nhất nhì trong giới thời trang mỗi khi mùa lạnh về. Hiện đại, gợi cảm là cảm giác mà item này mang lại; nó hợp với các trang phục cũng như cách phối đơn giản. Mùa mốt năm nay, item này được ứng dụng nhiều nhất cho style "quần biến mất". Đây là cách để giúp cho đôi chân bạn dài và thẳng hơn.

Sweater và sweatshirt dáng oversize là item dễ đi cùng boots cao quá gối nhất. Bên cạnh đó, những chiếc váy dài ngang đùi vừa đủ khoe chân nhưng cũng không khiến bạn bị lùn đi đâu nhé.

Giày buộc dây đế bệt

Giày buộc dây sẽ trở thành sự lựa chọn phong cách cho trang phục của bạn, đặc biệt nếu bạn đang muốn mình trông trẻ trung, pha chút cổ điển hoặc là tín đồ của menswear. Với sự lên ngôi của giày leo núi và giày Oxford, giày buộc dây hứa hẹn sẽ mang đến xu hướng mới nhất cho các tín đồ thời trang năng động. Chất liệu da cứng cáp, bền kết hợp với trang phục ngày đông tạo thêm nét tươi trẻ và thoải mái cho các cô nàng sành điệu trong những tháng cuối năm.

Giày họa tiết

Những đôi giày của mùa Thu/Đông thường đơn sắc, tối màu và có chất liệu dày dặn. Sự có mặt của các họa tiết như hoa, động vật, caro... lại giúp cho bạn thêm phần phong cách và ấn tượng.

Giày quai chữ T

T-strap heels là tên gọi của những đôi cao gót có phần quai hình chữ T. Một đoạn quai thẳng nối từ mũi tới cổ chân giúp đôi chân người đi thêm mảnh mai và tạo cảm giác chân nhìn dài hơn so với sandal chỉ có 2 quai ngang. Không chỉ hợp mốt, kiểu giày cao gót có quai hình chữ T cũng có hiệu quả cao trong việc làm cho đôi chân trông dài hơn vì sử dụng một dây suốt chiều dọc của mu bàn chân. Dáng quai này vừa tinh tế, dễ phối đồ nhưng lại không bị nhàm chán như các kiểu cao gót cơ bản.

Giày cao gót quai ngang

Vậy điều gì khiến đôi giày cao gót với buộc dây mắt cá hấp dẫn đến vậy? Có lẽ đó chính là vẻ đẹp cổ điển, thanh lịch của nó phù hợp với rất nhiều trang phục từ hè đến đông, từ nữ tính đến cá tính. Và đặc biệt chúng mang đến cảm giác rất êm ái và chắc chắn khi bước đi. Ankle-strap heels chỉ đẹp nhất khi các cô nàng diện nó với những bộ váy ngắn hay quần ống lửng để có thể khoe được vòng dây quấn đẹp mắt. Nếu có một đôi chân thanh mảnh, cổ chân thon gọn thì bạn đừng dại mà bỏ lỡ xu hướng giày duyên dáng này nhé.

Để trang phục mang tính Thu/Đông nhiều hơn, bạn có thể mix ankle-strap heels cùng legging và tất lửng.

GG - Theo Trí Thức Trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 26-10-2013 13:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Độc chiêu ăn mặc cho bạn gái ngực lép

Bất cứ bạn gái nào khi sở hữu bộ ngực lép thì luôn băn khoăn và tự ti về số đo của mình. Tuy nhiên một số mẹo nhỏ về cách ăn mặc và lựa chọn trang phục sau đây sẽ giúp bạn hoàn thiện hơn về diện mạo nhé.

1. Chọn bra có đệm

Việc bạn chọn một chiếc áo lót có đệm sẽ rất hữu ích để tôn lên đôi gò bồng đào đầy đặn. Tuy nhiên trước tiên bạn nên chọn áo lót vừa với bộ ngực của mình và sau đó là chọn áo có miếng đệm mềm mại để tạo sự tự nhiên cho bộ ngực. Nến tránh việc chọn áo lót quá rộng hoặc quá cứng nhìn ngực bạn sẽ rất giả tạo.

2. Trang phục sáng màu

Theo quy luật thì màu sáng sẽ tạo cảm giác béo và tròn đầy cho cơ thể. Chính bởi vậy khi diện váy, bạn chỉ cần mặc áo lót có đệm bên trong và diện váy sáng màu bên ngoài, bạn sẽ cải thiện được nhược điểm trên cơ thể của mình.

3. Trang phục có bèo dúm, túi tại ngực

Với những trang phục như váy, áo có thiết ké bèo dùm, xếp ly sun nhún tại ngực, có túi hay các đường ly nhấn dưới chân ngực sẽ có tạo nên cái nhìn về vòng ngực tăng lên một cách rõ rệt. Bạn không nên bỏ qua những thiết kế như vậy mà hãy nhanh tay sắm vào tủ quần áo của mình một trong những trang phục mang thiết kế như vậy nhé.

4. Diện áo kẻ sọc ngang

Áo kẻ sọc ngang tông sáng màu không những giúp thân hình đầy đặn mà trông bộ ngực của bạn cũng căng tròn hơn đấy.

2sao

Rate

Cải + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-10-2013 13:49:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ chủ thớt ^^! (tranh thủ láy Point) hihi
không có người phụ nữa xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu chỗ nào ...

Câu châm ngôn rất hay và cũng có rất nhiêu phiên bản khác nữa
Giờ làm đẹp là nhu cầu rất tự nhiên và cần thiết của
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-10-2013 13:51:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cái này hay đấy , mùa đông sắp tới rồi , năm nay có những mốt áo khoác nào nhỉ >D<
Người mình hơi lùn chút (1m55) mà mình lại thích mặc áo khoác dài gần gần qua mông một chút
Ungr hộ topic {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-10-2013 14:49:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Giờ mới biết đến topic này. Topic này thực sự rất hữu ích.
Con gái ai cũng thích làm đẹp, nhưng không phải ai cũng biết làm thế nào để mình đẹp hơn, hợp thời trang hơn. Nhiều lúc mình nhìn tủ quần áo mà thấy chán, quanh đi quẩn lại chỉ có vài bộ, ko biết mix thế nào cho đỡ nhàm chán.hx. Mình cao gần gần 1m60, mọi thứ bt nhưng vòng 3 hơi lớn,hx ( dáng quả lê ấy ).Sắp mùa đông rồi, mình đang định mua áo khoác, ai có cao kiến gì tư vấn cho mình với, Cảm ơn mọi người trước ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách