Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 22-7-2014 12:53:19 | Chỉ xem của tác giả
beauty.s2_beast gửi lúc 22-7-2014 12:31 PM
vậy nên BNTĐ là 1 tiểu thuyết mà em tâm đắc nhất trong tất cả các tiểu thuyết

BNT ...

Đúng a ss cũng thế a . Lúc đấu nói có fim mà lòng ko yên , lúc chọn dv thì băn khoăn lo sợ @@
Lúc có kết quả " đập bàn đập ghế " để tỏa đc cái sự sung sướbg ko tả thành lời a .
Ss chỉ dám mơ thôi ko ngờ chị Mạn đã biến cái mơ ấy thành sự thật .
Fan cast fim này là ss ưng ko có gì chê nổi luôn nên có ( trừ hai bé Tiểu @@ )nhìu khi đọc phản đối ss ko hiểu nổi họ đòi hỏi sao quá đáng thế >0< .
Bà Mạn kì này hãy cho chúng ta 1 đáp án 9 xác đi nè nhưng 9 xác là nam nữ 9 của chị Mạn là quá hoàn hảo nên ss tin DT và MS ko phải là ngoại lệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 22-7-2014 12:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Nina239 gửi lúc 22-7-2014 12:53 PM
Đúng a ss cũng thế a . Lúc đấu nói có fim mà lòng ko yên , lúc chọn dv thì băn kho ...

em cũng thế, tung tin BNTĐ thành fim từ 2 năm trước mà chờ đợi 2 năm chả thấy đâu đến giờ mới làm

em sợ chọn nam 9 không hợp với vai DT á, cả nữ 9 cũng thế

nhưng mà khi biết CHL với Đy đóng vai nam nữ 9 là em nhảy cẫng lên vì sung sướng

chỉ mới nhìn hình thôi cũng thấy 2 ac hợp đôi không chê vào đâu được rồi

Rùa Mạn ra tay 1 cái là mọi chuyện đâu vào đấy ngay

chứ như bộ sam sam em nói thật em chả ưng nam chính tí nào cả, không hợp PĐ

nên em cực kì vọng vào bộ BNTĐ tin là Chung ca với Yên tỷ sẽ làm nên chuyện

hoàn hảo trên cả hoàn hảo haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 22-7-2014 13:04:30 | Chỉ xem của tác giả
beauty.s2_beast gửi lúc 22-7-2014 12:58 PM
em cũng thế, tung tin BNTĐ thành fim từ 2 năm trước mà chờ đợi 2 năm chả thấy đâu ...

Ss đọc tất cả truyện của chị Rùa nên khi coi SS tuy anh PĐ có nụ cười chết người nhưng ngoài ra ko có cái nào ss ưng cả @@
Lên fim bị nhúng chàm nưa chứ , nhìu lúc thấy đứng trc bà Lệ Trữ thấy cũng có ham muốn lắm thì phải .
Cái đoạn kiss coi bình thường nữa chứ tức dùm cho SS >0< Chị Mạn ko làm biên kịch cho fim đó nên nsx cứ việc lộng hành thì phải .
Còn BNTD có ss Rùa vs ss MBPB ôi hai người là bn thân mà truyện của MBPB ss thích lắm cũng " đen tối " như truyện của ss Rùa hố hố . Hai chị em này mà hợp chung vs nhau ko biết sẽ biến hóa BNTD ra làm sao nữa đây .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 22-7-2014 13:09:51 | Chỉ xem của tác giả
Nina239 gửi lúc 22-7-2014 01:04 PM
Ss đọc tất cả truyện của chị Rùa nên khi coi SS tuy anh PĐ có nụ cười chết người  ...

em cũng đọc hầu hết truyện của Rùa nà ss

ôi em thề fim sam sam đó coi mấy đoạn của anh nam chính mà em ức đến nhồi máu cơ tim

ổng cười lên thì được thôi chứ em nói thật là mặt xấu òm à

hình tượng PĐ trong lòng em vững chãi như thế nhưng khi xem fim xong sụp đổ luôn ss biết không

ta nói, Mạn mạn đầu tư vào fim BNTĐ quá nên cái bộ sam sam kìa mấy ông bà biên kịch đó tung hoành luôn

hic sao không cho 2 fim rời rời nhau ra để Rùa làm biên kịch cả 2 fim luôn có phải hơn không

chứ sam sam em xem mà tua hoài =.= h em đang bỏ từ ep 17 nà còn xem fim của Chung ca ca

MBPB cũng biết truyện á ss? em tưởng MBPB chỉ làm biên kịch

mà ss nói em ms biết 2 ng này là bạn thân nà

bộ sam sam vì CM k làm biên kịch nên e chả hi vọng gì

còn BNTĐ thì đặt hết niềm tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 22-7-2014 13:26:25 | Chỉ xem của tác giả
beauty.s2_beast gửi lúc 22-7-2014 01:09 PM
em cũng đọc hầu hết truyện của Rùa nà ss

ôi em thề fim sam sam đó coi mấy đoạn c ...

Nên cái vụ Song Nghi bà Mạn điên máu lên mới tuôn 1 ào trên weibo , lúc đó ss mới biết ko phải bả làm biên kịch cho SS nên coi fim thấy Song Nghi mà hết hồn @@
Chỉ có " mẹ đẻ " mới thương mấy đứa con của mình thôi . Ss cũng thở phào khi chị Mạn ko nỡ bỏ rơi BNTD chứ rơi vào tay kẻ khác , chắc DT của chúng ta bị nhúng chàm là xiền luôn tại 1 mình anh mà có 2 nữ phụ vô cùng nguy hiểm ^0^
MBPB viết truyện đọc rất thấm e a , bả cũng là biên kịch cho BBKT á
Ss chỉ mong ngày có fim thôi à , nghe noil fim thuận lợi trong năm nay chiếu luôn .
Hic nói nhỏ hai chị e mình tích cực xây nhà cho page BNTD quá . Từ đầu trang kia đến trang này hai ta độc chiếm hết r í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 22-7-2014 13:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Nina239 gửi lúc 22-7-2014 01:26 PM
Nên cái vụ Song Nghi bà Mạn điên máu lên mới tuôn 1 ào trên weibo , lúc đó ss mới ...

ủa vụ Song Nghi làm sao hả ss? bà Mạn bả tuôn cái gì thế

ss có link không cho em với , em mù tịt thông tin luôn

hic em thấy cái fim sam sam đó so với truyện thì là 1 trời 1 vực luôn rồi

hic BNTĐ mà rơi vào biên kịch khác á không khéo HDT sẽ là nam khác đóng chứ k phải Chung ca đâu cơ

mà thôi dù sao em cũng thích BNTĐ hơn haha

BNTĐ hoàn hảo là oke rồi

nhưng mà tiếc fim sam sam, em hóng mãi mà nam chính nó chả ra đâu với đâu

thế hả ss MBPB viết truyện gì thế ss để em tìm đọc

BBKT bả cũng là biên kịch à hihi giỏi ghê ha

tình yêu 2 chị em mình quá lớn lao tích cực xây nhà

chắc tối mn mới ol haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 22-7-2014 13:44:38 | Chỉ xem của tác giả
beauty.s2_beast gửi lúc 22-7-2014 01:31 PM
ủa vụ Song Nghi làm sao hả ss? bà Mạn bả tuôn cái gì thế

ss có link không cho em vớ ...

Ss đang onl đt nên kiếm cho e ko đc đợi chiều về ss onl máy sẽ send cho em . Chị Rùa khi nổi giận thiệt là kinh khủng a .
Nói Chung SN là 1 nv nữ 9 khác trong truyện của ss Mạn hố đó chưa lấp xong nhưng cg có 1 nam 9 cho Sn so perfect nhưng khi lên fim nhà đài lại cho 1 dv đóng SN nhìn thật là ... quan trong khi vô fim SN có 1 anh bn trai cùng làm trong cty vs SS cái anh làm việc vặt trong cty PĐ á . Vs lại từ đầu quay fim ss Rùa đã nhắc đi nhắc lại ko cho nv SN vô fim mà nsx ko nghe .
Nên có nhìu fans hiểu lầm ss Rùa làm " mẹ ghẻ " cho Ss nên mới thành ra đấy .
Thật lòng HDT ko phải là CHL ss cũng chả thấy ẻm nào hợp nữa . Mắc cười nhất có vài cm bầu Kris NDP ( em biết anh này ko ? ) làm HDT nữa mới đau chứ
MBPB có truyện Tùy Tiện phóng hỏa vs trọn đời bên nhau ( y chan cái tên BNTD hé hé )
Ss cg ko ngờ là làm biên kịch cho BBKT ôi chu choa quá giỏi , chắc MBPB sẽ là người viết ra những trận chiến trên tòa cho Hà Luật Sư đây !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 22-7-2014 13:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Nina239 gửi lúc 22-7-2014 01:44 PM
Ss đang onl đt nên kiếm cho e ko đc đợi chiều về ss onl máy sẽ send cho em . Chị Rùa  ...

rồi thế chiều ss send cho em nha

vậy hả trời nhà sản xuất đúng là ngàn chấm à nha

ss Rùa bực cũng phải thôi

à cái anh đó em biết lúc đầu thích SS xong về sau lại thích SN phải không

Kris á biết chứ ss em 1 thời fan Exo nà, em nói thật á Kris ấy kinh nghiệm đóng fim thì không có , vừa ms vào giới mà đòi đóng vai HDT xin lỗi em phải nói như vậy là trèo cao rồi

mà nhà sản xuất sẽ k chọn  nhân vật mới kiểu Kris đóng nam chính đâu

đầu tiên cứ phải đóng mấy vai phụ xong ms lên vai chính đc chứ

tại fan Kris nhiều thôi à

giờ nhìn lại em thấy ngay cả HKH cũng k hợp vai HDT nữa tại HKH toàn đóng cổ đại không à, vs lại nhìn mặt ông này k si tình = Chung ca

a cái trọn đời bên nhau em có đọc qua văn án rồi nà nhưng k để ý tên tg =.=

trong truyện CM k viết mấy đoạn luật sư Hà ở toà án em hi vọng trong fim sẽ có

mà mong là khi vào fim luật sư Hà sẽ đi chỉnh lại quả đầu

chứ em nhìn quá mái xoăn của CHL mà cười té ghế á

để tóc trong fim BT có phải đệp k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 22-7-2014 14:05:45 | Chỉ xem của tác giả
beauty.s2_beast gửi lúc 22-7-2014 01:51 PM
rồi thế chiều ss send cho em nha

vậy hả trời nhà sản xuất đúng là ngàn chấm à nha

Bé gái nhà mềnh đổi ava lia chia nha .Ss mê tít cái hình ava của e .
Chung Ca là dv TQ ss chịu save hình về í . Bởi vậy mới nói từ khi biết lão phát hiện có nhìu trg hợp ngoại lệ quá trùi .
Ui ss fans Exo nè e ss là cuồng Kpop Kdrama , nhưng xl từ khi đắm chìm trong cái hố này ss dẹp qua 1 bên hết @@
Nhà ss có 1 em trai nó mê nó cuồng Kris đến nổi ss phải sợ lun , nhưng từ lúc có vụ kiện vs SM nó cg nhục chí luôn huống chi ss Ss đang mong lần 2 đư g là Kris đóng vai Tiêu Nại ôi me ơi nghĩ thôi đã sợ ><
Mà e sn 98 ss hơi giật mình vs độ t em khó thic Wa lắm nhỉ ^0^ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 22-7-2014 14:15:48 | Chỉ xem của tác giả
Nina239 gửi lúc 22-7-2014 02:05 PM
Bé gái nhà mềnh đổi ava lia chia nha .Ss mê tít cái hình ava của e .
Chung Ca là dv T ...

hê hê tại thấy cái này đẹp quá cái nào cũng muốn lấy làm avt hết á ss

em hồi trc ít xem fim Trung lắm xem mỗi BBKT thôi á mà từ khi biết Chung ca ca

thì lượn bên khu C nhiệt tình

hồi trc em cũng toàn coi fim bên K mà h bỏ hết bỏ hết haha

ôi ss ơi Exotic thì không cần nói làm gì, mấy đứa này cuồng lắm ss nói thật là em sợ fan Kpop lắm rồi ss thấy là tránh xa, nhất mấy bọn 99 vs 2000 á

ôi em sợ mấy đứa đó lắm cơ, cứ động cái là chửi nhau mà nói chuyện thì chả đâu với đâu =.=

ss cũng đừng làm em sợ chứ, em nghe nói YETCNĐT cũng chuẩn bị thành fim và đang tuyển cast

mong không phải Kris đóng , nói thật em thấy CHL còn đẹp trai hơn Kris kìa

em cũng thích kpop được 1 thời gian dài rồi, nên giờ không còn cảm xúc với kpop luôn, chắc hồi xưa thích quá nên giờ thích không nổi nữa

haha mấy đứa tầm tuổi em nè toàn thích oppa à với lại mấy đứa zai mặt bấy bì á

chả hiểu sao em lại mê Wa hồi trước e có thích đâu mà biết HDT của em là do CHL đóng em ms tìm hiểu về ổng

xong cái mê luôn xem xong fim Best time với fim KKNYE ổng đóng thì càng mê hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách