Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Matthew - Minh Đạo (明道)

[Lấy địa chỉ]
771#
Đăng lúc 12-5-2012 23:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc của thiên sứ (Minh Đạo, Lưu Thi Thi) tung trailer 15 phút

Bộ phim truyền hình Hạnh phúc của thiên sứ do Hoan Thụy thế kỷ sản xuất với sự tham gia của cặp diễn viên chính Minh Đạo - Lưu Thi Thi và các diễn viên Giang Ngữ Thần, Từ Chính Hy, Lữ Giai Dung ...đã công bố trailer 15 phút. Trailer tiết lộ một phần nội dung rất cảm động của phim.

Nữ diễn viên Lưu Thi Thi hôm nay cũng đã chuyển tiếp trailer trên weibo của mình.

http://player.youku.com/player.php/sid/null/v.swf

Source: weibo sina
     Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn)
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

772#
Đăng lúc 13-5-2012 06:54:46 | Chỉ xem của tác giả
trailer trên đã hư bản youtube rõ hơn.
http://www.youtube.com/watch?v=mVtDSK7f_g4&feature=player_embedded  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

773#
Đăng lúc 17-5-2012 21:35:17 | Chỉ xem của tác giả
Fan anh Đạo cho mình Pr tí nha ^^

Mình xin chân thành cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

774#
Đăng lúc 19-5-2012 02:16:00 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà cho mình gửi cái thiệp nha

taxi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

775#
Đăng lúc 20-5-2012 23:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub trailer phim Hạnh phúc kế tiếp đã có rùi:D

Vietsub trailer 15p Hạnh phúc của thiên sứ
Brought to you by Thi gia ST

Chúc mọi người xem zui zẻ:D

Bình luận

cảm ơn thi gia đã sub nhé ^^  Đăng lúc 28-5-2012 02:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

776#
Đăng lúc 28-5-2012 00:16:59 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây chỉ nghe tiếng Minh Đạo chứ chẳng để ý ổng mặt mũi ra làm sao. Gần đây mới xem 2 bộ Hoàng tử ếch và Anh Dã 3+1 lại like mạnh cặp Minh Đạo - Trần Kiều Ân. Tôi thì không có coi phim Đài Loan nhiều lắm nhưng mà chắc cặp này cũng rất nổi tiếng ở Đài Loan ấy nhỉ ? Nếu mà được như cặp Lý Minh Thuận - Phạm Văn Phương của Singapo có phải hay không.
  Couple Mingen này là bạn diễn ăn ý ở trên phim, bạn thân ở ngoài đời, nhưng xem báo chí thì có vẻ khó phát triển thì phải . Làm bạn với nhau lâu quá rồi, chắc là tình cảm rất tốt, nhưng mà tiến thêm 1 bước cũng rất khó . Tình yêu thì dễ tan vỡ còn tình bạn mới tồn tại được lâu dài mà. Nhưng vẫn mong Mingen thành 1 couple thực sự ngoài đời.
  Mà dạo nay Minh Đạo nhập ngũ rồi, chắc cũng chẳng yêu đương gì được. Hy vọng xuất ngũ rồi mặt sẽ gầy hơn. Chứ gần đây mặt ổng béo tròn như cái bánh bao vậy.

Bình luận

bạn ko đọc ruler ở ngoài box à, ko đc gọi dv là ổng !  Đăng lúc 28-5-2012 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

777#
Đăng lúc 29-5-2012 12:37:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình yêu thích Minh Đạo từ sau phim Phép màu (The Magicians of Love) vì mình còn xem phim này trước cả Hoàng tử ếch cơ{:295:}.
Bây giờ thi cử xong mới có nhiều thời gian hóng theo tin tức của anh ấy, thật muốn xem lại toàn bộ phim anh ấy đóng {:418:}

Bình luận

uh, tớ cũng đang đợi nhà mình có dự án trans phim của anh ấy là tớ nhào vô đấy ;)) không biết có giúp đc nhiều không ^^  Đăng lúc 29-5-2012 02:07 PM
chào mem mới nhé, rảnh vô ủng hộ anh đạo nha bạn ^^  Đăng lúc 29-5-2012 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

778#
Đăng lúc 5-7-2012 15:29:02 | Chỉ xem của tác giả
Đạo ca trong Hạnh phúc của thiên sứ ^^

weibo

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

779#
Đăng lúc 29-7-2012 12:23:54 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà cho mình phát cái thiệp

Thiệp Mời Đến Đây

Nhân dịp kỷ niệm 1 tháng nhà panda kì Quốc lên Biệt thử,thoát khỏi cảnh đói nghèo,nhà Panda i xin mở một event nho nhỏ nhưng xèng là bao la nhầm ăn mừng .^^

Hãy thật nhanh chân đừng để phải hối hận khi xèng bao la rơi vào tay kẻ khác ^^ hãy đến kỷ niệm cùng chúng tôi ,bạn sẽ  và đã có 90 % cơ hội hốt xèng ,10 % còn lại chỉ nhờ tài trí  và may mắn

Thời gian :[/b]20h ngày 29/7 tại Box ngô kì long

Vé Hỏa tiễn cho các bạn đây ^^  

Hãy chân lên đừng để kẻ thù cướp mất cơ hội làm giàu của các bạn      

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

780#
Đăng lúc 31-7-2012 19:44:24 | Chỉ xem của tác giả
[22.7]Các chàng trai và cô gái trong drama sắp phát sóng "Giá trị thặng nữ"

Trong bộ phim truyền hình "Giá của thặng nữ", phái nữ chiếm ưu thế và các chàng diễn viên chính đẹp trai trở thành chỗ dựa cho họ.
Như một thiên thần hộ mệnh luôn xuất hiện thông qua tin nhắm msn cho nữ chính Lâm Hiểu Khiết (Trần Kiều Ân), nhưng nhân vật Tom của Trương Hàn không phải là người được cô lựa chọn. Trải qua nhiều biến cố, cô nhận được lời cầu hôn từ sếp của mình là Cao Tử Kỳ (Cao Dĩ Tường).

Ngoài ra tham gia bộ phim còn có Trương Mông - vai cô bạn thanh mai trúc mã của Tom và Minh Đạo - vai anh trai Cao Tử Kỳ.

Source: cfensi.dramaddicts.com
Vtrans by Rocky @ kites.vn

Phim sắp được C-zone vietsub, các bạn có thể theo dõi tại đây
http://kites.vn/thread/-2012-gia ... iler-12438-1-1.html

Bình luận

trông mặt anh Hàn kìa, thấy ghét dễ sợ, trông giống con nít ghê  Đăng lúc 25-8-2012 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách