Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mừng Sinh Nhật Lần Thứ 3 của KITES [ 2.9.2011 - 2.9-2014]

[Lấy địa chỉ]
671#
Đăng lúc 3-9-2014 11:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật KITES tròn ba tuổi. Sinh nhật KITES cũng là ngày quốc khánh luôn
Hôm qua bảo vô KITES mà nghỉ lễ nên quên mất. Nay mới vào chúc mừng sinh nhật muộn vậy
Cảm ơn ban điều hành và subteam rất nhiều. Mọi người đã bỏ rất nhiều công sức để xây dựng KITES thành diễn đàn phim ảnh hàng đầu Việt Nam hiện nay. Chúc KITES thêm tuổi mới ngày càng lớn mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 3-9-2014 11:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Ngày sinh nhật của kites rất ý nghĩa, cũng là ngày sinh nhật của đất nước

Gắn bó với phố diều chưa lâu, nhưng cảm giác như rất thân thuộc

Chúc cho kites ngày càng phát triển, subteam có sức khỏe để ra những sản phẩm chất lượng thật đều tay. Cảm ơn mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 3-9-2014 11:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay rảnh lên facebook mới biết sinh nhật Kites là 2/9. Được ngày ý nghĩa ghê
Mặc dù qua mất rồi nhưng vẫn muốn CHÚC MỪNG SINH NHẬT KITES. Cảm ơn những anh chị em đã có công sức lập lên web, cho hội cuồng phim cuồng hàn cuồng đủ thứ này có địa điểm mà xem hehe
Mong cho page ngày càng phát triển, hứa hẹn năm sau lại vào chúc tiếp hihi Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 3-9-2014 12:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Hơi muộn nhưng cũng chúc mừng sinh nhật kites,
3 năm với Kites , nhưng chắc cũng 6 năm rồi

Bình luận

KSTU hả anh  Đăng lúc 3-9-2014 08:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
¶µx€¶)ø + 5 Hello nhớ anh không , anh Rùa đây :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
Đăng lúc 3-9-2014 12:06:18 | Chỉ xem của tác giả
mới đó mà đã 3 năm rồi, nhanh thật đấy
chúc mừng sinh nhật Kites nhé, chúc mừng sinh nhật Phố diều và cảm ơn rất nhiều :-D
Chúc Kites luôn vững mạnh, phát triển và là nơi mọi người giao lưu giải trí vui vẻ nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 3-9-2014 12:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Muộn mất tiêu rồi

Dù sao cũng muốn chúc mừng sinh nhật Phố Diều

Cũng nhanh ghê, đã 3 năm rồi đấy, mặc dù mình mới được vào đây 1 năm

Chúc Kites luôn phát triển, vững mạnh, tạo sân chơi và giao lưu mới cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
Đăng lúc 3-9-2014 12:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết đến Kites từ những ngày đầu tiên, đây là nơi mình có thể tìm thấy không chỉ nguồn phim ảnh với phụ đề chất lượng mà còn có những người bạn mới, cùng chia sẻ niềm đam mê với mình.
Nhân dịp Kites mừng sinh nhật lần 3, mình chúc cho ngôi nhà Kites ngày một vững mạnh, thêm nhiều sức gió để cánh diều mãi bay cao và xa nhé. Và mình cũng cám ơn toàn thể thành viên Ban Quản Trị, đội ngũ Subteam của tất cả các zone đã bỏ biết bao công sức để đưa những bộ phim hay từ khắp nơi đến đây để mọi người cùng thưởng thức. Chúc các bạn luôn mạnh khỏe & thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 3-9-2014 12:35:41 | Chỉ xem của tác giả
theo dõi kites từ những ngày đầu nhưg mãi đến hè năm ngoái mới đkí thành viên chính thức. Với một con nghiện phim thì kites chính là một liều thuốc quí. Qua sn lần t3 chúc kites sẽ phát triển qui mô lớn mạnh hơn nữa. Cuối cùng xin gửi lời cảm ơn đến toàn thể SUDTEAM <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 3-9-2014 12:36:06 | Chỉ xem của tác giả
Cũng hơn 2 năm rồi mình tham gia vào gia đình kites, nơi đây luôn mang lại cho mình nhiều niềm vui trong cuộc sống đầy khó khăn thách thức này, được xem những bộ film hay, được comment chém gió cùng mọi người đã trở thành một thói quen hàng ngày của mình.
Nhân dịp sinh nhật kites tròn 3 năm tuổi, chúc tất cả các thành viên trong đại gia đình kites nhiều niềm vui, sức khỏe; chúc đội ngũ admin, sub team gặt hái được nhiều thành công mang lại nhiều bộ film hay hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 3-9-2014 12:54:29 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật kites, thêm tuổi thêm hăng say nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách