Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Tiny Times 3/ Tiểu Thời Đại 3/ 小时代3/ Dương Mịch, Kha Chấn Đông, Trần Học Đông - Vietsub HD Revised Completed

[Lấy địa chỉ]
201#
Đăng lúc 7-10-2014 21:08:35 | Chỉ xem của tác giả
t2g17 gửi lúc 25-9-2014 10:51 PM
thấy bảo giới trẻ trung quốc phát cuồng p3 này là do nhạc phim được thể hiện bởi K ...

Vậy ah. Mình tưởng chỉ có bọn trẻ trâu bên mình cuồng thôi chớ
Xin lỗi chứ bài Time boil the rain giọng nữ mới được đưa vào phim và tất nhiên ver đó mới hay nhất. Cuồng tào lao ko nhận biết được hay dở.
Mình hok phải anti gì của Kris, chỉ là thấy ngứa mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

202#
Đăng lúc 8-10-2014 13:52:03 | Chỉ xem của tác giả
Châu Sùng Quang đẹp không thể cưỡng :"> thích phim ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

203#
Đăng lúc 8-10-2014 22:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim vì thích Dương Mịch + phim nhiều diễn viên đẹp + sexy thế :3. Chẳng hiểu sao gái tàu trong phim em nào cũng đẹp mà gặp ngoài thật chưa gặp em nào xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

204#
Đăng lúc 10-10-2014 13:46:17 | Chỉ xem của tác giả
thích cá tính của Cố Lý dã man, y như con bạn mình nhiều khi bá đạo đến vô lý cơ mà vẫn yêu mới khổ
thích cả Uyển Như tưng tửng yêu đời
còn Lâm Tiêu với Nam Tương mờ nhạt quá, đọc truyện thích 2 nv này bao nhiêu thì xem phim chán bấy nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

205#
Đăng lúc 10-10-2014 22:29:00 | Chỉ xem của tác giả
sau bao ngày mong ngóng cuối cùng cũng xem xong phim
phần này hay, kịch tính
mình rất thích 2 diễn viên mới, em họ cố Lý đẹp trai quá chừng luôn
Chỉ không thích Cung Minh và Kitty mới thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

206#
Đăng lúc 12-10-2014 17:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Phần này có vài đoạn hơi quá lố và hơi kịch quá
Về phía nữ thì mình thấy mỗi chị đóng vai Cố Lý là tốt nhất
Còn Dương Mịch còn vài đoạn diễn chưa tới, diễn xuất bằng mắt và ngữ điệu của Dương Mịch chưa hay lắm, đặc biệt là những đoạn cao trào khi CSQ qua đời và đoạn cãi nhau với Cố Lý.
Nhưng dù phim hay hay dở thì cũng cảm ơn công sức của ST rất nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

207#
Đăng lúc 14-10-2014 21:14:45 | Chỉ xem của tác giả
vì lúc down về đọc bình luận nhiều người chê quá, rồi thất vọng rồi khôn bằng hai phần kia này nọ, nên ình tải về mà ko đặt kì vọng quá cao. Ai dè nhờ vậy mà coi rất thích phần 3 này luôn, dù nhiều chỗ ko tới lắm nhưng vẫn hài hước, nhiều lúc mình còn rơm rớm nước mắt luôn, nghe bản nhạc phim thấy ko phải giọng nữ nữa thấy hơi cứng, coi mấy bạn bl trên mới biết là do kris hát, đúng là ko hay bằng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

208#
Đăng lúc 16-10-2014 14:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong 3 phần giờ hóng tiếp phần 4.. hehe.
Phần cuối cùng trailer có vẻ gay cấn và đầy nước mắt so với những phần trước
Tiếc là phần 3 anh Cung Minh mới nhìn khí chất không bằng anh Cung Minh 2 phần trước.
Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

209#
Đăng lúc 18-10-2014 12:57:04 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều
nhưnng phần 3 này đổi mất diễn viên boss khủng rồi chán quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

210#
Đăng lúc 19-10-2014 19:00:09 | Chỉ xem của tác giả
Phần phim này 4 cô nàng qua tận Ý để quậy phá luôn, đã gây ra nhiều tình huống dở khóc dở cười như cảnh rượt đuổi kẻ cướp trên đường phố Roma, Cố Lý có thể vừa rượt theo ăn trộm vừa mua sắm mới bá đạo chứ.
Trong phần này có nhiều diễn biến hơn so với các phần phim trước có sự chia ly mất mát và cả các cảnh hành động dù chỉ là trong tưởng tượng của 4 cô. Ở đây mình thấy hình như Cung Minh đang có một âm mưu lớn nào đó và 4 cô dần dần bị lôi vào âm mưu to lớn ấy.
Xem phim này rất mãn nhãn vì trang phục các diễn viên trong phim rất hào nhoáng, lộng lẫy, dàn diễn viên trẻ trung xinh đẹp nhất là diễn viên nam toàn là những nam diễn viên lai ngoại quốc rất đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách